User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Chủ đề: Điểm ĐL và TTQ lớp ĐT4 - K45

svBK's Member

Mặc định Điểm ĐL và TTQ lớp ĐT4 - K45

Điểm ĐL và TTQ lớp ĐT4 - K45

STT ĐL TTQ
    1 5 6
    2 4 5
    3 7 6
    4 1 4
    5 8 9
    6 9 6
    7 8 4
    8 5 6
    9 7 4
    10 9 7
    11 0 4
    12 7 5
    13 3 4
    14 7 5
    15 5 5
    16 4 6
    17 7 6
    18 6 4
    19 6 5
    20 6 4
    21 6 4
    22 0 0
    23 4 4
    24 6 4
    25 4 4
    26 9 5
    27 8 6
    28 6 5
    29 7 4
    30 3 9
    31 3 6
    32 5 5
    33 3 4
    34 4 4
    35 8 5

svBK's Member

Chúc mừng bandani nhé. Lớp chỉ còn mỗi mình chú là chưa thi lại thôi đấy. Được học bổng nhớ khao lớp nhé.

Antara
    Guest

thây Hân chấm kiểu gi ay nhỉ mình làm hết được có 5. Thật là bất mãn. Các thầy khoa mình hình như thù ghét sinh viên hay sao ấy. m41` Sớm biết thế nay thì dại gì chui vao khoa DTVT nưa. Đúng là lỡ một bước nghìn thu ôm hận. m41`Bao gio thi lai DL ay nhi

binhjuventus
    Guest

Tớ chịu, không hiểu thầy Hân chấm điểm kiểu gì nữa. Mình là thế, về xem đi xem lại mà không thấy sai, so với cả cách làm trong sách của thầy cũng đúng nốt. Thế mà chỉ được có 6, chả hiểu sao nữa!

anh Các với anh Quyết nhà mình cho em biết bí quyết làm thế nào được chín đi! Hic, Các mực theo phò thầy Hân quả là không thể chê vào đâu được nữa!!!

Antara
    Guest

Muốn tìm một chút công bằng mà thật khó. Trong trường đại hoc đã vậy trách gì bên ngoài xã hôi. Nếu thầy cần tiền thì có thể cho em biết mà. Bây giờ chắc không thể còn tìm được một thầy giáo thật tâm huyết với nghế nữa. Dạy qua loa chấm điểm cũng qua loa nốt. Các thầy không tự cảm thấy hổ thẹn với chính mình sao. Các đề án cải cách giáo dục dù có nhiều đến thế nào đi chăng nữa mà không làm thay đổi con người thì cũng vô ích. Biết bao thế hệ học trò đã qua tay các thầy thật là đáng tiếc. Cứ như vậy thì bao giờ VN mới có thể hiện đại hóa công nghiệp hoa tiến kịp các nước khác chứ. Chỉ còn có thể hy vọng vào lớp giảng viên trẻ. Không biết có đuợc không?

HUT's Engineer

Các cậu chỉ được cái ăn nói linh tinh, tôi thấy ký tên người chấm là học trò cưng của thầy Hân: Lê Văn Hải .
    Khám phá bản thân

HUT's Engineer

chú antara ăn nói hồ đồ quá đấy, người cần thay đổi nhiều nhất là SV, cậu là điển hình đấy.

HUT's Engineer

Bố khỉ, điểm không như ý là các cậu kêu ầm nên, sao không tự soi lại mình? Như thế sẽ rút ra nhiều điểu đấy.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Bandani

Đồng ý với R9 đấy, tiên trách kỉ hậu trách nhân, anh em cũng như mình thôi không chạy chọt gì đâu.
    Chú Bình đứng gọi tớ là mực nhé!
    Vũ Trụ Nội Mạc Phi Phận Sự www.traveltovietnam.cc www.bookilook.com

Antara
    Guest

R9, Không biết cậu là ai, chắc là cùng lớp thôi, tớ đưa ra hai khả năng :1 hoặc là cậu không học bài nên dĩ nhiên hài lòng với điểm thấp của minh 2 nếu cậu điểm cao thì chắc là phải chạy và như vậy thì tất nhiên là cám ơn thầy còn không hết nữa là. Tớ cũng như chú Bình và một số nguời khác như Ngân làm rất tốt. Tớ đã so bài với một số bạn và xem xét cả sách giải của thầy nữa thấy không thể sai được. Điểm của tớ dù chấm chặt chẽ cũng không thể duơi 8 được.Tớ không phải là người kêu lung tung đâu. Tớ phải thi lại đo lường nhưng tớ đâu có kêu vì biết đã có sơ suất trong bài làm của mình. Hơn nũa nếu đúng như lời câu nối "người chấm là học trò cưng của thầy Hân: Lê Văn Hải ."thì càng đáng trách vì thầy không làm tròn trách nhiệm của *** cả *** mình. Chấm một người dạy một nguời thì biết đâu mà lần.
    Chú Các không nên phát biểu lung tung kẻo há miệng mắc quai: Anh ngồi cạnh chú hôm đó nên biết chú làm bài thế nào mà
    Tóm lại khi còn có những thây vô trách nhiêm (thầy Hân) và lật lọng (thầy Hiển) thì đừng hi vọng mà làm gì.
    Điểm thấp không phải là điều đáng tiếc. Đáng buồn ở chỗ Niềm tin và Sự tôn trọng của học sinh đối với thầy giáo đã không còn đã bị mất.
    Có chân tài thực học mà không có tiền thì cũng như không. Thật đáng tiếc
    Xin mượn hai câu thơ của Đặng Dung làm phần kết:
    Bần tiện gặp thời lên cũng dễ
    Anh hùng lỡ buớc ngẫm càng cay
    Lần sửa cuối bởi quyet_tv; 07-06-2011 lúc 02:52 PM

Ðề tài đã khoá
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề