User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 36

Chủ đề: Tường thật buổi đi câu cá của BKF chào mừng ASEM!!!

Độc Thân Bang Hội Avatar của sweetgrass

Mặc định Tường thật buổi đi câu cá của BKF chào mừng ASEM!!!

SAu một ngày cực kì là vui vẻ, SW sẽ tường thuật cho mọi người nghe chuyến đi câu hoành tráng của bkf nhe!!
    Địa điểm: CLB cây Xanh_Diễn( Hơi xa một chút)
    Băt đầu từ 8 h sáng khi sw và bmabou đến thì chỉ có chú ớt ở đó thôi... dợi một lúc cũng đến đựoc vài người ko quan trọng lắm như Magic hay dihoc và sonnvl nữa!!!hhehhhe !!!m14`
    đợi mãi em only mới đến.. ko hiểu ớt gọi em only kiểu gì mà em ý đến muộn nhất trong khi theo tở đựoc biết thì em ý đựoc ớt gọi điện đến "xớm" nhất!!! m21`
    Sau một hồi đợi chờ thì cũng xuất phát đuợc!tuy dihoc và sơn có hơi lơ là có đánh võng xe qua bên SPham để làm gì đó ko biết....làm mọi người đợi è cổ ra.. hư quá...
    Đến nơi mấy bác hí hửng vác cần đi câu, chỗ còn lại máu mê cờ bạc nên đã mở sòng ngồi chơi tấn tùi tá lả ăn tiền....ÔI TỘI LỖI....làm mấy bác câu cá không chụi nổi sự cám dỗ đã nhảy vào m7`... đâu tư vốn để chơi quả to!!!

m7` Thế là từ câu cá chuyẻn sang câu tiền.. hhahahah... Hôm nay ớt và only you là lỗ nhất!!! Ớt ơi, only ơi, khổ thân quá!!!
    ĐIhoc có lãi lúc đáu , nhưng khi gặp SW thì mất điện luôn.. đihoc nhỉ??? ĐIhoc thua liên tục hhehehe m14`
    Chiều sau khi đánh chén no say, làm mấy ván chốt thì BKF đã kéo quân lên cảm hội Hét KARAOKE....
    BÁc ADmin và bác Firday sau khi làm nhiệm vụ ở asem về đến sau ra mắt mọi người , đóng bộ oách cực...thế nào mọi người dã đựoc chứng kiến......
    Góp mặt đủ anh tài BKF làm một bữa KAraoke hoành tráng..... đói meo lại kéo nhau đi ăn Phở cuốn trên Hồ Tây... Nhưng asem mà, cấm đuờng liên tục làm gián đoạn mất bữa ăn của BKF , sau khi tốn một loạt cú điện thoại thì cũng hội ngộ đựoc ở Hàng phở cuốn và đánh chén..... m36` .. HƠi vất vả một chút nhưng mà ngon nhỉ???
    Rùi thì... Về.. hêt buổi...
    Trên là sơ qua một chút về buổi di chơi thôi, ai đó nhở gì hay ho thì post tiếp lên cho mình với nhe!!!! m7`

m29` I'm still there anywhere
    I'm the dust in the wind
    I'm the star in the nothern sky
    I'm never stay anyway
    I'm the wind in the street
    Will you Wait for me forever.......... m47`

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Mình cay nhất là vụ không được hát bài tủ của mình! Truốt quyền ca sĩ! Hik Hik! Sweet chứ ai! Cái hành động đó các bác biết người ta gọi là gì kô? Gọi là xúc phạm nghệ sỹ!

Độc Thân Bang Hội Avatar của bambou

Trời đất, ông ớt mà hát UHP nữa chắc anh ốm mất. May mà không hát. Ah chú đi học hôm nay đi ăn mặc xếch xi nhé. Tiếc quá mấy fan ruột của chú k đi, nếu k thì k biết thế nào
    Làm hết sức, chơi hết mình ...

Độc Thân Bang Hội Avatar của Friday

Kô được hát bài "Making love out of nothing at all"
    Tối qua mãi mới về được nhà! Đã bảo kô cần bảo vệ rồi, họ cứ cử CA bảo vệ quanh nhà mới bực chứ!!! Mình lại kô mang CMND nên họ kô biết là đang bảo vệ ai! Cuối cùng phải rắt xe từ ngoài đường vào nhà... hik..hik...
    Friday
    "To laugh is to risk appearing a fool.
    To weep is to risk appearing sentimental.
    To reach out for another is to risk involvement.
    To expose feelings is to risk rejection.
    To place your dreams before the crowd is to risk ridicule.
    To love is to risk not being loved in return.
    To go forward in the face of overwhelming odds is to risk failure
    ..."

Quân nhân danh dự

Anh em BKF của ta thật là lịch sự, tiền đã không có đi ăn lại còn để thừa lại chứ!
    Gạ mãi mà bác ớt với bác Tắc kè chả chịu ăn lại còn bác friday nữa chứ. Mình mà kô no chắc cũng xử lý nốt. Tiếc ghê!!!!

Độc Thân Bang Hội Avatar của jang_dong_lanh

trùi ui nghe vui zữ zội ha. Hic hic.............tiếc là mình lại chẳng đi đc mặc dù rất chi là mấu lửa. Thui đành để bkf họp lần khác rùi đi zậy hic hic.............
    MY BLOG[/SIZE]

Nắng Avatar của Tũn

Tui tường thuật tiếp vậy, chẹp chẹp
    Do bận rụn công chuyện đến 10h30 mới gọi điện cho Ớt được (tên này buôn hơi lâu, lần sau phải tránh, chỉ đường gì mà ,cứ đi cách cầu Diễn cũng xa phết, thấy cái biển xanh xanh thì rẽ vào ), bó tay, nhờ ..trình độ lạc đường có thâm niên nên đã tìm ra dễ dàng.À, hôm qua tui phụ trách đèo chị Lợn Sữa.
    Đến đến nơi, thấy không gian tương đối yên tĩnh, thỉnh thoảng có chú cá dại dột nhảy lên đớp đớp, chớp chớp, đang băn khoăn không biết BKF ở đâu. Thì nhìn thấy 2 cái lều, 1 bên có 2 người đang ngồi co do câu cá (sau mới biết là bác bambou và Nistelrooy (viết đúng chưa nhỉ), còn 1 bên thì 1 hội đang xúm đông xúm đỏ, mặt mũi phừng phừng, la hét hơi to, đứng từ xa mà vưỡn nghe đấy). Lại gần thì đúng là hội cờ bạc thật , đang thời buổi " loạn lạc" nên đây là cách kiếm xiền tốt nhất.
    Điểm danh cái nào: SW, bambou, đihoc, Ớt +em gái, Nist +bạn, magic,lợn sữa,sonnvl, 299, only_u
    Sau đó có bác Cáo phi đến, mang theo 2 quả bưởi rất to, đợi bác Cáo đến thì bụng bắt đầu sôi, mọi người bắt đầu nhảy vào ăn uống, măm món xúc xích, nào là cái của bambou thì nhỏ, cái của dihoc thì ngắn..., còn cái của ai thì vừa dài vừa nhỏ (ôi, đang nói cái xúc xích đấy nhá).
    Sau thì tackehoa đến lại nhẩy vào hội "đen đỏ", xem ra hôm qua hình như chỉ có SW và bambou là bội thu nhất, kết quả là anh chị em được bữa gửi xe miễn phí, hehehe.
    Tạm biệt câu nạc bộ Cây Xanh, đội quân hùng dũng tiến về Hà Lội, xuất hiện thêm 2 con rê (à không chú dể, nhưng tiếc là không có ai dám làm cô dâu ) đó là F và admin.
    Mọi người ngồi hát cho đến tối mò, vẫn cuộc chiến tranh dành míc "đẫm máu và nước mắt".
    Sau đến phần hòanh tráng nhất đó là đi măm, do hòa cùng không khí ASEM cho nên đội quân BKF bị...chia ra làm 3 tốp, tranh thủ đi bảo vệ các nguyên thủ luôn, nhưng đói quá cuối cùng may mắn đã gặp nhau tại 1 điểm (có duyên phết nhỉ ).
    thôi iêm phải out phát đã, mà chỗ câu cá nó có những con gì ấy nhỉ, kết quả là hôm nay iêm bị sưng vù cả tay lên (mà hôm qua có ...chui dúc bụi nào đâu), làm hôm nay mấy đi xuống dưới cầu thang mấy người còn bảo " ngủ không mắc màn đâu mà ..."
    Thảm thương quá, có bác nào cùng chung cảnh ngộ không nhể,huhu
    Lần sửa cuối bởi Tũn; 09-10-2004 lúc 04:21 PM
    Yêu mọi người, tin vài người và đừng xúc phạm ai cả.

Độc Thân Bang Hội Avatar của jang_dong_lanh

trùi đất càng kể mình càng thấy tiếc
    hic hic................

Quân nhân danh dự

thôi iêm phải out phát đã, mà chỗ câu cá nó có những con gì ấy nhỉ, kết quả là hôm nay iêm bị sưng vù cả tay lên (mà hôm qua có ...chui dúc bụi nào đâu), làm hôm nay mấy đi xuống dưới cầu thang mấy người còn bảo " ngủ không mắc màn đâu mà ..."
    Thảm thương quá, có bác nào cùng chung cảnh ngộ không nhể,huhu
    Bác chỉ có tay thôi là may đó, em còn bị cả chân cơ,may mà về đến nhà thì hết, nếu không lần sau mà có đi chắc phải đi tất đeo găng....
    m41`

Độc Thân Bang Hội Avatar của Nova

Quote Nguyên văn bởi jang_dong_lanh
    trùi đất càng kể mình càng thấy tiếc
    hic hic................
    Tiếc thì lần sau cố đi. Tui đi còn tiếc hơn nè. Cần yếu ko thì phải câu đc con cá hơn 4 yến chứ chả chơi. Tiếcccccccccccccccccc!
    Big prince là đi học à?
    Ê! Sao tò mò quá vậy?

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề