User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 31

Chủ đề: cám ơn cuộc đời đã cho người ta yêu thương!

endless
    Guest

Mặc định cám ơn cuộc đời đã cho người ta yêu thương!

Tôi 1 thằng con trai, bước vào 1 tình yêu đầu với đầy nhiệt huyết, niềm tin và cả tấm lòng. Tôi yêu em đến cháy lòng, chỉ có thể còn nói được rằng tôi rất yêu em...
    Nhưng rồi tôi và em đã xa nhau. Một kết cục mà có lẽ tôi chưa bao giờ mong đợi.
    Cái thằng con trai mạnh mẽ là tôi, dường như bị gục ngã, tôi bắt đầu thấy hơi mất niềm tin với đàn bà, với những chuyện yêu đương, đúng là hèn nhát, nhưng đó là những cảm xúc mà tôi gặp.
    Tôi bắt đầu quen 1 số bạn gái khác, nhưng hình ảnh em quá lớn, dường như tôi luôn thấy ánh mắt em, nụ cười em, là nỗi ám ảnh đối với tôi, mà có lẽ những người con gái tôi quen chưa đủ để làm tan đi hình ảnh của em, có đứa nói rằng tôi đang tìm cách lấp chỗ trống, không phải mà cũng phải. Lao vào học nhưng tôi vẫn không thể quên hình ảnh của em.
    Rồi 1 ngày tôi gặp em, em không sắc sảo, không xinh đẹp, không quá ồn ào, nhưng ở em có cái gì đó lại rất cuốn hút tôi, có cái gì đó trong sáng đến thánh thiện, tôi bắt đầu chú ý đến em.
    Cám ơn cuộc đời vì sớm mai thức dậy đã có người để ta yêu thương.
    Quả thật là vậy, thời gian không thể làm tan đi nỗi đau, mà chính tình yêu đã làm được điều đó.
    Rồi một ngày nào đó nhóc sẽ hiểu tình yêu của anh dành cho nhóc, nhóc biết không?
    chẳng hiểu những ông ở đây đã vượt qua mối tình đầu như thế nào? tôi nghĩ các ông không nên cố gắng tìm một người giống người yêu cũ - đấy là một điều sai lầm đấy.

jennifer1209
    Guest

óai, ngưỡng mộ thật, có thể tìm được người iu như thế này chắc khó lắm nhỉ....

svBK's Member Avatar của nownforever

Đấy là tâm trạng chung của người yêu lần đầu tiên, nhất là những người yêu muộn !!! Ai cũng thế thôi !!!
    Nếu jennifer1209 muốn tìm một người như thế thì cứ tìm anh chàng nào cao tuổi mà chưa yêu lần nào ý !!!!!
    I never had a dream come true, since the day that I found you ....... ?!!?!??!

HAU's gf...
    Guest

0909361309

Quote Nguyên văn bởi nownforever
    Đấy là tâm trạng chung của người yêu lần đầu tiên, nhất là những người yêu muộn !!! Ai cũng thế thôi !!!
    Nếu jennifer1209 muốn tìm một người như thế thì cứ tìm anh chàng nào cao tuổi mà chưa yêu lần nào ý !!!!!
    hihi, bi giờ có người iu roài,anh HAU i'...hihi...mình chỉ ngưỡng mộ thế thui... m46`

Th1972
    Guest

cảm ơn cuộc đời đã cho tôi đựoc gặp em,đựoc tiếp xúc với em, đuợc yêu em và đuợc em yêu.. dù giờ chỉ là trong giấc mộng
    Atlanta mùa này lạnh thật, 9h tối rồi cơ đấy....vẫn nhớ tới em....
    Anh rất vui khi đuợc gặp em dù chỉ trên net

Độc Thân Bang Hội Avatar của jang_dong_lanh

ồ thật tuyệt vời nếu ta đc yêu nhưng khi yêu mà thất bại thì nó thật đau khổ. Ai mà chẳng vậy. Một tình yêu chân thành ta dành cho em đều đi đến 1 kết cục đau buồn nếu ta chia tay. Vậy khi yêu đã khó thì giữ tình yêu đấy lại còn khó hơn. THường như thế.

MỘT CUỘC TÌNH MÀ MÌNH DÀNH RIÊNG CHO EM DÙ NĂM THÁNG TRÔI QUA VẪN CÒN ĐÂY. VẪN BIẾT YÊU EM TRONG TRÁI TIM NÀY NHƯNG KO THỂ NÓI LÊN "ANH YÊU EM" HÃY BƯỚC ĐI VÀ ĐỪNG NGHĨ SUY DÙ EM KO CẦN ANH NHỮNG ANH VẪN CẦN EM..........
    MY BLOG[/SIZE]

Độc Thân Bang Hội Avatar của nguoiyeudau

Có lẽ khi yêu người ta sẽ vui vẻ hơn, yêu đời hơn , sẽ có nhiều niềm vui niềm tin vào cuộc sống, khi mà ta tìm được một nửa còn lại của mình khi mất nó thì chúng ta sẽ ra sao lâm vào tình trạng mất cân bằng, có nhiều kẻ thất tình.

svBK's Member Avatar của all lucky 7s

Quote Nguyên văn bởi endless
    chẳng hiểu những ông ở đây đã vượt qua mối tình đầu như thế nào? tôi nghĩ các ông không nên cố gắng tìm một người giống người yêu cũ - đấy là một điều sai lầm đấy.
    Tôi không dám nhận là mình đã có một mối tình đầu. Nhưng những tình cảm "lớn hơn tình bạn" thĩ có lẽ là có.
    Và chắc các bạn cũng đồng ý với tôi là nó cũng đem lại cho ta những cảm xúc và ấn tượng mạnh không kém gì mối tình đầu, phải không ?
    Hic hic, đến bây giờ tôi vẫn không thể quên được những cảm xúc của "tthuwar ban đầu lưu luyến ấy". mỗi lân họp lớp là một lần mất ăn mất ngủ...

svBK's Member

Hic, đọc những dòng tâm sự này cảm động quá. ƯỚc gì trên đời cũng có một người yêu mình như thế nhỉ? Chắc zai bây giờ chả được như thế đâu. Thôi, hôm qua ăn hai cái tát rồi, không muốn gặp thằng ku nào nữa! Chán như con gián.
    Mama I don't want to die , but I sometimes wish I 've never been born at all

tazzan
    Guest
    Quote Nguyên văn bởi emerald_rock
    Hic, đọc những dòng tâm sự này cảm động quá. ƯỚc gì trên đời cũng có một người yêu mình như thế nhỉ? Chắc zai bây giờ chả được như thế đâu. Thôi, hôm qua ăn hai cái tát rồi, không muốn gặp thằng ku nào nữa! Chán như con gián.
    Vậy hả, thế mà tui tưởng cậu tát nó cơ... :a24 ha ha, về nhà cứ im lặng mãi, hỏi không chị nó. Té ra là tát cậu hai cái à.... vậy mà mình tưởng nó lại bị ăn tát chứ, về phải xin lỗi nó thôi. ...
    không ngờ emerald cũng có ngày bị ăn tát ..... :a24 :a24

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề