User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 39

Chủ đề: Tin mới tin mới !!!

HUT's Student Avatar của Prince_of_darkness

Mặc định Tin mới tin mới !!!

Hôm nay lên vnn đọc thấy tin này hay quá, bà con biết chưa ??? Thế này thì bà con sướng nhé, tốt nghiệp xong là có thể được đăng kí hành nghề ở Pháp rồi :lol:
    http://www.vnn.vn/giaoduc/2004/11/342013/
    Nhân sinh tự cổ thùy vô tử
    Lưu thủ đan tâm chiếu hãn thanh

- Văn Thiên Tường -

MAN-UNT
    Guest

Nhưng sao trường ta ít thế,hay là tại yêu cầu TOEFL 550 và cả tiếng Pháp nhỉ.Kiểu này thì khó khăn đây.

HUT's Student Avatar của Sourtamarind

Tin mới tin mới.. vào hồi 1h chiều ngày chủ nhật, 5/12/04.. tại sân vận động BK diễn ra trận chung kết giải bóng đá PFIEV giữa đương kim vô địch(46) và ĐƯƠNG KIM Á QUÂN (48) năm 2003...ừm, mọi người không đi xem là phí lắm đấy...hehe....

NHỚ ĐI XEM VÀ CỔ VŨ CHO K48.....
    K48 VÔ ĐỊCH <ko năm nay thì năm sau, ko năm sau thì năm sau nữa, ko năm sau nữa thì.. vẫn cứ number 1 muh....hehe...>

svBK's Member Avatar của blackeye

Nghĩ mà cũng thấy hơi buồn, k46 từ khi gia nhập PFIEV đến nay chưa năm nào là không vô địch, lần này phải chăng họ sẽ lại tiếp tục vô địch!Lực lượng k48 năm nay so với k46 quá "chênh lệch"!

svBK's Member Avatar của blackeye

Vâng thưa các bác, quả như dự đoán, k46 lại vô địch. Nhưng phải thấy là k48 có cổ động viên quá tuyệt, bên k46 mà có cổ động viên như thế thì tỉ số có lẽ là 5-1 hay 6-1 chứ không phải 3-1. Thật đáng buồn cho chất lượng giải PFIEV!!

ê, tỉ số là 3-2 chứ, bác kia tường thuật thế à!!!! :a67

Dù sao thì k48 cũng đang chờ ngày 46 ra trường, hehe...
    Lần sửa cuối bởi Sourtamarind; 07-12-2004 lúc 12:38 AM

quaden_new
    Guest

Đến khi nào K46 ra trường thì sẽ đem cúp PFIEV đi luôn. Các chú khỏi phải đá đấm gì nữa. Để thời gian và sức khỏe mà học tập. hehe

HUT's Student Avatar của Jiggly

Mấy bác K46, hmm... tinh vi quá, đành rằng các bác mạnh hơn bọn em thật nhưng Cn vừa rồi K48 đã đá ko phải với đội hình mạnh nhất của mình do 1 số cầu thủ chủ chốt bị mẹ bắt ở nhà (hay là nó ngủ quên nhỉ?). K48 đã buộc phải đá với đội hình ko chính thức và đã bình tĩnh gỡ lại từng bàn, điều này chứng tỏ các cầu thủ K48 có một tinh thần tốt ko bị sức của K46 làm mất tập trung (cũng như ko mất tập trung vì tiếng gào thét lẫn tiếng đập chai Lavie của các cổ động viên). Thêm nữa sau 3 lần gặp K46 thì mỗi lần tỉ số cách biệt giữa 2 đội đã giảm dần, lần đầu K48 để thua 3-0, lần 2 chấp nhận 3-1 và lần này 3-2, K48 có thể tin tưởng năm sau có thể tiếp nối truyền thống là xóa bỏ sự cách biệt thành 3-3 (hi vọng vậy dù biết K46 rất là trâu nhưng ko sao, K46 ko thể có được đội ngũ cổ động viên đông đảo và cuồng nhiệt cũng như có năng khiếu hét bẩm sinh như các cổ động viên của K48 ^_^).

Thông tin từ đội cổ động viên K48

Đội trưởng đội cổ động viên K48.
    Đã kí.

P/S: cái bác gì K46 ở trên đi xem mà chả biết tỉ số gì cả, chắc là cổ động viên K46 ~> chẹp chẹp, chất lượng cổ động viên K46 kém quá °_°

A Better Day, Another Way

<ặc ặc, cái gì mà năng khiếu hét bẩm sinh??>

em jiggly nói rất chi là chí lý, hà hà... nghe dư luận thì là các bác 46 lúc đầu cũng định cổ động tí chút nhưng khi nghe 48 hét thì tự cảm thấy sức mình chưa xứng tầm nên đành "silence" ( cái từ này các bác 46 dịch là câm nín- không phải em dịch).
    48 đã có 1 buổi chiều đá rất tuyệt chỉ có mỗi 2 điều, thứ nhất là BTC thiên vị cho 46, các bác 46 được xuống sân ầm ầm dù không đá còn những CDV của k48 thì bị bắt ngồi trên khán đài. (Đã vậy khi có ý định trèo rào còn bị chú bảo vệ lườm nữa chứ)
    Thứ 2 là đội tuyển 48 đã ngược đãi cổ động viên khi chỉ cho măm măm có mỗi một cốc chè ( thầy T)....sau đó lại còn lên lớp rêu rao là chúng nó ăn cả cốc.....Thật là đắc tội với bề trên lắm lắm. Tuy nhiên vì lòng khoan dung và từ bi vốn có của toàn bộ đội cổ động, nên các chú nhà ta chỉ bị ăn đòn tí chút...
    jiggly: đội cổ động của em hoạt động 1 lần/ 1 mùa giải hử???

mà cho em hỏi luôn, theo tin tức thư kí jiggly đưa về thì t7 này chúng ta sẽ phải họp toàn dự án với BGH... mà theo cô L nói thì có rất nhiều cái mới.. tinh... Liệu có gì nghiêm trọng với chúng ta ko nhỉ??

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề