User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Lập trình C-K47

svBK's Newbie

Mặc định Lập trình C-K47

hix ,các bác thông cảm khi em phải mở một topic như thế này .Nhưng ở D6-D9 chưa bán đề thi lập trình C của các bác k47 thì phải .Bọn em k48 lại sắp thi môn này rồi .Các bác đi thi xong chia sẻ đề bài cũng như kinh nghiệm encode trên giấy một cái

thuthu
    Guest

mình là một nhân của k47, bọn mình vừa thi môn C xong.
    Còn đề thi hả : cứ xem đề thi của k46, k45 ấy (đề xịn nhé)
    vì đề của bọn mình nguyên xi chẳng sai tẹo nào cả.

Quân Nhân Danh Dự

Quote Nguyên văn bởi thuthu
    mình là một nhân của k47, bọn mình vừa thi môn C xong.
    Còn đề thi hả : cứ xem đề thi của k46, k45 ấy (đề xịn nhé)
    vì đề của bọn mình nguyên xi chẳng sai tẹo nào cả.
    Lạ nhỉ, K46 học thầy Bình còn K47 học thầy Dũng cơ mà, thế mà đề vẫn nguyên si cơ à. Em kiểm tra lại xem có chính xác 0 đấy, 0 mấy em K48 chết oan thì khổ.

svBK's Newbie

hix hix ,đề thi K47 giống hệt K45.Trong khi đó k48 thì gặp phải để khoai wa'. Các bác nghĩ xem có 9 câu trong đó có 1 bài là,viết thuật toán :cộng 2 số cực lớn ,bắt dùng con trỏ,mà lại làm bài ra giấy .Không biết điểm chác thế nào đây .
    Các bác khóa trên ,bảo em 1 phát là ở cái trường mình môn nào được thi thực hành .
    m17`

Quân Nhân Danh Dự

Quote Nguyên văn bởi hakad
    hix hix ,đề thi K47 giống hệt K45.Trong khi đó k48 thì gặp phải để khoai wa'. Các bác nghĩ xem có 9 câu trong đó có 1 bài là,viết thuật toán :cộng 2 số cực lớn ,bắt dùng con trỏ,mà lại làm bài ra giấy .Không biết điểm chác thế nào đây .
    Các bác khóa trên ,bảo em 1 phát là ở cái trường mình môn nào được thi thực hành .
    m17`
    À, có mỗi môn thể dục là được thi thực hành thôi em ạ. :a12

TNHan
    Guest
    Nước đến chân mới nhảy thì "toi" rồi, thôi về học lại đi, tui thấy cuốn "Ngôn ngữ lập trình C" của Tay Tiêu Kim Cương viết được đấy, vừa rẻ lại vừa đầy đủ, có bán ở hiệu sách gần sân vận động bách khoa ấy hoặc ở 25 Hàng thuyên hoặc cuốn của Quách Tuấn Ngọc cũng được. Thôi cố mà học nhé. Hiii

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề