User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 36

Chủ đề: Tìm địa chỉ học Tiếng Anh tốt tại Hà nội ????

svBK's Newbie

Mặc định Tìm địa chỉ học Tiếng Anh tốt tại Hà nội ????

Mình đang là sinh viên năm 2 , muốn tìm nơi học TOEIC nhưng sao khó quá, Trung tâm nhiều quá trời luôn, chẳng biết ở đâu tốt, ở đâu không tốt để lựa chọn nữa?
    Gần trường cũng có mấy chỗ nhưng mà mình hong thix hihi đứa bạn cùng phòng chỉ qua TiengAnh.com.vn mà hok biết ở đó ntn?
    Bạn nào biết giới thiệu cho mình với, từ trước giờ mình toàn ở nhà tự học không ah, chứ chưa đến Trung tâm bao giờ, thấy hong có tiến bộ lắm nên phải đi gõ cửa một nơi để học thôi.
    Về cái vốn từ vựng thì theo mình tạm ok rồi, giờ mình cần luyện các kỹ năng nghe, nói.
    Với lại mai mốt ra trường yêu cầu phải có bằng tiếng anh nên giờ đi học chứ đợi nước tới chân mới chạy vất vả lắm mà cũng không hiệu quả nữa.
    Mọi người cho mình ý kiến nhé, thanks mọi người.

2. Tớ cảm ơn matcuoi192 đã chia sẻ.

.:: Grumpy svBKer ::. Avatar của 1973

Mặc định Re: Tìm địa chỉ học Tiếng Anh tốt tại Hà nội ????

Mình cũng đang học năm 2 và mình quyết định học ở nhà

Ngày trước mình cũng từng đi học trung tâm, nhưng sau đó thì mình nhận ra rằng học ở đâu không quan trọng bằng việc có học chăm hay không.
    Contact me:
    Email: sangnd [at] svBK.vn
    Personal website: My Blog | Chat với người lạ
    Facebook Page của Bách Khoa Forum: http://www.facebook.com/svbk.vn

svBK's Member Avatar của LunioLuny

Hai trung tâm tiếng Anh tốt nhất HN hiện nay là ACET và RES bạn ạ ~

Điều hành viên Avatar của bọ cánh cam

học về giao tiếp thì đến language link là tốt nhất còn về ngữ pháp thì mình cũng không biết
    cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    còn thêm một ngày nữa để yêu thương

svBK's Newbie Avatar của thogianxao

Icon2 TiengAnh.com.vn là 1 địa chỉ hợp lý

Quote Nguyên văn bởi matcuoi192 Xem bài viết
    Mình đang là sinh viên năm 2 , muốn tìm nơi học TOEIC nhưng sao khó quá, Trung tâm nhiều quá trời luôn, chẳng biết ở đâu tốt, ở đâu không tốt để lựa chọn nữa?
    Gần trường cũng có mấy chỗ nhưng mà mình hong thix hihi đứa bạn cùng phòng chỉ qua TiengAnh.com.vn mà hok biết ở đó ntn?
    Bạn nào biết giới thiệu cho mình với, từ trước giờ mình toàn ở nhà tự học không ah, chứ chưa đến Trung tâm bao giờ, thấy hong có tiến bộ lắm nên phải đi gõ cửa một nơi để học thôi.
    Về cái vốn từ vựng thì theo mình tạm ok rồi, giờ mình cần luyện các kỹ năng nghe, nói.
    Với lại mai mốt ra trường yêu cầu phải có bằng tiếng anh nên giờ đi học chứ đợi nước tới chân mới chạy vất vả lắm mà cũng không hiệu quả nữa.
    Mọi người cho mình ý kiến nhé, thanks mọi người.
    theo cá nhân mình thấy thì tienganh.com.vn là 1 địa chỉ khá hợp lý, chất lượng khá ổn với học phí ở 1 mức chấp nhận được, lại không quá xa bách khoa. Nếu muốn luyện kỹ năng nghe nói thì bạn có thể học lớp giao tiếp ở đấy, học với giáo viên nước ngoài 100% mà học phí chỉ có 1,8 triệu cho khóa/16 buổi

7. Có 2 thành viên cảm ơn bài viết của thogianxao có chất lượng:

svBK's Newbie

Mình định học Toeic ở chỗ gần chùa Quán Sứ. Đợt trước mấy đứa bạn rủ học ở đấy mà mải đi chơi nên không đăng ký cùng chúng nó được, đứa lởm nhất thi cũng đc 700 rồi

svBK's Newbie

Anh ngữ Oxford English UK là lựa chọn chuẩn nhất đấy bạn ạ!! Oxford English UK là đại diện của Oxford English Vương Quốc Anh, ở đây, bạn sẽ được học với các giáo viên, giáo trình chuẩn quốc tế.
    Ở trung tâm có thầy Craig là cố vấn của chương trình Đường lên đỉnh Olimpia đấy b, ngoài ra còn có thầy Rom vui tính, thầy David đẹp trai nữa hí hí

svBK's Newbie

Mặc định Re: TiengAnh.com.vn là 1 địa chỉ hợp lý

Quote Nguyên văn bởi thogianxao Xem bài viết
    theo cá nhân mình thấy thì tienganh.com.vn là 1 địa chỉ khá hợp lý, chất lượng khá ổn với học phí ở 1 mức chấp nhận được, lại không quá xa bách khoa. Nếu muốn luyện kỹ năng nghe nói thì bạn có thể học lớp giao tiếp ở đấy, học với giáo viên nước ngoài 100% mà học phí chỉ có 1,8 triệu cho khóa/16 buổi
    Trên trang chủ tienganh.com.vn cũng còn có rất nhiều bài học hay + clip nghe bổ ích nữa. Mình rất hay vào xem + học ở trên đó
    Mấy đứa bạn mình học ở giao tiếp ở đó cũng thấy khen nhiều lắm. Học với cô giáo người Mỹ - cô Kiana thì phải ^^

svBK's Member Avatar của binhminhmuaA4

http://smartlearn-vn.com/index.php?o...2859&Itemid=95
    Đây là web của một trung tâm luyện IELTS hay ở trên đường Hoàng Quốc Việt, do một cô giáo trường Ngoại ngữ - ĐHQG mở, hơi xa với các bạn BK nhưng mình vẫn share để ai có nhu cầu có thể tìm hiểu thêm .
    Ở đây cũng luyện cả TOEIC nữa, sẽ có thi đầu vào trước để phân trình độ bạn ạ. Bạn sẽ được học và luyện đủ các kỹ năng.

svBK's Newbie

hi, mình cũng học ở TiengAnh.com.vn đấy, công nhận là học ở đấy thích thất, t học 2 khóa giao tiếp rùi, học với cô Kianna và thầy Paul, , thầy cô ở đấy rất tuyệt vời, thân thiên và iu quý học viên lắm, -> môi trường học GT tiếp tốt nhất mà tớ bít, hi

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề