User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Nên có box giành cho các ý tưởng sáng tạo.

HUT's Student Avatar của dễ hiểu

Nên có box giành cho các ý tưởng sáng tạo.

Theo tui nghĩ thì số lượng các box trong BKF tuy đã nhiều và được sắp xếp khá khoa học, nhưng hình như vẫn thiếu một cái gì đó. Đó là một cái box giành cho những ý tưởng sáng tạo. Sinh viên chúng ta và thanh niên nói chung có rất nhiều ý tưởng độc đáo và rất hay. Tại sao chúng ta không có một bõ riêng để trình bày các ý tưởng đó và thảo luận chung về chúng nhỉ. Các bác xem xét và kiến nghị với bác admin giùm em nhé. Thank.
    Đời ta chỉ yêu một người, lấy một người,.... đó là người ta yêu...

phía sau của bóng tối
    Chú dễ hiểu có ngày càng nhiều ý kiến hay đấy, nào là chuyện mua bán thương hiệu, chuyện ... giờ lại đến chuyện này. Hay. m20`
    Lần sửa cuối bởi tai_sao_khong; 01-11-2004 lúc 06:52 PM
    Chỉ có kẻ cô độc mới hiểu cái vị ngọt đậm đà mà không đắng gắt của cà phê loãng hay rượu nhạt, nó như chút tình thừa nơi trần thế giành cho họ. Thế nhưng, thật tiếc là khi mà người ta hiểu và cảm thấy yêu quý một cái gì thì đó cũng chính là lúc người ta đang hoặc đã mất đi thứ quý giá ấy.

svBK's Member

chán cái chú tai_sao_khong, nick dễ hiểu kia là của chú chứ gì, qua mặt tui làm sao được.
    Tui cũng khá nhiều nick ( chẹp chẹp, chả nhớ là có bao nhiêu cái nữa) nhưng chưa bao giờ dùng nick nọ để lăng xê nick kia cả, chú thích thì bảo tui một tiếng, tui lăng xê hộ cho, làm gì mà vất vả thế, hehe (chú này đang yêu thành ra..., mong các bác bỏ quá cho,hehe)

phía sau của bóng tối
    Quote Nguyên văn bởi hoadiepvang
    chán cái chú tai_sao_khong, nick dễ hiểu kia là của chú chứ gì, qua mặt tui làm sao được.
    Tui cũng khá nhiều nick ( chẹp chẹp, chả nhớ là có bao nhiêu cái nữa) nhưng chưa bao giờ dùng nick nọ để lăng xê nick kia cả, chú thích thì bảo tui một tiếng, tui lăng xê hộ cho, làm gì mà vất vả thế, hehe (chú này đang yêu thành ra..., mong các bác bỏ quá cho,hehe)
    Sao cậu lại nói thế, ngại chết. Tớ làm gì dám cả gan làm một chuyện "xấu xí" đến thế. Còn phải học tập cậu nhiều mà, heh eh.
    m9`

HUT's Engineer Avatar của songmon

tại sao lại không ai đoái hoài đến mục này? Nhưng mà đăng cái này ở đây không hợp, phải để ở phòng họp boas, hay chỗ quan trọng đấy, mà gần với các bác SẾP to nhà ta thì mới đến tai họ được chứ.
    Sinh viên Bách khoa rất giỏi, năng động sáng tạo và còn nhiều lời khen hơn thế nữa. Thế tại sao lại không có box ý tưởng-sáng tạo, nơi mà để cho các bộ óc giỏi giang của SV BK thể hiện. Hay là SV BK chỉ cần khen thôi, còn thể hiện ở đâu thì không cần biết. Chỉ cần một ý tưởng? nhiều lúc có khi cho các bạn có cùng ý tưởng đến với nhau để làm một cái gì đó, có sự liên thông giữa các ngành học để phát triển một ý tưởng gì đó thì sao. Còn sáng tạo ư, tuổi trẻ nhiều sáng tạo lắm lắm. Và mảnh đất để các tài năng sáng tạo là chỗ nào? Chính là box ý tưởng - sáng tạo.
    -"Whether you think that you can, or that you can't, you are usually right."-
    Biết đủ trong cái đủ của mình thì luôn luôn đủ

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề