User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: Môn thi tiếp theo của K45- Kỹ thuật đo lường và tự động điều khiển

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Mặc định Môn thi tiếp theo của K45- Kỹ thuật đo lường và tự động điều khiển

Hehe thế là thứ 7 này bác nào không làm BTL khuyến khích thi vấn đáp của thầy Tuân sẽ phải bước vào trận chiến cuối cùng rồi. Em may mắn vì đã hoàn thành được bài tập và không phải thi nữa. Chắc số lượng phải thi viết môn này cũng không nhiều. Chỉ khoảng 10-20% là may. m20`

Được nghỉ thi môn này chúng ta sẽ có nhiều thời gian để cày môn Mạng máy tính. Thày Lê Dũng có cái ưu điểm là dạy nhiều và thi cũng sẽ mệt đây m6` m27`
    Cố lên anh em sắp tới môn thi cuối cùng rồi m14` m14` m14`

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

Forever Young
    Guest

hehe, chú được thầy cho loại gì, anh được có VG-, làm cái thang máy hoành tráng thế mà... hik

Stanley Ipkiss Avatar của The Fool

hơ hơ em phải đi thi đây này

hê hê các bác ai cũng VG, có bác VG- cũng kêu, thật đúng là ........ ngại quá
    Em đây được G thôi, mà đề nghị stop cái chuyện này đi

HUT's Student

The Fool được G mà cũng phỉa đi thi à. Thế có mà đi thi hết, nghe đâu K45 chỉ có 84 nhân phải thi thôi.

HUT's Student

Còn môn mạng máy tính anh em nào có kinh nghiệm gì thì Post lên anh em còn học tập không muộn rồi. Các bác K44 ra trường rồi có kinh nghiệm gì xin chỉ giáo

Quote Nguyên văn bởi smiler
    hehe, chú được thầy cho loại gì, anh được có VG-, làm cái thang máy hoành tráng thế mà... hik
    Bác này nhầm thế nào ấy em có làm thang máy đâu. Em làm hệ thống đếm và loại bỏ sản phẩm hỏng thôi. Tuy không được hoành tráng như các bác làm thang máy nhưng cũng được VG. Em thấy đa phần các bác làm về đo nhiệt độ và ổn định nhiệt độ. May là thấy Tuân không mang cái cặp nhiệt độ đi chứ không thì nhiều nhóm phải ôm sản phẩm về chỉnh sửa lại lắm lắm m46`
    Lần sửa cuối bởi Aprilsnow; 17-11-2004 lúc 04:07 PM

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Bandani

He he, Thế nên nhóm nào làm nhiệt độ nhưng nhìn thấy cái cặp nhiệt độ thì hoảng. Em cũng được VG++ bác lang thang ạ. He he
    Vũ Trụ Nội Mạc Phi Phận Sự www.traveltovietnam.cc www.bookilook.com

thodai
    Guest

Quote Nguyên văn bởi Mapu
    Còn môn mạng máy tính anh em nào có kinh nghiệm gì thì Post lên anh em còn học tập không muộn rồi. Các bác K44 ra trường rồi có kinh nghiệm gì xin chỉ giáo
    Mạng máy tính thì như nào nhỉ: Bác Lê Dũng cho bài về lý thuyết chẳng có gì khó nhưng đề thi đòi hỏi phải hiểu kĩ tất cả một cách chi tiết. Đối với các câu trắc nghiệm thì đòi hỏi phải hiểu về mô hình OSI và TCP/IP chắc. Ngoài ra chú ý tới chỉ tiêu kĩ thuật của các loại Cabble mà bác đấy day. Bài tập thì hình như TrienChieu đã post lên rồi. Nhưng so sánh mà nói thì đề K44 khác hẳn đề K43 và lại số người bị điểm thấp của K44,43 cũng the same (nhiều). Kề cả có CCNA điêm vẫn thấp như thường. Tốt nhất chịu khó mà học kĩ những gì bác đấy dạy từ những chi tiết nhỏ nhặt nhất(có thời gian thì tìm hiểu sâu thêm những cái bác ấy dạy).

chaubk
    Guest

chung may chi gioi copy cua bon khoa truoc, hoac la cop cua nhau.The ma cung tinh tuong. Con cac bac tu lam duoc that.Chuc thi mang tot nhe.he he

Quote Nguyên văn bởi chaubk
    chung may chi gioi copy cua bon khoa truoc, hoac la cop cua nhau.The ma cung tinh tuong. Con cac bac tu lam duoc that.Chuc thi mang tot nhe.he he
    Cái ông này ở đâu vào nói luyên thuyên thế nhỉ? Ông bảo ai copy của khoá trước thế? Nếu bảo nhóm tôi thì ông nhầm đấy nhé :a73 m22`

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề