User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/15 12311 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 150

Chủ đề: K49 gia nhập Hội Độc Thân nào hohoho mong được chào đón nhiệt tình!!

Độc Thân Bang Hội

Mặc định K49 gia nhập Hội Độc Thân nào hohoho mong được chào đón nhiệt tình!!

Dân K49 vô hội độc thân đây.
    Có bác nào K49 muốn thâm gia thì vô đi càng đông càng vui. Phải làm cho nó hoành tráng chứ nhỉ. Bà con tham gia đông đông cho nó "HOÀNH TRÁNG" nha : m23`

Các anh chị vô tay cho K49 gia nhập nào, có ai ủng hộ ko nào.
    Tháng 11 có họp hả, thử tham gia mới được xem thế nào, mà các anh các chị làm thế nào chứ đừng để đi 1 lần mà lần sau ko dám đi nữa heheh m17` .

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Okie! K49 thì vô tư! Hê! Hội Độc Thân luôn welcome! Thay mặt hội trưởng và hội phó đang bận! Nhận nuôn!

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

em cứ thử đi xem
    có ai sau khi đi họp với hội độc thân về là chạy mất dép đâu
    sau đó toàn trở thành member tích cực hơn thì có
    e hèm, nhất là sau khi đuợc gặp cáo
    hoan nghênh các em, hik... mình già quá rồi, chuẩn bị chuyển giao quyền lực thôi
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Độc Thân Bang Hội Avatar của Park Kye Hyo

Chú XIII nhanh chân quá nhỉ, mới nói cãi đã kịp chạy sang đây làm cái topic rùi. Thế thì tui cũng theo chân chú, tham gia Hội Độc Thân cái. Dạo này nhìn con gái chẳng thấy tẹo hứng thú nào cả, không hiểu bị bệnh gì . Hội Độc Thân có chữa được bệnh này không ạ ???
    Dù sao thì cũng xin mọi người chấp nhận em. m27`
    Life changes when we change

Love is the name, sex is the game, let's forget the name and play the game m22` m46` :a73 m21` :a24
    http://www.t2ams0104.com

HUT's Master

Thôi tôi xin chú. Chú chả thấy Phương Anh một cái là mắt sáng như đèn pha ngay ý mà. Bệnh gì mà bệnh. Các anh các chị đừng cho 2 thằng này gia nhập. Đã vào hội độc thân thì phải ko có ý cưa gái mà em thấy 2 chú này suốt ngày lân la sang các lớp, lại giao lưu với các bạn nữ ở các trường khác nữa ... chết thật... độc thân cái nỗi gì....Muốn kết nạp, thì phải kết nạp những người như em đây nè ...........
    Tủi thân

HUT's Master

À, mà lấy bằng chứng luôn nhé : Nhìn cái ảnh avatar của Park_Kye_Hyo + tên + cái dòng ở dưới : Con trai nhưng thuộc phe tóc dài ... là các anh biết rõ bản chất rồi nhé

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Khục! Không gây mất đoàn kết nội bộ!

Độc Thân Bang Hội

Hội Độc Thân các bác đã đọc nội dung và mục đích chưa vậy.
    Hôi Độc Thân này ra nhập là để ... ko còn độc thân nữa hehheeh.
    Như bà cinderella suốt ngày câu bài hư quá --> gia nhập vào hỏng hết hội.
    Sang các lớp lợi ích chứ toàn được ăn nha, tôi gì ko sang nhỉ bà con thấy có đúng ko nào.
    K49 hiện có 3 người hay viết bài nhất: em, bà cinderella (ko phải lấy theo tên nhạc rock đâu nha, bà này ko biết thưởng thức thể loại đó đâu mà là nàng cinderella - một con người khác hẳn với người xài nick đó heheeh), thêm chú Park Kye Hyo người đang tia bạn cùng giảng đường với tôi tên Phanh (cảnh báo cho chú trước nó hay nhận được thư lắm, suốt ngày đọc thư --> nhiều vệ tinh lắm đó nhé). À có thể có thêm ai đó có nick lonney.

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

khỏi nói nhiều, các anh chị thì luôn chào đón mà, cứ tham gia vào đợt hội họp sắp tới đây nè
    để cáo về soạn chuơng trình vậy ko là chán các ông cứ hô hào lắm

Độc Thân Bang Hội Avatar của Park Kye Hyo

Hik, Lan Hương seo nói xấu bạn bè thía hả, avatar của tui là ảnh của Jun Ji Hyun - thần tượng của tui, Park Kye Hyo là Phú Khánh Huỳnh, còn title thì phản ánh đúng bản chất, tui đang để tóc dài mà, thế mà dám nói là bạn bè không chê nhau.
    To XIII: chiện Ph.Anh nhận được thư hoài thì tui cũng bít rồi, nhưng làm gì có nhóc nào thư không bị vò lại đúng không ??? Tui thì chỉ lo nhất là thèng Hùng Dũng bên BK05 thui, mà bi giờ tui cũng chẳng có hứng nữa nên mới bị bệnh như đã nói ở trên.
    Còn chiện đi chơi thì mọi người cứ thảo luận đi ạ, có cơ hội là em xin đi ngay, dạo này chẳng có việc gì vui cả.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/15 12311 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề