User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Góp ý xây dựng box

mario_son
    Guest

Icon2 Góp ý xây dựng box

nhiều khi chúng ta tự hỏi ta phải làm gì để thay đổi nhung thứ cũ rích. những cái mà sinh viên chúng ta không thích. VD thi các môn thuộc bộ môn Hóa Công chẳng hạn. thật đáng buồn là sinh viên đặc biệt là sinh viên ngành hóa buộc pahir theo các thầy . thầy đầy đọa chúng ta như thế nào là tùy. vậy ta hãy thay đổi những cái cụ thể hơn. VD như chúng ta có một forum của ngành hóa, mà không phải chung với các bác dệt may chảng hạn. tôi nói the liệu có ổn không. nếu cần tôi cũng sẽ góp một phần xương máu của mình. thank. các bạn đã đọc bà viết này

eagledie
    Guest

các tiên sinh ủng hộ khoa mình đi nào

các tiên sinh như
    hắc miêu.
    dat ... (quên béng mất rồi)
    trốn mất tiêu rùi còn đâu.
    Các tiên sinh hãy mời các cô nương ở khoa mình tham gia với chứ. Chỉ cần các tiên sinh chân thành.
    Các tiên sinh thấy đấy phần lớn cán bộ của khoa là các cô nương mà m47` .Càng đông càng vui đúng không?
    Mong rằng web thật nhớn mạnh m47` m20`

Today Not Tomorrow Avatar của Be4After

Quote Nguyên văn bởi mario_son
    nhiều khi chúng ta tự hỏi ta phải làm gì để thay đổi nhung thứ cũ rích. những cái mà sinh viên chúng ta không thích. VD thi các môn thuộc bộ môn Hóa Công chẳng hạn. thật đáng buồn là sinh viên đặc biệt là sinh viên ngành hóa buộc pahir theo các thầy . thầy đầy đọa chúng ta như thế nào là tùy. vậy ta hãy thay đổi những cái cụ thể hơn. VD như chúng ta có một forum của ngành hóa, mà không phải chung với các bác dệt may chảng hạn. tôi nói the liệu có ổn không. nếu cần tôi cũng sẽ góp một phần xương máu của mình. thank. các bạn đã đọc bà viết này
    Mật độ anh em post bài trong sắc màu giảm, còn box chúng ta thì mật độ k thay đổi nhưng ....... lại ở mức thấp, hihi. Các bác cho ý kiến đóng góp xây dựng đi.
    Một ngày mà chúng ta không thắp sáng lên ngọn lửa yêu thương thì có bao nhiêu người chết vì giá lạnh.

A.Mauriac

svBK's Newbie Avatar của T*T_4ever

Quote Nguyên văn bởi Be4After
    Mật độ anh em post bài trong sắc màu giảm, còn box chúng ta thì mật độ k thay đổi nhưng ....... lại ở mức thấp, hihi. Các bác cho ý kiến đóng góp xây dựng đi.
    Em nghĩ BOX của mình ít người tham gia là vì ít người biết. Khoa Hóa mình không chuyên về còm-piu_tờ lắm nên chẳng mấy người biết được trang web này. Theo em các bác hãy send cho tất cả mọi người trong nick Y!M của mình. Chắc chắn dân số sẽ tăng nhanh thuii!!

svBK's Member Avatar của dtl_kbs

không phải vậy đâu!đã là sinh viên thì làm gì có chuyện không sử dụng nhìu coputer .sv khoa nào cũng vậy thui
    chẳng qua là họ không bít(1 phần)+có 1 ít không thích(sự hấp dẫn không đủ-chỉ khi nào cần mới ghé qua)+1 phần do ít ra mạng(nhà không nối mạng)+và ...(không bít hết được
    nếu có ai đó đưa ra được 1 ý tưởng hay và vui nhộn-đảm bảo sẽ đong vui ngay mà

svBK's Member Avatar của fdsbk2008

Em đăng kí làm 1 nhân trong khoa hóa,e vừa mới nhận được giấy báo thui.K53

svBK's Member

Không phải dọa nạt gì nhé nhưng nếu có thực lực thì đừng đâm đầu vào Hóa nếu đó không phải là niềm đam mê nhé bạn . Học thì vất vả kinh khủng mà vẫn không qua đc môn hóa công Xác định bao giờ ra trường thì trả .

svBK's Newbie

đúng rồi đấy, khoa hóa mình về công nghệ thông tin còn kém quá. có lên mạng thì cũng kô bít post bài. chán quá. thấy anh em mình có niềm đam mê thì anh em cũng ủng hộ nhiệt tình.

svBK's Newbie

anh em có tài liệu đòn án hóa công thì post link lên đây nha

svBK's Newbie

đúng là quá ít người tham gia. chán nhỉ?

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề