User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Nhật ký lớp ở đây nhé

HUT's Student Avatar của Bingbal

Mặc định Nhật ký lớp ở đây nhé

Bon chen 1 chút nhỉ.
    Thể theo nguyện vọng của bác Scoop, em lập cái Topic này để các bác viết nhật ký lớp nhỉ.
    Bắt đầu từ việc lớp mình nghỉ nhân hội nghị ASEM. XIn mời, xin mời
    Lời yêu thương anh viết bằng Csharp.
    Em lại dùng Matlap để build

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Chẳng có việc gì làm, ngoài việc lang thang ngoài đường..
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

Thế này thì mình phải biến đây thành nhật ký của mình mới được
    Hai ba hôm trước, nếu như mọi người mà có nhã hững dạo bước lên thư viện thì sẽ được chiêm ngưỡng một tấm poster của Bingbal, cỡ ( 3x4) dán ở trên thư viện. Đẹp lắm
    Ngoài ra còn có thêm thông tin riêng tư của mình nữa chứ.
    Thật là 1 cơ hội trời cho, khổ thân ai không được chiêm ngưỡng.
    Sở dĩ có chuyện như vậy là do tính chăm chỉ và đãng trí của mình đã đem hết giấy tờ của mình ném ở trên thư viện, đến mức không có gì chứng minh mình là .. mình.
    Híc

Chuyện tiếp theo là dạo này mình đang tập làm cô Tấm, suốt ngày đi guốc loẹt quẹt lên thư viện.
    Mình đã chứng minh được 1 chân lý : " Có thể bạn không cao nhưng người khác cũng phải ngước nhìn" . Nếu ai không tin thì thử đi 1 đôi guốc đi lọc cọc trong thư viện xem ,các bạn sẽ nhận được những ánh mắt hình viên đạn và sẽ hiểu thế nào là mưa bom lửa đạn. Sợ quá nên mỗi lần có việc vào thư viện mình đều bỏ guốc ở cửa thư viện. Nhân đây cũng nhắn các bạn nếu đi qua thu viện mà thấy 1 đôi guốc nằm ở cửa thư viện thì đừng cầm về, vì chắc là tôi sắp đi ra đấy

Dạo này lớp đang có phong trào chơi "đề" theo cái kiểu 19001255 ấy. Đúng ra là đoán vui có thưởng. Thể lệ là các bạn dự đoán thứ tự của đội HL từ 1 đên 10. Ai có dự đoán đúng nhất sẽ được thưởng. Đơn giản thôi, chỉ cần 1000 là bạn sẽ có cơ hội nhận được gấp 20 lần vốn đầu tư ban đầu, nếu như bạn có con mắt nhìn người và biết đặt niềm tin đúng chỗ.
    Khẩu hiệu đưa ra của toàn đội : " Phong độ chỉ là tạm thời còn đẳng cấp mới là mãi mãi " và " Khôn không bằng may ".
    Nghe đâu giải còn mở rộng ra phạm vi ngoài lớp ĐK2, chỉ cần các bạn bấm số (????) và dự đoán kết quả, bạn sẽ có cơ hội nhận được 1 điện thoại trao tay, nhưng bi giờ còn đang thảo luận về số điện thoại được sử dụng là điện thoại của thằng nào. Đăng đang mong muốn số điện của mình sẽ trở thành số dự đoán cho giải( vì lý do cá nhân đang bị theo đuổi nên muốn dẹp số cũ )
    Có lẽ bác Scoop nên tổ chức lại cơ cấu giải mở rộng lên đây để mọi người cùng dự đoán.
    Hai tuâng vừa qua vì quá tin tưởng vào tài năng của Dylan ( Scoop nhà ta ) nên mình đã đặt vị trí quá cao cho lão này, kết quả là tiền ơi sao đi mãi.
    Chán quá,

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề