User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: X- men svbk !!!!!!!!

Uỷ viên hội đồng điều hành BKF Avatar của Còic7

Mặc định X- men svbk !!!!!!!!

Mua cho em con gấu kia đi anh. Con kia kìa… Vừanói con bé vừa rướn người lên chỉ vào con gấu to nhất được đặt trong cùng. Con gấu rấtto , phải gần bằng một người . Trông cũng khá đẹp… – Anh làm gì có tiền. To lắm, chắclà đắt . Sinh viên nghèo kiếm đâu ra… Chàng trai nói với cô bé vẻ chánchán và xấu hổ nữa. – Mua cho em đi anh, anh chẳng bao giờ tặng em cái gì to tát vậy. Em thích con gấu ấy. . . – Nhưng anh nói thật mà. A xin lỗi.Sau này có tiềnrồi anh tặng em được không? – Nhưng em muốn bây giờ mà. – … Ừ, rồi anh mua được không? . . . . . . . . . . . . . . . . ... - A ơi, chiều nay đi chơi được không? – A bận rồi. Khi khác được không? – Ừ . . . . . . . . . . . . . . . . .. . . – Anh ơi, hôm nay đi cắm trại, anh đi không? – Anh không đi đâu. A có việc… . . . . . . . . . . . . . . . . – Sao cả tháng nay anh không đichơi với em. Anh tránh em à? Con bé tức tối hỏi . – Không! Anh bậnthật. – Anh bận gì? Bận gì mà lắm thế? Bận tới nỗi không dành được 30 phút cho em à?Rồi anh trễ hẹn, thất hứa , anh hứa mấy lần nhưng anh chẳng tới là sao. Em cứ phải chờ đợi anh là sao? Em không chịu được đâu . Anh đã không cho em được bất cứ thứ gì lại còn tránh mặt em… Anh quáđáng lắm ! Và con bé bỏ đi,vội vàng. Bỏ lại chàng trai đứng như trời trồng giữa cái nắng gay gắt của buổi trưa gần hè. Tối đó con bé nhắn tin: “Em muốn chia tay” “Sao thế, anh xinlỗi em rồi mà. Em giận anh à?” “Em cảm thấy hết tình cảm rồi. Không yêu anh nữa. Với lại em cần nhiều hơn những gì anh có thể cho em. Quyết định vậy đi . Chia tay. ” “Ừm…” . . . Và chia tay, con bé bắt đầu quen rồi yêu một người khác qua sự giới thiệu của bạn nó.Thi thoảng nó gặp lại người yêu cũ. Nhưng nhữnggì nó làm là quay đi và bước tiếp… Có lần nó nhìnngười yêu cũ củamình đang nhễ nhại mồ hôi trong quán cafe vào giờ đông khách nhất. Nó tự nhủ: đi làm kiếm tiền à. Chắc là nợ tiền nhà… Hai tháng. Nó đã có người yêu mới được hai tháng. Cũng đồng nghĩa với việc chia tay người cũ một khoảng thời giangần như vậy . Máy điện thoại có tin nhắn. “Em ra n.goài được không?” “Đang mưa . Anh tìm gặp em làm gì?” “Em ra cổng thôi. Anh có thứ muốn đưa cho em”. Nó với cái ô, rồi lật đật ra cổng… – Anh tặng em. Như anh đã hứa . Món quà cuối cùng. Nó lặng người . Là con gấu ấy . Con gấu nó đã đòi mua. Người anh ướt sũng trong mưa, nhưng con gấu thì được bọc kín lại trong giấy bóng.Anh đã hứa tặng em, khi nào anh đủ tiền, giờ anh mới có đủ. Tặng muộn một tý. Em sống hạnh phúc nhé! Nó cầm con gấu to. Nặng trịck không biết vì nướcmưa hay vìcái gì nữa. Nó đứng lặng đi nhìn ngườiyêu cũ của nó đi khuất sau nhữnggiọt nước mưa buốt tê tái. Thì ra người yêu nó không đi chơi với nó vì anh đi làm thêm. Và anhđi làm thêm là vì nó,vì sự ích kỷ, ngu xuẩn của nó. Anh đã buông tay nó thế đấy , không níu giữ điều gì, chỉ duy nhất 1 lời hứa với nó: “Anh sẽ mua tặng em khi a có đủ tiền…”. Nó khóc. Giữa con mưa cuối cùng mà những giọt nước mưa kia nó biết rằng không bao giờ nó tìm lại được nữa....................
    YM! : ht_mgame360
    FB : http://fb.com/coic7/
    Email :
    Coic7@svbk.vn
    0988.452.793

2. Có 4 thành viên cảm ơn bài viết của Còic7 có chất lượng:

svBK's Newbie Avatar của tonybka

Mặc định Re: X- men svbk !!!!!!!!

Con gái thường không thấu hiểu cho ctrai. Suy nghĩ lung tung. Luôn là ng khởi xướng cho các cuộc "chiền tranh lạnh".

Uỷ viên hội đồng điều hành BKF Avatar của Còic7

Quote Nguyên văn bởi tonybka Xem bài viết
    Con gái thường không thấu hiểu cho ctrai. Suy nghĩ lung tung. Luôn là ng khởi xướng cho các cuộc "chiền tranh lạnh".
    rất chuẩn em đã bị như thế rồi , thế nên giờ này ko dám yêu

svBK's Member

giật title quá phũ

Điều hành viên Avatar của acupcoffeelove

tên ko hợp lắm chú e à..

svBK's Member Avatar của son_bk_01

hic.cảm động quá.mình chắc k làm đc như a chàng này

Choắt Smod <3

Hay chàng trai là svbk nên còi mới cho title đấy?
    Khi ta ở chỉ là đất ở....

HUT's Master Avatar của fly_with_stars_hut2011

chậc! vì k dám đối mặt với trường hợp này nên mình chưa dám y

Choắt Smod <3

Quote Nguyên văn bởi fly_with_stars_hut2011 Xem bài viết
    chậc! vì k dám đối mặt với trường hợp này nên mình chưa dám y
    hay ko ai iu ý................

HUT's Master Avatar của fly_with_stars_hut2011

Quote Nguyên văn bởi Senhua Xem bài viết
    hay ko ai iu ý................
    nè coi thường người ta quá đấy , người j mà.....

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề