User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: phụng sự để dẫn đầu

svBK's Newbie

Icon14 phụng sự để dẫn đầu

Các bạn thân mến! Sắp tới đây tại hội trường đại học văn hóa có diễn ra một buổi học vô cùng tuyệt vời.
    Các bạn sẽ dk gặp người việt nam đầu tiên kiêm dk 1 triệu do khi mới có 26 tuổi> anh sẽ cung chia sẽ những bí quyết thành công của ban thân! và dạy chúng ta làm sao để kiếm dk 1 triệu đô ở tuổi 26> quá tuyệt vời! Buổi học mang tên “Phụng sự để dẫn đầu" các muốn tham gia thì phone hoặc yahoo cho t để nhận vé
    phone: 01682348978
    mail: sitedao@gmail.com
    yahoo: ducduy_tm

Diễn giả: Ts.Nguyễn Mạnh Hùng - TGĐ Công ty Thái Hà Books Đơn vị tổ chức: Học Đường - Hà Nội
    Chi phí: 200,000 VNĐ Khóa học: Kỹ Năng Mềm
    Thời lượng: 300 phút Số lượng tối đa:600 người
    Số buổi: 1 buổi Đã đăng ký: 264 người
    Thời gian: Từ 13h00 - 18h00, chủ nhật ngày 08/04/2012http://sitehdvn.blogspot.com/2012/03...-e-dan-au.html

svBK's Newbie

Mặc định Re: phụng sự để dẫn đầu

tuyệt vời! các bạn hãy cùng mình tham gia nhé!

svBK's Newbie

đây là buổi học sẽ rất quan trọng với những bạn thạt sự muốn thay đổi bản thân và thành công trong cuộc sống. nếu bạn thạt sự là người như vậy và đang tìm kiếm cho mình môt trường để trải nghiệm thì hãy nên tham gia> còn bạn nào ko có trí lớn thì mình nghĩ các ban ko nên học. và tôt đảm bảo với các bạn rằng " tôi sẽ giàu hơn các bạn rất nhiều"

svBK's Newbie

bạn thật sự là người muốn thể hiện bản thân, muốn tự tin trước đám đông hay muốn kỹ năng của mình ngày càng hoàn thiện> tôi ko hứa sẽ cho các bạn tiền nhưng tôi hứa sẽ cho các bạn công cụ và kỹ năng kiếm tiền. robert kyosaky noi" chính kỹ năng sống, kỹ năng kinh doanh mới thục sự đem lại cho bạn cuộc sống và sự giàu có" hãy gọi cho tôi khi bạn cần:
    phone: 01682348978
    mail: sitedao@gmail.com
    yahoo: ducduy_tm

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề