User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề: K44 PFIEV ra trường và việc làm

thientaichika
    Guest

Mặc định K44 PFIEV ra trường và việc làm

Lâu lắm rồi mới lên mạng để thăm lại các sư đệ CLC khóa sau. Thấy các sư đệ tin tưởng vào dự án của mình quá mà thấy tội nghiệp. Hic, có ai trong ngành tin học công nghiệp muốn hỏi thăm tình hình gì về dự án của mình và công việc của những người đi trước thì mail đến:
    le-hoang.hai@unilever.com
    Hy vọng sẽ đáp ững được một phần tò mò của các sư đệ

HUT's Student Avatar của Prince_of_darkness

Huynh trưởng có thể giới thiệu sơ qua dự án của huynh trưởng cho những thằng không thuộc THCN như đệ ko ? Có thể đệ và những đứa ko thuộc THCN sẽ tìm được điều gì đó liên quan đến ngành học của mình ở trong đó. Mà mấy huynh cứ post hết lên trên này để anh em tất cả đều có thể tham khảo và trao đổi bàn luận, ko tốt về chuyên môn thì cũng tốt về kinh nghiệm, ai muốn hỏi sâu thêm hoặc có quan tâm đặc biệt thì mới cần trao đổi qua mail thôi. Các huynh cứ giấu nghề thế đàn em sao khá lên được ...
    Nhân sinh tự cổ thùy vô tử
    Lưu thủ đan tâm chiếu hãn thanh

- Văn Thiên Tường -

chikalathangnao
    Guest

Chao ban Hai con con. Vao SG da kiem duoc em nao chua vay? Nay dung dau doc may em nho nhe. Tuong lai la do minh co ma, chu may neu ma xem cai bon ngoai chuong trinh minh thi thay rang minh con hon chung no nhieu day chu(tinh trung binh thoi nha), viec lam thi chu nao cung co nhe, luong thi khong den noi nao. E bao gio ve Tet may nho phai nhan cho bon lop minh day, khong co duoc chon dau, hic hic tao se tinh so voi may day em a!
    Co biet anh la ai k? hihihi

motsach
    Guest

K44 PFIEV oi lop cac bac da ai tham gia ki thi sat hạch kí sư công nghệ thông tin của nhật chưa(ITFE)? cho biet chut kinh nghiem nao?

chikalathangnao
    Guest

Chu may dinh thi cai chung chi nay a? Tren forum cua bon CNTT co noi ve cai nay do, chu may len do ma xem. Nhung anh nghi cha can den cai chung chi do dau em oi, chu may chu hoc cho tot+E+F tot la ra truong ngon ngay thoi. Hichic nhu cai thang thientaichika cua lop anh do em a!

chikalathangnao
    Guest

Noi vay thang chika no la tuong bo (cai thang nay la rat hay nhu vay ma)

minhthao47iph
    Guest

Chao cac bac k44 em dang hoc thcn k47 .em muon hoi cac bac 44 ra truong tinh hinh the nao ah?nganh minh ra truong thi co the lam trong nhung linh vuc gi?em thay trong 3 nghanh thi thcn thay co ve kin tieng qua.khong nhu he thong va hang khong xuat ngoai kha nhieu, va cho lam kha on?
    lop em bay gio co 16 nguoi hoc tin cn dau vao cung kha on co 2 chu sap duoc di phap choi .bang cua chuong trinh minh co duoc coi trong khong ah?
    xin cac bac cho loi khuyen de bon em con chuan bi truoc?

chikalathangnao
    Guest

Mai moi co mot chu thcn. Viec lam thi chang co gi phai lo, chu may khong phai so sanh voi bon khac vi khong can thiet. Neu chu may muon di Phap thi co ma hoc F. Con bang cap thi cung khong quan trong lam ( neu chu xac dinh lam viec bang chính suc cua minh vi di lam nguoi ta can ket qua cong viec, con bang chi la dieu kien dau thoi). THCN co the lam tu dong hoa, mang cong nghiep, dien tu vien thong hay tin hoc ( theo thong ke cua lop anh thoi nhe). Viec quan trong la cac chu nen bat tay vao lam mot cai gi do thuc te, cai nay thi anh co the giup vi anh dang co mot vai du an, chu muon lam gi thi cu post len anh san sang giup neu co the.

HUT's Student Avatar của Prince_of_darkness

Các bác ơi, các bác chịu khó đánh có dấu cho em nhờ được không ạ ??? Em đọc mỏi hết cả mắt, hic hic

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi thientaichika
    Lâu lắm rồi mới lên mạng để thăm lại các sư đệ CLC khóa sau. Thấy các sư đệ tin tưởng vào dự án của mình quá mà thấy tội nghiệp. Hic, có ai trong ngành tin học công nghiệp muốn hỏi thăm tình hình gì về dự án của mình và công việc của những người đi trước thì mail đến:
    le-hoang.hai@unilever.com
    Hy vọng sẽ đáp ững được một phần tò mò của các sư đệ
    Oh, chao Hai do, lau lam roi khong gap. vao Sg lam an tot khong ?

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề