User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: con gái thích gì?

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

con gái thích gì?

m47` m47` m47`
    em mạn phép post bài này nhé, hi vọng các bạn trai BK có thể hỉu thêm về con gái một chút, mặc dù con gái là 1/2 của thế giới nhưng mà 1/2 thế giới đó khôg hề đơn giản tẹo nào, mà phải nói là cực kì khó hiểu thì mới đúng, hhhahahaha
    * m47` ; con gái thích con trai thích mình: Đây là điểm số 1 với con gái. Nhiều cô gái đã phải lòng một cậu con trai ngay khi cậu nói rằng cậu thích cô ấy. Bạn càng thích cô ấy thì bạn càng có cơ hội thắng ( tuy nhiên đừng có quá đáng)
    * m33` : con gái thích con trai mạnh mẽ: Họ thích những bạn trai tự tin và cho họ cảm giác rằng họ đuợc an toàn và không hề lo sợ khi ở bên cạnh
    * m7` con gái thích con trai không ngại nói những lời ngọt ngào với họ: tối này em đẹp lắm" hay đại loại như thế
    * m13` con gái thích con trai không mắc cỡ khi bạn của cô ấy ùa tới
    * m14` con gái thích con trai biết cách pha trò khi có mặt con gái bên cạnh
    * m28` con gái thích con trai làm cho mình cảm thấy mình đặc biệt hơn nguời
    * m29` Con gái thích con trai quan tâm tới cảm giác của mình và không ngại nói ra những suy nghĩ, tình cảm và những rắc rối trong tình cảm
    * m6` con gái thích con trai biết nghĩ, biết gọi điện thoại để nói" Em có khỏe không?" " ngủ ngon nhá" hoặc để xem hôm nay mình thế nào
    * m22` Con gái thích con trai rộng rãi, không chỉ trong chuyện tiền bạc mà cả trong chuyện khác( ko đồng nghĩa với hoang phí). Họ thích con trai sẵn sàng buớc ra khỏi cuộc đời của họ khi họ không thấy thoải mái với mối quan hệ đó nữa
    * m35` con gái thích con trai biết chăm sóc bản thân. Họ thích những nguời con trai tóc tai sạch sẽ, quần áo sach, đẹp, thơm tho
    Va con gái thích con trai làm những việc nho nhỏ. như nắm tay, vén hộ tóc hay nhớ cả những ngày tháng của lần hôn nhau đầu tiên m43`
    hehhee, chưa đủ nhưng mà nhiều rùi, stop đã
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

có bác nào tìm ra đuợc chân lí thì nhớ cảm tạ em nhé, hehehhee

Hê Hê
    Guest

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    m47` m47` m47`
    em mạn phép post bài này nhé, hi vọng các bạn trai BK có thể hỉu thêm về con gái một chút, mặc dù con gái là 1/2 của thế giới nhưng mà 1/2 thế giới đó khôg hề đơn giản tẹo nào, mà phải nói là cực kì khó hiểu thì mới đúng, hhhahahaha
    * m47` ; con gái thích con trai thích mình: Đây là điểm số 1 với con gái. Nhiều cô gái đã phải lòng một cậu con trai ngay khi cậu nói rằng cậu thích cô ấy. Bạn càng thích cô ấy thì bạn càng có cơ hội thắng ( tuy nhiên đừng có quá đáng)
    Giống như chuyện con gà trống đuổi theo con gà mái !
    * m33` : con gái thích con trai mạnh mẽ: Họ thích những bạn trai tự tin và cho họ cảm giác rằng họ đuợc an toàn và không hề lo sợ khi ở bên cạnh
    Đôi khi mạnh mẽ quá trở thành vũ phu và rất nhiều chị em kêu ca về chuyện này.
    * m7` con gái thích con trai không ngại nói những lời ngọt ngào với họ: tối này em đẹp lắm" hay đại loại như thế
    Nói dối không phải là một đức tính tốt đẹp !
    * m13` con gái thích con trai không mắc cỡ khi bạn của cô ấy ùa tới
    Tất nhiên nếu họ mang theo nhiều quà !
    * m14` con gái thích con trai biết cách pha trò khi có mặt con gái bên cạnh
    Chính điều này làm cho con gái nghĩ rằng con trai là một thằng trẻ con bắng nhắng,vắt mũi chưa sạch !Có nhiều cô nàng lại kết những anh chàng điềm tĩnh.
    * m28` con gái thích con trai làm cho mình cảm thấy mình đặc biệt hơn nguời
    Giống như X-Man hả ?
    * m29` Con gái thích con trai quan tâm tới cảm giác của mình và không ngại nói ra những suy nghĩ, tình cảm và những rắc rối trong tình cảm
    Con gái thường thích người khác nghe hơn là ngồi nghe người khác nói !
    * m6` con gái thích con trai biết nghĩ, biết gọi điện thoại để nói" Em có khỏe không?" " ngủ ngon nhá" hoặc để xem hôm nay mình thế nào
    Đôi khi sau khi bỏ ĐT xuống con trai lại nhận được hai từ "thằng điên" từ cái miệng xinh xinh của con gái !
    * m22` Con gái thích con trai rộng rãi, không chỉ trong chuyện tiền bạc mà cả trong chuyện khác( ko đồng nghĩa với hoang phí). Họ thích con trai sẵn sàng buớc ra khỏi cuộc đời của họ khi họ không thấy thoải mái với mối quan hệ đó nữa
    Người ra đi trước thường là con trai !
    * m35` con gái thích con trai biết chăm sóc bản thân. Họ thích những nguời con trai tóc tai sạch sẽ, quần áo sach, đẹp, thơm tho
    thơm vừa phải thôi không nhức mũi lắm !Còn đâu thời gian đầu tư cho sự nghiệp nữa !
    Va con gái thích con trai làm những việc nho nhỏ. như nắm tay, vén hộ tóc hay nhớ cả những ngày tháng của lần hôn nhau đầu tiên m43`
    hehhee, chưa đủ nhưng mà nhiều rùi, stop đã
    Hay đây,hôm nào hôn phải về nhà đánh dấu lên lịch mới được !

hê hê nhớ đọc lại từng câu chữ đi nhé, và hỏi chị em xem có đúng không? tui thì thấy đúng lắm
    đặc biệt là chỗ mà thỉnh thoảng con trai nên khen con gái, đó là white lie thì ko sao cả, tất nhiên bên cạnh đo cũng phải tùy vào từng trường hợp" con gái yêu bằng tai " mà, nhiều chàng trai vì suy nghĩ như hê hê nên bỏ qua và cuối cùng là sẽ bị cho là mất lãng mạn và ty cũng bị sứt mẻ, sự thật đó, đó là cả nghệ thuật giao tiếp

HUT's Master Avatar của H.A.U

Con gái chẳng thích gì nhưng khi họ muốn thì thứ gì cũng thành thứ họ muốn có và họ muốn đôi khi không phải vì mình mà vì sự ghen tỵ !

changdientu
    Guest

cam on qui zi da cho toi them hieu biet ve cac nuong .thank all of you

Cub50
    Guest

Thiện tai..thiện tai!!!Ảo mộng ảo mộng....mấy tiêu chuẩn mà Cáo thí chủ nói xem chừng có không ít cái mâu thuẩn với nhau.....

look at me
    Guest
    trên lý thuyết thì như vậy đấy nhưng mà cũng rất nhiều phát sinh lắm

kinh nghiệm đau đớn của tôi đấy, con gái phúc tạp ghê

tình yêu là gì ,hạnh phúc là gì mà sao nó có vẻ xa vời thế ko biết m28`

manly
    Guest

Cau chuyen con gai thich gi cung thu vi day chu nhi?? Nhung nhieu khi cam tuong con gai luon muon co mot chan ly rang la HOAN HAO o phai manh. Ho can dieu do thuc uh??Xin thua cac ba cac chi rang Chi co 0,001% dan ong tren the gioi nay nhu cac chi em nghi thoi. Cac chi em nen thong thoang mot chu di cho con trai chung minh de tho va de chon lua nguoi con gai m` thuong nho chu.

manly
    Guest

Xin man phep POST gui den Hoi dong suy ngam va danh gia CHAN LY cua CHi Em mot cau chuyen rat thu vi:

Minh co mot nguoi ban trai rat than, no rat thich yeu mot co gai rat hoan hao va co day du nhung nhan to tuyet doi ve nham pham va nhan sac va hon the nua la tai nang.
    Cuoc tim kiem keo dai het nam hoc thu 4, va cai gi den roi cung dem, tim vang mai khong thay thi cung chi it thay dc mun vang chu?? The la chang da gap dc nang vao mot buoi trua he nang nong buc, dia diem W.C C13. oi cuoc tinh den that nham khi chang quen keo "Cai che day cua quy" cua dan ong len. nang thay the va het lon " Kinh khung qua !!! Va nang da ko dam mo mat ra hang tieng gio mac du chang da den xin loi. Chang bat luc va than tho khi nghe nang noi: The la em da la cua anh...Nuc cuoi vo cung va nghe den Thuong De chac khoc nuc no...va the la nang da tu dung yeu nang vi mot dieu khong lay lam la thu vi. Cau chuyen nghe chang co gi la thu vi va vo van nhung la co that. Nhu the cho thay, ngay nhung cai xau nhat, ngo ngan nhat cua dan ong da cung vo tinh chinh phuc duoc mot nguoi con gai xinh dep, can gi con phai phai thich the nay the kia HOAN HAo la co dc dau...Xin het

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề