User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Chuyện tình yêu của tôi

ABCD1234
    Guest

Chuyện tình yêu của tôi

Tôi đã... yêu rồi. Một tình yêu thật sự với đầy đủ hỉ, nộ, ái, ố và tốn tiền hẳn hoi. Chắc chắn đây không thể nào là cảm xúc đầu tiên được. Mời các bạn xem chi tiết câu chuyện tỉ mỉ của người đã yêu ... http://24h.com.vn/index.php/64

Nắng Avatar của Tũn

bác này toàn có kiểu post bài như thế này nhỉ?
    link lại hiện ra link, hay bác copy rồi paste sang đây cho mọi người đỡ vất vả.
    Cứ nhìn thấy cái nick của bác này là lại chuẩn bị ...tinh thần để nhìn thấy cái link của http://24h.com :a28
    Lần sửa cuối bởi Tũn; 26-11-2004 lúc 07:43 PM
    Yêu mọi người, tin vài người và đừng xúc phạm ai cả.

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Người đã yêu có điểm gì khác biệt so với người chưa yêu nhỉ??? Đến bây giờ mình vẫn chưa hiểu được điều này!

yazuka
    Guest

em ũng thía à .bọn nó bẩu khi yêu bọn on ai ư iem thì ien ien ở ơi ă cám ợn
    còn bọn on gái thề ông "inh hơn "
    iêm đang thía ình hâm hâm đây hổng bít co chuyện giề xẩy ra nữa nhểy

utcogn
    Guest

utcogn

KHI TA YÊU
    Khi người ấy đang có mặt ở đây mà bạn giả vờ thờ ơ rồi khi người ấy vắng mặt, bạn lại bắt đầu đi tìm kiếm. Lúc đó, bạn đã yêu...
    Mặc dù xung quanh bạn có nhiều người luôn khiến cho bạn cười nhưng ánh mắt và sự chú ý của bạn chỉ luôn hướng về người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...
    Bạn luôn thích thú với một email ngắn ngủn từ người ấy mà lờ đi những email thật dài của nhiều người khác. Lúc đó, bạn đã yêu... Khi bạn thấy mình không thể xóa đi tất cả những mẩu tin trong Inbox hay trong Send Items chỉ bởi vì một tin nhắn từ người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu... Khi bạn có một cặp vé đi xem phim. Điều đầu tiên bạn nghĩ đến là sẽ cùng đi với người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...
    Bạn luôn tự nhủ rằng “người ấy chỉ là bạn thôi" nhưng bạn nhận ra mình không tránh khỏi sự thu hút của người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...
    Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu ai có ai đó xuất hiện trong đầu bạn. Lúc đó, bạn đã yêu... và đã yêu người ấy...

m45`

nhuchuabatdau
    Guest

Tôi cũng đã yêu nhưng tình yêu ấy chỉ đến từ một phía ,người ấy của tôi không hề hay biết ,người ấy luôn làm cho tôi cười cũng như từng làm cho mọi người xung quanh.Ngày nào tôi cũng được gặp người ấy,và được nói chuyện với người ấy nhưng tôi biết người ấy lúc nào cũng coi tôi là em gái .Tôi đã cố không nghĩ nhiều tới người ấy nữa nhưng thực sư rất khó .Khi đọc bài viết Khi ta yêu của utcogn tôi cảm thấy giống mình quá ,dường như tôi đang lún sâu vào chuyện tình cảm một cách vô vọng.
    TÔI KHÔNG BIẾT PHẢI LÀM GÌ ĐỂ THOÁT KHỎI TÌNH TRẠNG NÀY

Độc Thân Bang Hội Avatar của nguoiyeudau

Nếu nói về tình yêu đơn phương thì chắc ai cũng trải qua, nhưng nó là một kỉ niệm đẹp về sự cảm nhận ban đầu về tình cảm ( tình yêu) , để thoát khỏi nó cần thời gian hãy tự tin vào bản thân . Hãy làm bạn hay làm em gái cũng tốt chứ sao , nêu không yêu được nhau mà coi nhau như kẻ thù thì quả là đáng buồn ,nếu mình thực sự yêu người yêu của mình thì hãy cầu mong cho người mình yêu được hạnh phúc , hạnh phúc của họ chính là hạnh phúc của mình rồi , rồi thời gian sẽ làm lành vết thương và bạn sẽ tìm được một nửa của mình.

Độc Thân Bang Hội Avatar của nguoiyeudau

RAN MORI
    Guest

mọi chuyện đều có thể xảy ra

Quote Nguyên văn bởi nhuchuabatdau
    Tôi cũng đã yêu nhưng tình yêu ấy chỉ đến từ một phía ,người ấy của tôi không hề hay biết ,người ấy luôn làm cho tôi cười cũng như từng làm cho mọi người xung quanh.Ngày nào tôi cũng được gặp người ấy,và được nói chuyện với người ấy nhưng tôi biết người ấy lúc nào cũng coi tôi là em gái .Tôi đã cố không nghĩ nhiều tới người ấy nữa nhưng thực sư rất khó .Khi đọc bài viết Khi ta yêu của utcogn tôi cảm thấy giống mình quá ,dường như tôi đang lún sâu vào chuyện tình cảm một cách vô vọng.
    TÔI KHÔNG BIẾT PHẢI LÀM GÌ ĐỂ THOÁT KHỎI TÌNH TRẠNG NÀY
    Khi đọc những dòng này không hiểu sao Ran lại thấy rất bức xúc. Nếu là Ran thì mọi chuyện đã kết thúc lâu rồi. Ban hãy nói cho người ta biết đi sẽ cảm thấy nhẹ nhõm hơn nhiều. Đừng cứ ôm mối tình câm lặng ấy trong vô vọng, Nếu ban không đủ can đảm để nói thì mãi mãi ban không thoát ra được. Nếu anh ta từ chối thì ban cũng hãy vui vẻ lên. Cuộc sống đang chờ bạn ở phía trứơc và một nửa của bạn cũng đang đợi bạn ở đó. Chỉ cần bạn đừng bi quan là được rồi.Vui vẻ lên nhé. Đó là cách tốt nhất để bạn lại là mình đấy. :a08

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề