User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Lớp học miễn phí tiếng Anh 2 buổi/tuần

svBK's Newbie

Mặc định Lớp học miễn phí tiếng Anh 2 buổi/tuần

Chào các bạn,

Sắp tới mình có mở một lớp dạy tiếng Anh cho các ban sinh viên có nhu cầu củng cố ngữ pháp, rèn luyện các kỹ năng nghe nói đọc viết. Mình ưu tiên dạy cho các bạn sinh viên có hoàn cảnh khó khăn và có đam mê học tiếng Anh. Lớp học hoàn toàn miễn phí - số lượng sinh viên khoảng 10-15/lớp.

Địa điểm: trường cấp 3 Quang Trung, đường Láng (gần Ngã Tư Sở).
    Thời gian: thứ 2 và thứ 6, từ 5h30-7h tối.

Điều kiện tham gia học: điều kiện duy nhất là các bạn thực sự có đam mê muốn nâng cao khả năng tiếng Anh. Mình dạy trình độ Intermediate nên sẽ lượt qua những phần căn bản trước qua vào phần nâng cao.

Đăng ký: nếu bạn có mong muốn được tham gia lớp học (số lượng có hạn) thì PM mình qua diễn đàn hoặc email mình vào linhphan2@trentu.ca

Mục tiêu khoá học:
    Khoá học này nhằm giúp sinh viên học tiếng Anh tốt hơn từ xuất phát điểm là các trình độ khác nhau. Khoá học sẽ:
    - Giới thiệu - cũng như giới thiệu lại - những vấn đề ngữ pháp then chốt cho sinh viên
    - Trang bị cho sinh viên vốn từ vựng tiếng Anh mới và chuẩn bị để sinh viên có thể sử dụng thành thạo các kĩ năng nghe, nói, đọc, viết.
    - Giúp sinh viên phá triển các kĩ năng khác như: thuyết trình, nói trước đám đông, tư duy phản biện, làm việc nhóm v.v…
    - Nâng cao nhận thức của sinh viên về các vấn đề trong cuộc sống, qua đó đạt trình độ ngang tầm với các sinh viên ở các nước trên thế giới.

Khai Giảng: 14/11/2011
    Duration: 10 weeks.

Cám ơn các bạn đã đọc tin.

2. Có 4 thành viên cảm ơn bài viết của linh152 có chất lượng:

svBK's Newbie Avatar của zack

Mặc định Re: Lớp học miễn phí tiếng Anh 2 buổi/tuần

Em chào anh ạ, anh cho em đăng ký học với ạ.
    Nhưng Tiếng Anh em rất kém, liệu có thể theo được không ạ anh

svBK's Newbie

Mình muốn đăng kí được không bạn????

svBK's Newbie

Chào các bạn,

Như mình đã nói ở trên mình không đòi hỏi mọi người có trình độ tiếng Anh nâng cao. Mình mở lớp tiếng Anh này vì biết nhiều bạn sinh viên ở Hà Nội không có điều kiện đi học tại các trung tâm. Yêu cầu duy nhất của mình là các bạn chuyên cần tới lớp và chăm chỉ làm những bài tập liên quan.

Mình đã nhận được email đăng ký của một số bạn và sẽ trả lời những bạn mình nhận vào lớp.

svBK's Newbie

mình cũng muốn đăng kí học cần đóng phí gì không bạn?
    đi học cần chuẩn bị gì?

svBK's Newbie

Chào em , em muốn đăng kí học ạ , em đã gửi mail cho anh rồi ,nếu anh nhận e thì anh nhắn tin cho em nhé :0902152155 , cảm ơn anh

svBK's Newbie

Chào các bạn,

Đây là đề cương của khóa học: http://ifile.it/dakx2gc
    Hiện tại lớp đã có 14 bạn được chấp nhận vào học rồi, nếu các bạn xem qua thấy chương trình học phù hợp với mình thì đăng ký tên, sdt, email, địa chỉ và lí do muốn tham gia cho mình qua linhphan2@trentu.ca

Mình sẽ ưu tiên cho các bạn có hoàn cảnh khó khăn và nghiêm túc trong vấn đề học tiếng. Cám ơn các bạn đã quan tâm.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề