User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Đánh giá, bàn luận về .NET

tuannm143
    Guest

Đánh giá, bàn luận về .NET

Tui có việc này cần các bạn giúp. Tui đang cần những thông tin đánh giá, so sánh .NET với một vài ngôn ngữ lập trình khác như Java, PHP... mà tui thì không biết nhiều ngôn ngữ để có thể tự đánh giá được. Vì thế rất mong các bạn đánh giá, so sánh hộ. Thanks...

Dark_Angel
    Guest

Lên google mà search... Thông tin thay đổi từng ngày làm sao tụi tui giúp bạn được...

tuannm143
    Guest

Thanks, thực ra tui muốn biết sự so sánh có phần chủ quan của chính các SV ĐHBK, của các bạn tham gia vào diễn đàn này, rất mong có ý kiến của các bạn!

...Cái Wave mới... Avatar của NewWave2k3

Quote Nguyên văn bởi tuannm143
    Thanks, thực ra tui muốn biết sự so sánh có phần chủ quan của chính các SV ĐHBK, của các bạn tham gia vào diễn đàn này, rất mong có ý kiến của các bạn!
    Thật ra Tuấn muốn nghe ý kiến chủ quan thì bọn này hơi nhiều, chẳng qua là vì nhiều quá nên ngại gõ lên thôi m22` . Tuấn chả từng nghe tớ, Trang và Phúc so sánh qua về ASP.net và Java Web Technology còn gì. Bọn này tuy không biết nhiều nhưng chính vì thế cũng muốn trao đổi thêm. Nếu thật sự cậu muốn thì vận động lớp mình tổ chức một cái meeting. Mà ý tưởng này hay đấy, lớp mình ghi nhận, tớ nghĩ là sẽ có một cuộc meeting trong tương lai gần !
    Lần sửa cuối bởi NewWave2k3; 12-09-2004 lúc 04:46 PM
    Could I hold you for a lifetime
    Could I look into your eyes
    Could I have this night to share this night together
    Could I hold you close beside me
    Could I hold you for all time
    Could I have this kiss forever

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề