User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Cho mình xin ý kiến về TiengAnh.com.vn ^^

svBK's Newbie

Icon5 Cho mình xin ý kiến về trung tâm TiengAnh.com.vn ^^

Chào các tình yêu, tình hình là mình và đứa bạn thân (đang học bách khoa) muốn đi học giao tiếp mà chưa biết nên đi học ở đâu. Mình thích chỗ nào vừa không xa bách khoa, cũng không xa ngoại ngữ quá
    Có tình yêu nào đã học giao tiếp ở Tienganh.com.vn rồi không, cho mình tham khảo ý kiến với. Chỗ này được một đứa bạn (hơi hơi thân) giới thiệu, thấy nó bảo là học ở đấy rồi, học với giáo viên nước ngoài 100%, thầy cô rất thân thiện, vui tính mà lớp học vui lắm. Đang phân vân quá, có nên đi học không các tình yêu nhỉ???
    Lần sửa cuối bởi angel_lala; 13-12-2011 lúc 07:18 PM

svBK's Newbie Avatar của thogianxao

Mặc định TiengAnh.com.vn học giao tiếp khá ổn

Quote Nguyên văn bởi angel_lala Xem bài viết
    Chào các tình yêu, tình hình là mình và đứa bạn thân (đang học bách khoa) muốn đi học giao tiếp mà chưa biết nên đi học ở đâu. Mình thích chỗ nào vừa không xa bách khoa, cũng không xa ngoại ngữ quá
    Có tình yêu nào đã học giao tiếp ở Tienganh.com.vn rồi không, cho mình tham khảo ý kiến với. Chỗ này được một đứa bạn (hơi hơi thân) giới thiệu, thấy nó bảo là học ở đấy rồi, học với giáo viên nước ngoài 100%, thầy cô rất thân thiện, vui tính mà lớp học vui lắm. Đang phân vân quá, có nên đi học không các tình yêu nhỉ???
    chỗ đấy được đấy, bạn cứ qua học đi, đảm bảo thích liền. mình học liền tù tì ở đó 3 khóa giao tiếp rồi, nên giờ rất là tự tin "chém gió" bằng tiếng anh, hehe

3. Tớ cảm ơn thogianxao đã chia sẻ.

svBK's Newbie

Mặc định Re: Cho mình xin ý kiến về TiengAnh.com.vn ^^

mình trc cũng học 1 khóa giao tiếp intermediate ở trung tâm TiengAnh.com.vn rồi. T học thầy Paul, học thích lắm, thầy giáo dạy nhiệt tình mà vui tính nữa. Đợt chia tay lớp mà đứa nào cũng tiếc vì hết khóa í. Bên trung tâm cũng có lịch khai giảng các lớp giao tiếp đấy, bạn vào trang web của trung tâm mà xem

svBK's Newbie

Mặc định Re: Cho mình xin ý kiến về TiengAnh.com.vn ^^

Mình cũng muốn học tiếng anh giao tiếp
    Mình ở Mỹ Đinh

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề