User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: K47 sau phân ngành

HUT's Student Avatar của Prince_of_darkness

Mặc định K47 sau phân ngành

Anh em K47 chạy đâu hết cả rồi ý nhỉ ??? Cho bà con dân tình hỏi thăm với . Thế tóm lại đến thời điểm này tình hình sao rồi ? Kẻ được người mất ??? Có thêm đồng chí nào nhảy vào không ? Mấy chiến sĩ đăng kí vào Nam thì sao ??? Mà anh em K47 có muốn nhắn nhủ gì với các em K48 thì nhắn luôn đi , xổ ra cho hết để bắt đầu năm học mới cho thoải mái nào m6`
    Nhân sinh tự cổ thùy vô tử
    Lưu thủ đan tâm chiếu hãn thanh

- Văn Thiên Tường -

svBK's Newbie

Có lê Minh Tú -kasim hoàng vũ vào Nam,còn lại nam tiến không thành.Ở lại cố hương.Năm nay khá khẩm hơn năm trước vì người thấp điểm nhất không ở bách khoa hà nội. :d

HUT's Student Avatar của Prince_of_darkness

Thành thật chia buồn với Dương Mạnh Cường , Dương Tuấn Anh vì đã không thể Nam chinh như ước nguyện , cũng chúc mừng cho trường Xây Dựng vì Ngô Khánh Quyên đã ở lại Bách Khoa Hà Nội m14` m6` m21` . Các anh em (+1 em) còn lại một số tuy không được đúng nguyện vọng nhưng cũng đã đâu đấy ổn định . Chúc mọi người năm học mới vui vẻ và đạt được những mục tiêu đề ra
    À mà năm nay không có thêm đồng chí nào nhảy vào CLC K47 à ???

HUT's Student

Đâu có Quyên vào Nam ấy chứ.À Prince_of_darkness có biết nick cảu Quyên không? cho tớ với quên hôm trước không hỏi nó. Cảm ơn trước.

svBK's Member Avatar của sans_amour

NIck của Quyên là ngokhanhquyen , the thoi
    Mà duongtran là cu nào thế , sao nghe cái nick lạ hoắc thế nhỉ
    Thế anh em K47 đã học chưa , sang năm ba roi mọi người thấy thế nào , ổn cả chứ , kì này học mấy môn , có nặng lắm không
    m47` m5` m13` m13` m6`

giacmoquydu
    Guest

Các ông anh có thể nói rõ về tình hình phân ngành vừa rồi ko:Bao nhiêu người phải ngậm ngùi vào khoa mình không thích,số lượng người các khoa và nên học ôn như thế nào,ôn ở sách nào.Mong các anh chỉ giáo giúp cho

svBK's Newbie

Có khoảng 4-5 không đúng như mong muốn.Hệ thống thông tin và tin học công nghiệp mỗi lớp khoảng 20 người,trừ hàng không chắc là chỉ có khoảng dưới 10 người.Có 4 người ở bên ngoài thi đậu và hình như đều đậu hàng không.2-3 người vào miền nam theo như mong muốn.
    Ôn tập thì chẳng có sách nào đâu.Ôn lại những gì thầy cô đã dạy từ năm 1->2 :d.Trừ môn toán đề ra còn hơi khoai ,đề lí thì cực khoai.

gealdu
    Guest

lang nhang

tuần đầu tiên học cực chán. Lỗi lo trượt vài môn như truyền nhiệt, âm học bắt đầu nhen nhóm. Tiền mua sách cũng phải chi. Mỗi tiết thầy Tiến là hay nhất.

HUT's Student Avatar của Sourtamarind

Dưng cơ mà có mỗi 1 bà chị, vào Nam rùi mà cứ một mực khuyên đàn em là đừng có vào làm gì là sao>>>??Đáng ra phải khuyến khích chứ nhỉ!!!!

svBK's Member Avatar của sans_amour

thế ra em Ngân thích vào nam hả, kinh nhỉ.
    Vào Nam thì cũng có cái hay nhưng mà khó khăn cũng nhiều , đó cũng khôgn phải là giải pháp tốt nhất trừ khi em thực sự tâm huyết với một nghanhf trong đó như chú Tú hay bà Quyen nhà ta chẳng hạn, chứ đưng thấy người khác vào thì mình cũng chạy theo.
    Mà mấy nghanhf ở Hà Nội cũng ngon đấy chứ

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề