User Tag List

Xem kết quả: Có nên yêu sớm không????

Số người bỏ phiếu
27. Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này
  • 17 62,96%
  • Không

10 37,04%
+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 57

Chủ đề: Có nên yêu sớm không????

Minhlover2
    Guest

Yêu hay để từ từ nào!!!

BlackDragonVN
    Guest

Có có ! hí hí yêu thích lắm !
    Tuy nhiên không thể phản đối rằng có yêu thì mất cái khác.
    Ví dụ như là thời gian nè : Đi chơi với nàng thì làm gì có thời gian mà học, chơi games .vvv..
    Tuy nhiên có vợ rồi khác lắm. Đứng đắn hơn, yêu đời hơn và ... ( có lúc lại ngược lại hehe )
    :bannhau)

<!--EDIT|BlackDragonVN|Sep 19 2002, 103 PM-->

Minhlover2
    Guest

Khi tình yêu là một giấc mơ đẹp, TY sẽ là nguồn động lực lớn trong cuộc sống.....Nhưng phải cẩn thận điều ngược lại, vì nếu mà T bình phương thì mệt lắm. Mà hình như người ta lại đau khổ nhiều hơn là hạnh phúc. Mà phải đồng ý là khi có người yêu thì sẽ phải thay đổi nhiều thứ....

gavroche
    Guest

Yêu nhiều thì ốm, ôm nhiều thì yếu&#33;&#33;&#33;
    Ai cũng hiểu điều đó thôi, nhưng mà thà ốm mà có người chăm sóc còn hơn cứ khoẻ phây phây mà một mình đi sớm về hôm( như tớ, tủi thân lắm, hichichic)

Minhlover2
    Guest

Nói trúng tim đen của anh em rồi. Có người đi cùng với mình sướng hơn thật, mùa hè thì mát, mùa đông thì ấm.........

tuannm143
    Guest

:zZz)
    Vấn đề này mình chịu thôi, tò mò thế là vào đây. Mà vào rồi chẳng lẽ lại ra không, như thế thì có vẻ thiếu tích cực quá. Thôi thì cứ trả lời đại vậy.
    Đã là con người rồi thì ai mà chẳng tò mò, trong khi đấy mình lại chưa biết yêu là thế nào, nên mình rất muốn biết nó như thế nào - nhưng có phải cái gì muốn cũng được đâu - buồn thế đấy. Mình nghĩ yêu sớm cũng hay (vì được biết sớm hơn mọi người mà).
    Nói thật nhé, nhìn bọn họ đi ngoài đường thỉnh thoảng mình cũng thấy tức&#33;

TraiHp
    Guest

Ha ha ha Tức quá đi chứ lị ko àh. Chẳng mất gì mà lại được cái lò sưởi lúc nào cũng bên cạnh chăm lo cho , chẳng fải lo lắng gì cả yên tâm mà học hành làm nên cơ nghiệp , giúp nhau gâ6y dựng cơ ngơi đồ sộ của tương lai ,còn gì bằng nữa . Nói thì anh em biết vậy thôi nhá ,chứ đừng tưởng như thế là sướng , là có tất cả rùi đâm đầu vào, ko fải chuyện nào cũng đi đến cái đích đó đâu . Hãy cân nhắc kĩ càng trước khi đặt chân xuống " the hell " . Nếu chúng ta biết cách dùng cái đầu thì cái địa ngục đó biến thành thiên đàng của riêng họ , còn nếu mà ngược lại thì cũng fải chấp nhận thôi . Chấp nhận sống và làm việc dưới địa ngục khà khà .Ko fải mấy ai cũng được như tui đâu àh .Hohohoho.
    Còn gì buồn hơn cuộc sống cô đơn

Minhlover2
    Guest

Đâu phải cứ yêu là có "lò sưỏi" ngay đâu&#33;&#33; Nếu mà đưọc thế thì còn nói làm gì.......

<!--EDIT|minhlover|Sep 22 2002, 09:26 AM-->

LYLYMIMI
    Guest

Yeu u?Do ai dinh nghia duoc tinh yeu day
    Ban nghi rang ban yeu u? Chua chac dau.Con phai xem xet the nao nua chu.
    Minh chang biet tinh yeu la gi dau.Nhung minh thay yeu vua kho vua de.Boi vi minh yeu roi.........hiiiiiiiii
    Tin khong?
    Yeu bo me nay,anh nay,Yeu ban be.
    The co phai la tinh yeu ko nhi???

enchanteur
    Guest

Khi yêu ,số người chia thành hai ngả để đi. Có người đi đến heaven có người lại tới hell còn tuỳ vào các bác yêu phải dracular hay wonderful girl (boy).hehehe. Bác nào muốn biết có sướng hay khổ thì cứ thử 1 lần rồi xem ,bạn sẽ biết ngay mà.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề