User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Hoạ mi hót trong mưa

vantienxuyentam
    Guest

Hoạ mi hót trong mưa

Tiếng mưa rơi ngoài hiên, gió mưa như lạnh thêm, Có con chim họa mi hót trong mưa buồn thẳm, Nỗi nhớ anh ngày mưa, nỗi nhớ anh thật vô ngần. Muốn xa anh thật xa, muốn quên những ngày qua, Muốn sao cho đừng yêu, muốn sao cho đừng nhớ, Cố quên đi mà em vẫn thấy hơi thở anh kề bên em. Mưa, trong mưa họa mi vẫn hót, thật dịu dàng, dịu dàng, Trên môi em tình yêu đã mất còn nồng nàn, nồng nàn hoài Vì sao lại chia tay, vì sao chẳng trở về Vì sao ngừng mê say, vì sao chẳng mãi mãi Hỡi chim họa mi dịu dàng, Hót trong ngày mưa thật buồn, hay trong tình yêu của em

mấy hôm nay trời mưa to quá . happy ... to you.
    Tháng bẩy mưa thường là mưa ngâu

vanphuc
    Guest

Sao dien dan CNTT ma toan van tho lai lang vay ha cac em
    CAc Em khong co kien thuc de ban luan ve CNTT sao
    Neu muon lam van lam tho thi nen cho dien dan khac nhe'
    Chuc thanh cong

giotsuongtrenla
    Guest

Anh Van Phuc a`
    Nếu chỉ có thế thì mời anh tham du cái topic nói về CNTT ở trên ý. Mỗi người có một .. cái gì đó gọi là sở thích

hoamoclanhn
    Guest

Em vẫn như ngày xưa..

Chào vantienxuyentam,

Lâu lắm rồi mình lại vào forum BK, thấy tựa đề họa mi hót trong mưa, bài hát mình yêu thích và cũng đã đi cùng tâm trạng mình một thời gian đáng nhớ nên mình muốn viết vài dòng cùng bạn.
    Bạn biết không, năm đầu tiên xa nhà, xa người đó, mình đã nghe bài này không biết bao nhiêu, nhớ và hỏi vì sao thật nhiều nhưng thời gian qua và những việc cần làm, những điều mình nên chấp nhận đã dần dần đưa những cảm xúc, tâm trạng đó thành những kỷ niệm. Đã lâu mình không nghe nhưng vẫn luôn thích bài " Họa mi hót trong mưa", nó như đã là 1 phần nào đó trong minh` bạn à, kỷ niệm đó.
    Giờ thì mình hay nghe bài " Em vẫn như ngày xưa " - Trần Thu Hà hát.
    Chúc bạn vui vẻ.
    Trời đã sang thu rồi m30`

Quote Nguyên văn bởi vantienxuyentam
    Tiếng mưa rơi ngoài hiên, gió mưa như lạnh thêm, Có con chim họa mi hót trong mưa buồn thẳm, Nỗi nhớ anh ngày mưa, nỗi nhớ anh thật vô ngần. Muốn xa anh thật xa, muốn quên những ngày qua, Muốn sao cho đừng yêu, muốn sao cho đừng nhớ, Cố quên đi mà em vẫn thấy hơi thở anh kề bên em. Mưa, trong mưa họa mi vẫn hót, thật dịu dàng, dịu dàng, Trên môi em tình yêu đã mất còn nồng nàn, nồng nàn hoài Vì sao lại chia tay, vì sao chẳng trở về Vì sao ngừng mê say, vì sao chẳng mãi mãi Hỡi chim họa mi dịu dàng, Hót trong ngày mưa thật buồn, hay trong tình yêu của em

mấy hôm nay trời mưa to quá . happy ... to you.
    Tháng bẩy mưa thường là mưa ngâu

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề