User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề: ĐỒng KhỚi Đi Anh Em

linhet5
    Guest

Mặc định ĐỒng KhỚi Đi Anh Em

FORUM của anh em nhà ta quả thật là quá hay luôn

nhưng có 1 điều em thấy là bác nào cũng kể khổ kể bất công mà chưa thấy bác nào đưa ra ý kiến để giải quyết các bức xúc đó cả

mong anh em khoa mình hãy cùng chung sức đấu tranh ,chứ than vãn mãi phỏng có ích gì đâu

em nghĩ là chúng ta hãy làm 1 cái gì đó để kiến nghị thẳng lên ban chủ nhiệm khoa đươc ko ,cũng phải cho các bác ấy biết là sinh viên dtvt nghĩ thế nào về mình chứ,rắng trình độ các bác ấy đến cỡ nào, tại sao 2 môn học chỉ cách nhau 5' mà 1 môn thì đông nghịt còn 1 môn thì lại vắng như chùa bà ĐANH.....

CÓ LẼ PHẢI THẾ MỚI MONG THAY ĐỔI TÌNH HÌNH

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Bandani

Không phải ở trên người ta không biết đâu. Ở Việt Nam mình biết thì biết nhưng giải quyết thì không giải quyết đâu. Ở ta không có chuyện dạy không tốt là đuổi việc đâu mà đã không đuổi thì phải để người ta dạy, nói chung là loanh quanh luẩn quẩn lắm. Muốn tốt thì chỉ còn cách chờ đợi thôi.
    Vũ Trụ Nội Mạc Phi Phận Sự www.traveltovietnam.cc www.bookilook.com

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

đúng thế, chờ đợi đến lúc ra trường là hết mắc nợ cái của nợ khoa ĐT nay

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

Quân Nhân Danh Dự Avatar của Bandani

Hi vọng đời con đời cháu thôi. Bây giờ kinh tế phát triển ồ ạt, mọi thứ vẫn còn lộn xộn nhưng rồi thế nào cũng phải đâu vào đấy thôi.

linhet5
    Guest
    chán các bác nhà ta quá

kêu các bác đứng lên làm 1 cái gì đó thì các bác lại bảo cam phận chờ đến đời con cháu m5`
    sao các bác kêu than thi khỏe vậy mà bảo thử kiến nghị lên khoa thì chả thấy ai thế

sinh viên bk năng động lắm mà

cố lên m8`

ở trên thì chắc các bác khoa ta cũng biết thế nhưng chắc là còn những mối quan hệ nhằng nhịt ai mà biết được với lại cái chính sinh viên ta có ý kiến gì đâu
    bây giờ cả khoa thử kiến nghị xem

chả nhẽ lai làm ngơ à

HUT's Student Avatar của langthang

ý của bác Linhet5 hay đó!
    Ông học dt5 K46 chứ gì
    tui thử nói mấy lần rồi mà không ăn thua gì.
    Kể cũng tức thật. Nhưng chẳng biết làm sao.
    Thôi lo mà thi lại cho tốt đi, đừng có mơ mộng linh tinh kẻo xuống học với K47 đấy!

123456789
    Guest

Sinh viên mình hãy xem lại chính bản thân rồi hãy than vãn.
    Nếu các bác đồng khởi được thì đúng là khoa điện tử dạy chưa tốt, nhưng tôi chắc chắn 100% không có một cuộc đồng khởi nào cả vì số sinh viên than vãn chỉ là thiểu số, và những người than vãn đều có vấn đề trong cách học tập.

Hãy biết kiềm chế sự bồng bột, nông nổi và suy nghĩ thiếu chín chắn lại.

123456789
    Guest

Cách đây 5 - 6 Khóa, sinh viên khoa điện tử học cực giỏi, ra trường họ đều nắm giữ công việc quan trong trong các công ty lớn.
    Còn bây giờ vẫn đội ngũ giáo viên như thế, thậm chí còn bổ xung lực lượng giáo viên trẻ cực kỳ năng động thì sinh viên điện tử chỉ biết ca thẩn.
    Vậy thì hãy xem lại bản thân mình đi, sinh viên ạ.

svBK's Member

Quote Nguyên văn bởi 123456789
    hic hic. Hết thuốc !
    Lần sửa cuối bởi luuhp; 12-07-2004 lúc 03:41 PM

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Sinh viên mình hãy xem lại chính bản thân rồi hãy than vãn.
    Nếu các bác đồng khởi được thì đúng là khoa điện tử dạy chưa tốt, nhưng tôi chắc chắn 100% không có một cuộc đồng khởi nào cả vì số sinh viên than vãn chỉ là thiểu số, và những người than vãn đều có vấn đề trong cách học tập.

Hãy biết kiềm chế sự bồng bột, nông nổi và suy nghĩ thiếu chín chắn lại.
    Tôi không nghĩ số SV này là thiểu số,không tin bác cứ đi điều tra thì biết !Có thầy dạy tôi ngồi ngay bàn 3 còn không nghe thấy gì thì thử hỏi học cái gì ?

Cách đây 5 - 6 Khóa, sinh viên khoa điện tử học cực giỏi, ra trường họ đều nắm giữ công việc quan trong trong các công ty lớn.
    Còn bây giờ vẫn đội ngũ giáo viên như thế, thậm chí còn bổ xung lực lượng giáo viên trẻ cực kỳ năng động thì sinh viên điện tử chỉ biết ca thẩn.
    Chuyện học giỏi hay không thì tôi không biết nhưng hồi ấy thì một số ngành của chúng ta các trường khác đã làm gì có.Thậm chí trường Bưu chính cũng chỉ mới được thành lập vài năm gần đây !SV điện tử chỉ biết ca cẩm ư ?Khà khà...
    Chắc bác là người ở trên cao chẳng bao giờ tiếp xúc với dân đen nên mới có những cái nhìn về SV như thế.Có khi bác là GV cũng nên !Hay là GV tương lai đấy ?Ha ha

The end is just the beginning

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề