User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32

Chủ đề: Tường thuật lễ sinh nhật bkf tròn 3 tuổi

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Mặc định Tường thuật lễ sinh nhật bkf tròn 3 tuổi

Tường thuật lễ sinh nhật lần thứ 3 của bkf..
    Chủ nhật ngày 5-9 trời trong xanh, gió mát nhè nhẹ mơn man trên những cành lá...làm cho con ngưòi ta rất dễ chìm trong một giấc ngủ ngon.... đang ngủ ngon thì bác ớt không cay gọi điện giục đến chỗ hẹn nhìn lên đồng hồ mới thấy có 2 h 30’....còn sớm chán, dân bkf mình mà hẹn đi chơi thì có nghĩa là hãy cộng thêm 1 tiếng giờ cao su....Nhưng không nỡ để bác Ớt đứng đợi một mình ở cổng trường nên quyết định gọi điện cho sonnvl rồi 2 đứa đến cổng trường bách khoa...Quả nhiên có mỗi bác ớt ở đó, khoảng 5 phút sau bác cáo xuất hiện trong trang phục áo lưới và quần rách rưới....hehe...
    rồi lần lượt những nhân vật quen thuộc trong bkf xuất hiên : HAU, admin, bambou, Sw, tũn......lúc này bác ớt mới bắt đầu nhấc di động lên giục từng nguời......khoảng 15’ sau thì only_u cùng bạn , magic , Friday, gryffindor mới xuất hiện....hehe..... Đếm đi đếm lại đựoc khoảng 16 người ( hơi ít so với số lượng thành viên trên 11000 của diễn đàn chúng ta, hy vọng lần sau đông hơn)..Ngoài chú tắc kè hoa là nhân mới, còn dâu toàn là các thành viên trong hội độc thân..hehe...
    Sau một hồi đi dạo quanh phố phường dạo qua thị trường , kết hợp cả năn nỉ ỉ ôi cộng doạ nạt và thêm mấy miếng võ gia truyền thì bác cáo mới thu đựoc mỗi ngưòi 20 xìn..( riêng bác admin hoành tráng nhất nên “được” thu 30 khìn..)..Xong đâu và đấy mọi người tíên quân đến Cảm hội để hát karaoke..
    Dân bkf nhà ta rất yêu văn nghệ bằng chứng là đẻ chứng tỏ giọng hát của mình trứoc tiên bạn phải có sức khoẻ đẻ giành mic......Một cuộc chiến đầm mồ hồi và nứoc mắt..
    Do dân số là 10 nam 5 nữ nên bác admin nhà ta đề nghị ngồi xen kẽ để tăng thêm tình đoàn kết..m21`m21`
    Thế nhưng hôm nay các girl e thẹn đến lạ lùng, tất nhiên là trừ bác cáo ( bác cáo xung phong ngồi đầu tiên,)....bác cáo ngồi giữa sonnvl và tackehoa , tuy nhiên theo nhận xét của bác cáo là 2 anh chàng này hơi nhát, vì đã mấy lần đèn tắt mà chẳng có chuyện gì xảy ra..
    đến chuyện ăn uống thì dân bkf đúng là ko thua kém ai, thấm nhuần tư tưởng “ăn như rồng cuốn uống như rồng leo” & “ nam thực như hổ nữ thực hơn nam “....chỉ trong 1 loáng, toàn bộ bimbim, thitbo, thach va lavie ... đã trở về với cát bụi..
    Sau 2 tiếng gào thét, cả bkf thấy kiến bò trong bụng nên đã tập trung tại quán bún riêu ở hoà mã để đập phá tiếp...tại đây có 1 chàng trai tuổi ngoài 10....m21`m21`...đã trổ tài cưa cẩm con gái bách khoa.....khi` khì
    Sau đó dihoc phải về nên ko biết mọi người đi đâu, có ai tường thuật tiếp đi..
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Sau khi rời quán,kết thúc phần thực mọi người bắt đầu bày mưu tính kế để chuyển sang phần ẩm.Sau một hồi tranh cãi gay gắt,một số phương án được đề ra.Bác admin thích lên Tràng Tiền Plazza vừa ngắm hàng hóa vừa uống trà đá,Friday lại có ý kiến khác.Hắn một mực cho rằng lên KS Đai U uống nhân trần đá nhận tiện giao lưu luôn với bọn Tây để luyện kĩ năng tiếng Anh(hắn hoạt động trong câu lạc bộ tiếng Anh mà).Cuối cùng chú Ớt nhảy vào đề nghị lên hồ Trúc Bạch trăng thanh gió mát,tiếp viên trẻ đẹp(huy động trong đoàn)+ một chút đồ uống giá bình dân.Cả bọn gật gù khen phải và bắt đầu cuộc hành trình lên hồ Trúc Bạch.

Trời chiều chủ nhật,các đôi giai nhân đi lại tấp nập đầy đường.Do tay lái lụa cộng thêm một chút tình yêu tốc độ bambu,SW,Vulh,ớt đã đến quán trước.Mọi người không khỏi trầm trồ nhìn cái quán mà chú ớt giới thiệu:to ơi là to ,cao ơi là cao.Ai nấy đều run và tự hỏi không biết sau khi uống nước ở đấy khi đi về có phải để lại cái gì không ?Để thư giãn và chờ quân tiếp viện tới ớt và SW bắt đầu màn đố...cây.
    Ớt :đố SW cây này là cây gì
    SW:dễ ẹch,cây trứng cá.
    Chú ớt nhìn quanh,và mắt chợt sáng lên ở một bụi cây nọ...

Quay trở lại chủ đề chính:Một lát sau,mọi người tề tịu đông đủ.Nhận thấy ta đông,địch(chủ quán)ít mọi người hùng dũng tiến vào quán.Do tính hiếu thắng của tuổi trẻ cộng thêm bát bún riêu vừa nạp ,các nam thanh nữ tú phăm phăm lên sân thượng tầng 3 bàn truyện cơ mật

The end is just the beginning

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Sau khi đã ổn định chỗ ngồi.Chú Ớt búng tay,một em tiếp viên trẻ đẹp hiện ra.Với một nụ cười close up,làn da Pon's,dáng đi thướt tha em bước tới bên bác admin và chìa ra cái..menu.Nhận menu từ tay người đẹp bác admin cười rạng rỡ nhưng không đầy 30 giây sau mọi người phát hoảng khi thấy bác admin mặt mày tái mét,mồ hôi đầm đìa,nụ cười méo xệch!Vốn thông minh sáng láng lại thêm ngân lượng đầy trong túi bác Cáo(thủ quỹ) hiểu ra mọi chuyện,đón lấy menu từ tay admin.Admin nhìn bác Cáo,ánh mắt đầy vẻ biết ơn biết+ thêm một chút...
    Sau khi hít thở thật sâu,bác cáo quyết định gọi 3 cốc nâu đá(tất nhiên có tham khảo ý kiến mọi người),số còn lại là sữa chua dầm đá.Ai nấy mặt mày rạng rỡ,trong lòng háo hức chờ đợi.Một lát sau,một em tiếp viên trẻ đẹp khác đã có mặt và làm thoả lòng mong ước của mọi người...
    Tiếp theo là cuộc thi kể chuyện của chú Ớt...
    Mệt quá,xin dừng ở đây !!!

HUT's Student Avatar của Bingbal

Trời ơi, giận đi học quá, càng nghe càng giận. Thế mà hôm đến nhà mình hứa hươu hứa vượn là thế nào cũng vào gọi mình nếu có vụ gì. Giận thi'a.
    Lời yêu thương anh viết bằng Csharp.
    Em lại dùng Matlap để build

Quân Nhân Danh Dự Avatar của tinhyeumuonmang

what the hell??? hell, heo??
    Tăng Ka liên tục!

Độc Thân Bang Hội Avatar của Friday

Tiếp đê nào!!! Biz...biz...
    Friday
    "To laugh is to risk appearing a fool.
    To weep is to risk appearing sentimental.
    To reach out for another is to risk involvement.
    To expose feelings is to risk rejection.
    To place your dreams before the crowd is to risk ridicule.
    To love is to risk not being loved in return.
    To go forward in the face of overwhelming odds is to risk failure
    ..."

Hix...bác vulh kể chuyện hấp dẫn quá......
    to bingbal : em tưởng bác anhhai thông báo cho tất cả các bác rồi mà, hôm đấy em chẳng thấy các bác đâu cả..

Độc Thân Bang Hội Avatar của bambou

Chú vulhbk kể thiếu rồi, hôm đó chú gọi những 2 cốc sữa chua đánh đá, lại còn có âm mưu đánh đổ một cốc để định bắt bác cáo rặt đồ hộ, ah lại còn định bon chen thêm một cốc nữa lúc chú tắc kè hoa lên nữa chứ. Chú vũ này đánh chén chỉ sau bác best. hehe
    Làm hết sức, chơi hết mình ...

Hix..bác vulh ăn tham thế..

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Hum đó vui nhất là cái vụ kể truyện cười của em! Hé Hé! Sỏ mũi được tòan dân lão làng BK! Vỗ ngực tự đắc mình là kô bị ai lừa! Cuối cùng bị em xỏ mũi cái đau phải bít! Hé Hé!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề