User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 36

Chủ đề: Khen con trai bách khoa cái nhỉ?

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Khen con trai bách khoa cái nhỉ?

sao em lại post cái thread này ở đây nhỉ? có lẽ hi vọng tại box ngoại ngữ này nhiều em đọc đựoc sẽ có thể bồ kết các chàng BK nhỉ? hiihhiih
    Đúng thực là nhiều khi cứ nói con trai BK này nọ, em cũng hay chỉ trích lắm, nhưng mà cũng đúng sự thực à nha. Tuy nhiên bên cạnh đó em thấy con trai BK cũng nhiều tính tốt lắm, rất đáng biểu duơng.
    Thứ nhất là có galant, hồi truớc mấy lần ở nhà để xe, em không nổ máy đuợc, hoặc là vuớng bận xe máy thì có một số nguời sẵn sàng tới giúp, rất đáng khen đó chứ, thêm nữa nhé là con trai BK cũng hay biết cách quan tâm tới nguời khác lắm, con trai BK bề ngoài thì tuởng là khô khan, cộc cằn nhưng ẩn đằng sau họ là cả một trái tim đa cảm đó, một tâm hồn khá phong phú, tuy rằng nhiều khi sự quan tâm đó cũng hơi khờ khạo ngốc nghếch nhưng mà là khờ khạo ngốc nghếch một cách đáng yêu. Mà con trai BK cũng nhút nhát nhỉ? em thấy không chỉ nhút nhát mà còn hiền nữa, lạ thiệt( hay tại mình dữ dằn quá m21` ). Chỉ từ những hành động cử chỉ tuy nhỏ nhặt thôi nhưng mà con gái vẫn có thể nhận biết đựoc và đánh giá đuợc. Còn nữa nè, con trai bK cũng lãng mạn ghê lắm, biểu hiện ở những vần thơ, tiếng đàn, tiếng hát và cả những lời nói của họ nữa, họ cũng có nhiều hành động lãng mạn lắm chứ. A' quên, còn một điều khá quan trọng nữa là con trai BK rất vui tính và nhiệt tình, cởi mở,
    úi em khen nhiều quá rùi, nhưng mà là sự thực mà em nhận thấy thôi, khi'... còn nguời khác không bít như thế nào... tạm thời chỉ nói thế thôi không khéo các chàng BK nhà mình lại vênh mặt lên trời, khó nói chuyện lắm, amen m28` m28`
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Quân Nhân Danh Dự Avatar của tinhyeumuonmang

He he he, bị ngã một phát từ trên ghế xuống đất.....
    Tăng Ka liên tục!

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Hình như bác cáo đang nói về em hay sao ý..
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    sao em lại post cái thread này ở đây nhỉ? có lẽ hi vọng tại box ngoại ngữ này nhiều em đọc đựoc sẽ có thể bồ kết các chàng BK nhỉ? hiihhiih
    Đúng thực là nhiều khi cứ nói con trai BK này nọ, em cũng hay chỉ trích lắm, nhưng mà cũng đúng sự thực à nha. Tuy nhiên bên cạnh đó em thấy con trai BK cũng nhiều tính tốt lắm, rất đáng biểu duơng.
    Thứ nhất là có galant, hồi truớc mấy lần ở nhà để xe, em không nổ máy đuợc, hoặc là vuớng bận xe máy thì có một số nguời sẵn sàng tới giúp, rất đáng khen đó chứ, thêm nữa nhé là con trai BK cũng hay biết cách quan tâm tới nguời khác lắm, con trai BK bề ngoài thì tuởng là khô khan, cộc cằn nhưng ẩn đằng sau họ là cả một trái tim đa cảm đó, một tâm hồn khá phong phú, tuy rằng nhiều khi sự quan tâm đó cũng hơi khờ khạo ngốc nghếch nhưng mà là khờ khạo ngốc nghếch một cách đáng yêu. Mà con trai BK cũng nhút nhát nhỉ? em thấy không chỉ nhút nhát mà còn hiền nữa, lạ thiệt( hay tại mình dữ dằn quá m21` ). Chỉ từ những hành động cử chỉ tuy nhỏ nhặt thôi nhưng mà con gái vẫn có thể nhận biết đựoc và đánh giá đuợc. Còn nữa nè, con trai bK cũng lãng mạn ghê lắm, biểu hiện ở những vần thơ, tiếng đàn, tiếng hát và cả những lời nói của họ nữa, họ cũng có nhiều hành động lãng mạn lắm chứ. A' quên, còn một điều khá quan trọng nữa là con trai BK rất vui tính và nhiệt tình, cởi mở,
    úi em khen nhiều quá rùi, nhưng mà là sự thực mà em nhận thấy thôi, khi'... còn nguời khác không bít như thế nào... tạm thời chỉ nói thế thôi không khéo các chàng BK nhà mình lại vênh mặt lên trời, khó nói chuyện lắm, amen m28` m28`

Úi trời !Đang yêu có khác !

The end is just the beginning

HUT's Student Avatar của no_need85

bác cáo ơi, hỏi thật nha, thế bác đang nói về con trai bk, nhưng bây giờ có 2 loại con trai bk rùi bác ạ, bka, bkde nữa heeeee.
    em thấy giưă con trai bka và bkd cũng khác nhau nhìu lắm, vì họ đến tử 2 nhóm khác nhau mà bác.

HUT's Student Avatar của no_need85
    Quote Nguyên văn bởi vulh_bk
    Úi trời !Đang yêu có khác !
    hình như bác cáo nhà mình đang ui một bác trai bk.
    uh, trong mắt chị em phụ nữ thì người iu mình có ai là kô phải no1 đâu.
    nói cho các bác trai bk bít nha, đừng vội nổ mũi ...........

sai lè lè, nói thế mà cũng nói, đúng là" ăn ốc nói mò". Chẳng wua sau 4 năm học BK em nhận thấy thế thôi, và cũng không phủ nhận là do tiếp xúc với một loạt các bác trai BK gần đây nữa, hehehehhe, đặc biệt là có mấy nguời đã thực sự làm em change cái tư tuởng của mình nữa
    to TYMM: thấy sai sao mà ngã từ trên ghế xuống? chắc chưa bao giờ đuợc nghe khen hả? khổ thân
    to dihoc: có cả đihoc trong đó mà vì đihoc là con trai BK mừ
    to no-need: đừng phân biệt thế chứ em, chị nói chung đó, con trai BKD thì cũng hay lắm, như lớp chị nè, chỉ có 3 nam nhân thôi nhưng mà các chàng cũng xứng mặt con trai lắm

Nắng Avatar của Tũn

hehe, dạo này em ít lên mạng, vì đang mải chơi+ ăn+ ngủ nên kô online, lên có cái link của bác Cáo gửi, vào post tí cho hoành tráng.Úi dời ơi, lại cái topic phải khen, hức, kô biết khen cái giề bây giờ nhẩy???????? m40`
    nhưng nói chung ấn tượng của em về con trai Bk cũng kô phải là ấn tượng xấu. m47`
    năm thứ 1,em trọ 1 khu, có quen mấy bác Bk cũng nhiều chuyện hay phết, năm thứ 1 em nghịch như quỷ, toàn chơi những trò oái oăm ( nghĩ lại cũng phát hoảng, bây giờ thì lại...hiền lành quá), trọ đối diện có 5 bác BK, ấn tượng đầu tiên của em về con trai BK là nghịch ( tại các bác cũng khá kiên nhẫn tham gia các trò nghịch ngợm của em), đại loại là cái khu tập thể ấy cứ rầm rầm ( lúc chủ vắng nhà,hehe), ấn tượng thứ 2, con trai BK cũng khá vui tính, 1 điều cũng khá thú vị, khu trọ chỉ có 2 phòng thôi, vẫn nói chuyện, vẫn nghịch ngợm, nhưng cả 2 phòng chẳng ai hỏi tên ai , hehe, tại toàn những trò nhí nhố mà, em và các bác ấy chào nhau bằng câu " tắc kè", hehe.Đến buổi cuối cùng 3 đứa bọn em chuyển đi, đấy cũng là buổi nói chuyện hẳn hoi ( lúc đó mới biết tên, hehe),nhưng lâu quá rồi cũng ko liên lạc với các bác í, do chuyển nhà linh tinh mà quên ko cho địa chỉ( các bác chắc đã ra trường rồi nhể, chẳng biết có còn nhớ mình không nhể?) m14`
    em có 1 cậu bạn thân học BK, theo em thì bác này cũng khá lãng mạn,hehe
    thôi, em xì tốp, nói tiếp ,là bắt đầu chê thôi, hehe m21`
    Lần sửa cuối bởi Tũn; 17-07-2004 lúc 11:21 AM
    Yêu mọi người, tin vài người và đừng xúc phạm ai cả.

HUT's Student Avatar của BlueGene

Hi`, day la con trai BK thuong xuyen thay cac ban nu truong khac khen, con con gai BK thi tiet kiem loi khen hon mot chut xiu, nhung cung khong dau duoc su nguong mo. the nen muon khen bon tui thi khong viec gi phai ngai, anh em biet ca ma...
    Sharing Knowledge is Power.

hhaa, nói điêu quá đấy Blue Gene, hehe, "con trai BK ít khi đuợc khen lắm, toàn bị chê thôi"(trích lời của một nguời bạn trai BK" hhhaha
    mà thôi, em lại khen tiếp đây, con trai BK rửa bát rất sạch, hhahahaha. qua ngày liên hoan em nhận thấy điều đó, nấu ăn cũng rất khá, hoan hô.Anh em cứ thế mà phát huy nhé

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề