User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Trung tâm giới thiệu việc làm

HUT's Student Avatar của Prince_of_darkness

Trung tâm giới thiệu việc làm

Tớ đang cần tuyển 4 gia sư :
    - 1 gia sư dạy Toán 12 (LTĐH)
    - 1 gia sư dạy Lí 12 (LTĐH)
    - 1 gia sư dạy Hóa 12 (LTĐH)
    - 1 gia sư dạy Lí 10 (củng cố kiến thức và nâng cao)
    Mọi vấn đề về tiền lương , địa điểm dạy , đối tượng cần dạy , ... trao đổi trực tiếp sau
    Bạn nào có nhu cầu xin liên lạc với tớ qua địa chỉ email : tuanson1222@yahoo.com hoac qua nick YM : tuanson1984
    Cũng mong các bạn thông báo rộng rãi trong lớp để những người không tham gia Box này có thể biết được thông tin và đăng kí dạy
    Cám ơn các bạn đã quan tâm
    Nhân sinh tự cổ thùy vô tử
    Lưu thủ đan tâm chiếu hãn thanh

- Văn Thiên Tường -

HUT's Student Avatar của no_need85

thế kô tuyển gia sư tiếng anh à? nếu có thì cho em pon chen một chân nhá, xin các bác cho bít luôn phí thu thế nào để còn lo trước.

HUT's Student Avatar của Prince_of_darkness

Quote Nguyên văn bởi no_need85
    thế kô tuyển gia sư tiếng anh à? nếu có thì cho em pon chen một chân nhá, xin các bác cho bít luôn phí thu thế nào để còn lo trước.
    1 là tại thời điểm hiện tại chưa có ai nhờ tớ dạy tiếng Anh hoặc nhờ tớ tìm hộ gia sự tiếng Anh cả . Khi nào có tớ sẽ giới thiệu cho mọi người
    2 là không có phí phiếc gì ở đây sất . Cái này là có người nhờ tớ dạy , tớ không thể dạy được và vì thế tớ muốn tìm người có thể dạy thay tớ (dạy giỏi như tớ m43` :p) . Tớ giới thiệu chủ yếu cho những bạn thuộc PFIEV , nhưng nếu các bạn khác cảm thấy sẵn sàng thì tớ cũng rất vui lòng . Cứ liên lạc với tớ qua mail hoặc YM , và chúng ta sẽ nói chuyện thêm

Today Not Tomorrow Avatar của Be4After

Quote Nguyên văn bởi Prince_of_darkness
    1 là tại thời điểm hiện tại chưa có ai nhờ tớ dạy tiếng Anh hoặc nhờ tớ tìm hộ gia sự tiếng Anh cả . Khi nào có tớ sẽ giới thiệu cho mọi người
    2 là không có phí phiếc gì ở đây sất . Cái này là có người nhờ tớ dạy , tớ không thể dạy được và vì thế tớ muốn tìm người có thể dạy thay tớ (dạy giỏi như tớ m43` :p) . Tớ giới thiệu chủ yếu cho những bạn thuộc PFIEV , nhưng nếu các bạn khác cảm thấy sẵn sàng thì tớ cũng rất vui lòng . Cứ liên lạc với tớ qua mail hoặc YM , và chúng ta sẽ nói chuyện thêm
    Hik, topic này cũng hay đấy chứ, anh em ở các khoa thì chia sẻ thông tin này cho nhau có vẻ thích hợp. Đời sinh viên gian nan, chỉ có mỗi việc gia sư là "nhàn hạ" hơn cả nếu muốn tự lo cho cuộc sống của mình. Anh em nào biết thông tin thì cập nhật trong fần Phòng họp báo nhé!
    Một ngày mà chúng ta không thắp sáng lên ngọn lửa yêu thương thì có bao nhiêu người chết vì giá lạnh.

A.Mauriac

HUT's Student Avatar của lonelyghost

Hờ , lâu lắm không quay lại đây rồi . Việc làm hả , thiếu gì , chỉ tội có làm được không thôi
    I feel like no-one ever told the truth to me
    About growing up and what a struggle it would be

Today Not Tomorrow Avatar của Be4After

Quote Nguyên văn bởi lonelyghost
    Hờ , lâu lắm không quay lại đây rồi . Việc làm hả , thiếu gì , chỉ tội có làm được không thôi
    Vấn đề chính là ở chỗ đó đấy. Thầy mình bảo đời sinh viên k phải là gắng học những cái của thầy để bắt chước. Phải rèn luyện sao cho mình có đủ các tính năng biến đổi theo thời cuộc. Ví như mình là một chất liệu có đủ tính năng mềm có, cứng có, độ bền cơ, hóa, nhiệt,... để cuộc sống lặn mình thành viên phấn sẽ ra phấn, lặn thành cái bát sẽ ra bát. Chẳng nhớ chính xác lắm nhưng đó là ý chính trong câu nói của thầy Mai Xuân Kỳ.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề