User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Chủ đề: Iu Nhau Đi ĐỂ RÙi...........

Độc Thân Bang Hội Avatar của jang_dong_lanh

Mặc định Iu Nhau Đi ĐỂ RÙi...........

m23`

IU NHAU ĐI ĐỂ RÙI MAI CHIA LI.
    IU EM CHÁN RÙI ANH CHIA TAY
    HEHEHHEHEHEHEHEHHEHEHEHEHEHEHEHE.COM
    MY BLOG[/SIZE]

manly
    Guest

Oi bac oi, sao nghe ma chua cay that do, bac hinh nhu that tinh a/ ma bac lac vao day de than van hay la tim nguoi dong cam. Thong cam nhe, khong co ai nhu bac dau. KHO THAN CAI THAN GIA CUA BAC

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

iu ai bi giờ hả?
    hik...
    với lại nếu yêu mà xác định để ngày mai chia tay thì yêu làm quái gì cho nó khổ
    đau khổ chi bằng khi chia tay, nên thà ko yêu còn hơn
    bài hát chuối
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

thế mà dân chúng ta đều hát đấy

nhìu là đằng khác bạn CAO_DEO_NO à

Quote Nguyên văn bởi manly
    Oi bac oi, sao nghe ma chua cay that do, bac hinh nhu that tinh a/ ma bac lac vao day de than van hay la tim nguoi dong cam. Thong cam nhe, khong co ai nhu bac dau. KHO THAN CAI THAN GIA CUA BAC

đâu có
    tui đâu có thất tình or than vãn gì cả. Chẳng qua thấy dân chúng đều hát cái lời củ chuối nầy nên bức xúc viết lên đây cho anh em chị em chúng ta bàn tán ấy mà
    hic hic...............................
    mà cứ yên sờ tâm rằng tui hổng bao giờ thế cả.

rùi cũng bởi: NGƯỜI IU ANH TRÊN THẾ GIAN CÒN CÒN RẤT NHÌU À
    EHEHEHEHEHEHE.COM

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

thế mới có chuyện mọi nguời phê phán nhiều bài hát nhạc trẻ, nó tầm thừong hóa TY
    to wolfensohn: bít là phải yêu, tất nhiên khi yêu ai mà bít rằng liệu ngày mai sẽ chia tay hay sẽ đi đuợc đến tận cùng, nhưng ý của cáo là nếu mới chỉ bắt đầu yêu mà đã nghĩ đến cảnh chia tay thì yêu làm gì? mà đó cũng chẳng phải là TY
    đúng là trong cuộc sống ko có TY vĩnh cửu mà chỉ có giây phút vĩnh cửu, ko có gì nguyên vẹn mãi mà chỉ trong một khoảng time nào đó, đúng ko?

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi jang_dong_lanh
    m23`

bác này chắc là fan của ưng hoàng phức
    iu mà chia tay thì iu làm cái giề, chắc cái kiểu tình iu như fast food
    nói chung bài hát chuối + sến

austin power
    Guest

Quote Nguyên văn bởi ngôi_sao_xanh
    iu mà chia tay thì iu làm cái giề, chắc cái kiểu tình iu như fast food
    Fast food còn hơn ngửi ngửi hít hít để dành không dám cắn, lâu lâu thế nào cũng bị người khác đớp mất lại tiếc. hề hề lại nhớ anh Trư bát giới, quả gì quên tên nuốt đánh ực một cái không kịp biết mùi vị nó thế nào, rồi bắt đầu lân la sang ăn cướp người khác. Thằng tếu thật.

Nói thật em ủng hộ cu Fúc hết mình. Lời bài hát của nó (yêu nhau đi để rồi mai chia ly, dù là trong cơn đau còn có nhau) ai đã yêu và đã đau khổ vì yêu mới thấy đồng cảm, mới thấy sướng.

Quote Nguyên văn bởi Wolfensohn
    Phải yêu, và nếu không thành thì chia tay cũng hay chứ em cáo, mình cứ rụt rè thì làm gì còn biết được thi vị của cuộc sống.....Mạnh dạn lên....Sẽ có những đáng cay ,và những ngọt ngào, nhưng rồi tất cả sẽ trôi về đâu, dẫu đắng cay ngọt ngào , nhưng rồi tất cả cũng đã khoác một màu trắng thơ ngây ....và.... hững hờ...
    Bác Uốp phèn sơn nói chí lý. Cái sự sung sướng vô bờ bến lúc tình nồng, rồi cái sự đắng ngắt cả cổ họng lúc nói lời chia tay. Cái nào cũng phải hưởng cả, thế nó mới là cuộc sống, bác nhể.

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    nhưng ý của cáo là nếu mới chỉ bắt đầu yêu mà đã nghĩ đến cảnh chia tay thì yêu làm gì? mà đó cũng chẳng phải là TY
    bác Cáo, em chưa bao giờ tự hỏi là mình yêu làm gì, thậm chí là tự hỏi liệu cái mình đang có, nó có phải là tình yêu hay là nó cái thứ quan hệ quỉ quái gì nữa , vấn đề là, em không quan tâm Thích thì đến với nhau, cho nhau những giây phút tuyệt vời, rồi thì "chẳng còn gì, ta biết chẳng còn gì, dù con tim nát tan hai ta cũng đành chia tay..." hehe, mỗi người có ý thích riêng.

Hồi trước em nhận thấy là lúc chia tay thường gây cho người ta một vài phản ứng phụ khó chịu như là vỡ tim hay là nát lòng, làm chính em cũng sầu thối ruột . Em rút ra bài học rồi, lỗi tại em chọn lựa không kỹ. Bây giờ em tuyển người với những yêu cầu cao hơn, nghĩa là: có kiểm tra sức khỏe tim phổi kỹ càng không phải ô hợp ai cũng vào được, ưu tiên cho người có kinh nghiệm , và cũng nói trước là sẽ không đi đến quan hệ nghiêm túc, nếu họ vẫn ôkê thì hẵng tiếp. Biết trước là thế ít ra cũng làm cho cú ngã nó bớt đau (bớt thôi, vẫn đau phết). Em bác chứ có phải bọn sở khanh ngoài đường đâu!
    Lần sửa cuối bởi austin power; 31-08-2004 lúc 12:49 AM

svBK's Member

Fast food còn hơn ngửi ngửi hít hít để dành không dám cắn, lâu lâu thế nào cũng bị người khác đớp mất lại tiếc. hề hề lại nhớ anh Trư bát giới, quả gì quên tên nuốt đánh ực một cái không kịp biết mùi vị nó thế nào, rồi bắt đầu lân la sang ăn cướp người khác. Thằng tếu thật.

Nói thật em ủng hộ cu Fúc hết mình. Lời bài hát của nó (yêu nhau đi để rồi mai chia ly, dù là trong cơn đau còn có nhau) ai đã yêu và đã đau khổ vì yêu mới thấy đồng cảm, mới thấy sướng
    em thì không ủng hộ ku Phúc, chẹp, em cũng chẳng phải là người nghe nhạc khó tính lắm ( nhạc gì hầu như em cũng xài hết ), nhưng chưa bao giờ tiêu hóa được đến bài thứ 3 của thằng cha nầy ( cứ ỉ ôi, thê thảm...)Con bạn em nó bảo :nghe nó hát chỉ muốn nhảy xuống....sông Tô Lịch).
    Cái bài hát nầy em nghĩ nó không được sâu xa như bác nghĩ đâu, yêu quái gì mà vừa mới yêu đã nghĩ đến chia tay ý.
    Thích thì đến với nhau, cho nhau những giây phút tuyệt vời, rồi thì "chẳng còn gì, ta biết chẳng còn gì, dù con tim nát tan hai ta cũng đành chia tay..." hehe, mỗi người có ý thích riêng.
    Cái nầy gọi là quan hệ chứ chắc không phải yêu, hay cái nầy chắc là phong cách yêu hiện đại, cứ hùng hục lao vào yêu, thích thì xông vào, chán thì bibi, đến một lúc nào đấy ngồi hì hục vá lại con tim rách rưới (thảm họa).
    Hôm trước em có đến chỗ đứa bạn em, cái con bé nhà bên cạnh tâm sự, trong 1 tháng hay mấy tháng gì đấy nhỉ (em chả nhớ), nhưng nó bảo đã yêu đến 3 người, trâu thế không biết.
    Tất nhiên mỗi người một quan điểm.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của MiniMoon

Quote Nguyên văn bởi jang_dong_lanh
    m23`

đây là bài gì thế ạ ?
    Lần đầu được nghe ...
    Ôi, sao mà " súc động "
    Bác hát tiếp đi bác " đông lạnh "
    E hèm, chẹp chẹp