User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Chủ đề: Mùa của tình yêu

HUT's Student Avatar của muathutocngan82

Mặc định Mùa của tình yêu

Mùa thu,mùa đẹp và lãng mạn nhất trong năm đã đến rồi đó các bạn ạ.Hôm nay vào BKF thấy lá thu bay , đẹp và lãng mạn quá.Cảm on bác nào đã có sáng kiến tuyệt vời này nha!

Trời không nắng cũng không mưa
    Chỉ hiu hiu rét cho vừa nhớ nhung

Độc Thân Bang Hội Avatar của Nova

Cũng đẹp đấy ! Nhưng máy em nó cứ giật ầm ầm đến thương.

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi muathutocngan82
    Mùa thu,mùa đẹp và lãng mạn nhất trong năm đã đến rồi đó các bạn ạ.Hôm nay vào BKF thấy lá thu bay , đẹp và lãng mạn quá.Cảm on bác nào đã có sáng kiến tuyệt vời này nha!

Trời không nắng cũng không mưa
    Chỉ hiu hiu rét cho vừa nhớ nhung
    hãi quá! mi đi đến đâu là thấy sặc mùi....văn chương đến đó nên nhận ra ngay, hehehe

Quote Nguyên văn bởi ngôi_sao_xanh
    hãi quá! mi đi đến đâu là thấy sặc mùi....văn chương đến đó nên nhận ra ngay, hehehe
    nay,mi la` ai vay?Ta cung nhan ra do'.Nhung xem ra mi co ve co nhieu` vo boc nhi?

svBK's Member

nay,mi la` ai vay?Ta cung nhan ra do'.Nhung xem ra mi co ve co nhieu` vo boc nhi?
    H hâm! ta đây! ta xài 2 nick ,nên nick nầy mi không biết là phải, hé hé, mà cần gì vỏ bọc gì hử, tưởng nghe nick ta đã nhận ra luôn rồi chứ,hehe

H hâm! ta đây! ta xài 2 nick ,nên nick nầy mi không biết là phải, hé hé, mà cần gì vỏ bọc gì hử, tưởng nghe nick ta đã nhận ra luôn rồi chứ,hehe
    Ta nhận ra ngay ấy chứ,nhưng vì chú ý đến cái nick kia hơn đó thui.Mà này,thằng nhóc đệ tử của ta dạo này quy ẩn giang hồ hay sao ấy,không thấy xuất đầu lộ diện.Mi có thấy lạ ko?

Love!

Tôi chẳng biết có phải mùa thu là mùa của TY có thật đúng không so với mọi người . Nhưng với bản thân tôi thì có lẽ cũng đúng . 1 năm trước , cũng tầm này - mùa thu , tôi và anh đã quen nhau lần đầu tiên.Để rồi chúng tôi đã cùng nhau biến sự " vô tình " đó thành kỉ niệm mà có lẽ suốt cuộc đời này tôi cũng như anh ấy sẽ chẳng bao giờ quên được .Kỉ niệm chưa hẳn là TY nhưng là sự khởi đầu của 1 TY .Chưa có vị đắng nhưng cũng đủ vị ngọt . ...

svBK's Member

Ta nhận ra ngay ấy chứ,nhưng vì chú ý đến cái nick kia hơn đó thui.Mà này,thằng nhóc đệ tử của ta dạo này quy ẩn giang hồ hay sao ấy,không thấy xuất đầu lộ diện.Mi có thấy lạ ko?
    à, đệ tử nhà mi hả, hôm qua ta mới gặp nó xong, kêu than bị chôm mất pass ( đáng đời cáo già gian ác). Nó vẫn vàp BKF nhưng không post bài thôi,hehe. Bác cận nhà ta cũng ghê phết nhá, hôm qua khoe lọt vào cặp mắt...cú vọ của bà chủ quán cơm (tăm cho con gái mà, hé hé)

mà ta và mi buôn ác quá, thôi nhỉ, không bị xóa hết bi giờ.

à, đệ tử nhà mi hả, hôm qua ta mới gặp nó xong, kêu than bị chôm mất pass ( đáng đời cáo già gian ác). Nó vẫn vàp BKF nhưng không post bài thôi,hehe. Bác cận nhà ta cũng ghê phết nhá, hôm qua khoe lọt vào cặp mắt...cú vọ của bà chủ quán cơm (tăm cho con gái mà, hé hé)

mà ta và mi buôn ác quá, thôi nhỉ, không bị xóa hết bi giờ.
    ah,chuyện đó ta cung đã nghe nói,công nhận cận nhà ta ghê ra phết,mi nhỉ.Chúng ta cũng nên gửi lời chúc mừng tới nó nhỉ,dù sao cũng là đệ tử chân truyền của ta.Nó mà mở mày mở mặt thì ta cũng được thơm lây mà.hihi m31`

Bkantis
    Guest
    m29` Tinh` yeu ko moi` ma` den'
    Den' roi` dau chac' o lai. m45`
    Nhung co' nhu the' no' moi' thu' vi cac' bac' nhi ? m10` m3:

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề