User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 57

Chủ đề: Để đạt điểm cao kỳ 7-K46

svBK's Member

Mặc định Để đạt điểm cao kỳ 7-K46

Các bác đi trc cho chúng em K46 hỏi xem, làm sao đc điểm cao trong kỳ 7, tất nhêin nếu nói là học nhiều,đọc nhiều thì ko nói làm gì, nhưng 1 số tip chẳng hạn như làm đề thi năm trước hay là học sách,làm bài tập trong quyển gì để gần với đề thi chẳng hạn.Xin các bác chỉ dạy từng môn 1 đc ko.Mua đề ở đâu,....

HUT's Engineer Avatar của -Ash-

Hehe, mình chẳng nhớ kỳ 7 học những môn gì nữa, À, VXL, Điều khiển,...
    Đối với VXL, cố gắng làm BT lớn để được cộng điểm.
    Điều khiển (cô Minh) : đề thi không khó nhưng dài, --> muốn điểm cao phải chuẩn bị tài liệu tốt (thi được mang tài liệu).
    True friendship comes when silence between two people is comfortable

svBK's Member

DKTD bon em học thầy gì già già nhưng đâu có biết đc mang tài liệu đâu,có những môn gì đc mang tài liệu nhỉ.
    Cấu trúc máy tính thì sao nhỉ.VXL đề ra kiểu gì,em thấy học toàn Rom,Ram,rồi toàn thiết kế bộ nhớ ,linh tinh lắm,khó hiểu nữa.

VXL nếu học anh Dũng mít thì làm tốt và nhanh các ví dụ trong vở là ổn.
    (môn này chuẩn bị tinh thần 1/2 lớp thi lại là ít).
    KTMT nếu là thầy Khải dạy thì cũng mệt đấy. Số nạn nhân chỉ sau VXL.
    Đề của thầy thì sau khi thi lần 3 hay 4 gì đó có bài vẫn ko biết giải thế nào .

Một số môn được mang TL là DKTD, QTDN, chẳng biết còn môn nào nữa. Cái này cũng tùy thầy và tùy từng năm.

Uỷ viên ban điều hành Box khoa ĐTVT Avatar của nothingtolose

Dung co lo lang
    VXL cua thany Thang,Dung: Kiem quyen cua Intel ma doc, phan ghep noi bo nho va cac IC ngoai vi.
    KTMT cua thay Khai : Muon quyen cua khoa tin de hoc phan thiet ke bo cong, nhan va cach tinh toan dau phay dong, tinh. Hoc vo cua thay day tren lop ki vao va lam het moi bai tap thay cho.
    KTDK mon nay lien quan nhieu toi phan xu ly tin hieu, doc quyen cua Pham Cong Ngo va mua de cua nam truoc o C11 hay C12 gi day.

Noi chung la neu ko lam de truoc thi de fail exam lam.

svBK's Member

yep,tóm lại kinh nghiệm sương máu vẫn là làm đề kỳ trước các bác nheyr,có bác nào còn sưu tầm dùm anh em chúng em với

everything's no
    Guest

không biết môn KT MDT2 của thày Hiển thi thế nao day

TTH™®
    Guest

đề của thầy Dũng ra 1 bài ghép nối bộ nhớ (chơi hết cỡ luôn 8 hàng 8 cột gì đó), 1 bài 8255, 1 bài ghép nối vào ra, thêm phần trắc nghiệm. Nói chung là phải luyện ở nhà cho thành thạo, để vào phòng thi rồi mới nghĩ thì chỉ tầm 6, 7 là căng làm không hết đề đâu. Đề lần nào cũng như lần nào, vậy mà vẫn thi trượt.

Các chú chú ý, làm BTL VXL chỉ được cộng điểm nếu điểm bài thi của chú được từ 5 trở lên, dưới 5 ko được cộng đâu.
    Lần sửa cuối bởi TTH™®; 06-11-2004 lúc 11:34 AM

TTH™®
    Guest

KTMT của thầy Khải thi xong làm hết tưởng đúng vẫn có thể trượt, đề thì toàn + - * /, thêm một bài ghép bộ nhớ, hình như đề của tớ là ghép bộ nhớ 6K. Đề thì toàn cái biết rồi, nhưng thi vẫn trượi nhiều, chả biết đằng nào mà lần.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề