User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Gui cac anh ca k44

PFIEV_KIMLONG
    Guest

Mặc định Gui cac anh ca k44

Em có thể nói la út trong nhà
    có đề nghị với các anh k44 thế này
    Mặc dù em biết các anh sắp bảo vệ bàng ngoại ngữ , chưa chác dã đọc cái này nhưng cú post lên vì biết đâu
    Các bác có thể nói là sướng nhát vì đựoc hưởng bao quyền lợi . còn bọn em thì thạt là bi thảm . Chảng biết sau này nguoi ta nhin nhan bon em the nao nua
    the nen anh em trong mot nha thì có lẽ cấc bác nen lam the nao de bon em do bat cong . phan thi cac bac duoc tieng la anh ca , phan lai do can rut luong tam <>
    Cac bac ra truong thi chac chan la se rất có giá , rất dược tín nhiệm , thế nên sau này bọn em ra trừong hi vọng là các bác sẽ giúp dỡ nhiều
    và hi vọng là sau này có diễn dan của pfiev mong các bac thinh thoang ghe tham va co gi bo ich nhu phan mem moi hay co hoi kiem viec lam thi mach bon em
    noi the de ca cac khoa 45 , 46 , roi ca 47 nua nguoi di truoc phai giup nguioi di sau . OK?

Dangquang30
    Guest

Chào chú em,
    Không biết em nghe ở đâu là bọn anh được hưởng nhiều quyền lợi, còn bọn em thì bi thảm. Xin nhắc cho em được biết, ngay từ khi vào trường, bọn em đã được học bổng rồi, còn trong khi đó bọn anh thì đến tận năm thứ tư mới bắt đầu được nhận. Bỏ qua việc học bổng hay không, bây giờ bọn anh đang vất vả phải đi tìm việc, chẳng thấy bất kỳ ai giúp đỡ cả. Tất cả phải do mình hết.
    Thay vì than vãn, em hãy tập trung vào học tập đi.

PFIEV_KIMLONG
    Guest

Mấy trăm nghìn thì đáng là bao hả bác
    quan trọng là việc làm
    Ví như ngành hàng không chẳng hạn , ỏ VN liệu thiếu bao nhiêu kỹ sư . Thế là khi k44 ra trường bao nhiêu chỗ trống ngồi hết sạch , đàn em ra ngồi đất
    Nhưng em cũng bảo thế thôi , chứ đã xin xỏ của anh tí nào đâu . Chỉ mong là các anh ra trường có chỗ nào ngon ngon giới thiệu cho huynh đệ

HUT's Student Avatar của Prince_of_darkness

Quote Nguyên văn bởi PFIEV_KIMLONG
    Em có thể nói la út trong nhà
    có đề nghị với các anh k44 thế này
    Mặc dù em biết các anh sắp bảo vệ bàng ngoại ngữ , chưa chác dã đọc cái này nhưng cú post lên vì biết đâu
    Các bác có thể nói là sướng nhát vì đựoc hưởng bao quyền lợi . còn bọn em thì thạt là bi thảm . Chảng biết sau này nguoi ta nhin nhan bon em the nao nua
    the nen anh em trong mot nha thì có lẽ cấc bác nen lam the nao de bon em do bat cong . phan thi cac bac duoc tieng la anh ca , phan lai do can rut luong tam <>
    Cac bac ra truong thi chac chan la se rất có giá , rất dược tín nhiệm , thế nên sau này bọn em ra trừong hi vọng là các bác sẽ giúp dỡ nhiều
    và hi vọng là sau này có diễn dan của pfiev mong các bac thinh thoang ghe tham va co gi bo ich nhu phan mem moi hay co hoi kiem viec lam thi mach bon em
    noi the de ca cac khoa 45 , 46 , roi ca 47 nua nguoi di truoc phai giup nguioi di sau . OK?
    Chú này nghe giọng có vẻ không được tự tin vào bản thân , nhỉ ???
    Nhân sinh tự cổ thùy vô tử
    Lưu thủ đan tâm chiếu hãn thanh

- Văn Thiên Tường -

svBK's Member Avatar của LonelyStar

Các chú bây giờ sướng quá rồi còn gì. Mỗi năm, mỗi ngành có đươc 2 chú "phải" đi Pháp. Tội nghiệp quá, hehehe. Chẳng bù cho các anh, chay mất dép may ra kiếm được con học bổng, ko thì móc ruột mà đi, hu hu
    Một mình lang thang, trên đất này ... :65:

svBK's Newbie

các em giao lưu với K44 thì vào cái forum này

http://ksclc44.vnbb.com

HUT's Student Avatar của lonelyghost

Anh Nam ơi , down từ lâu rồi . Up lại đi , mà về nước chả chịu đi khao anh em gì cả
    I feel like no-one ever told the truth to me
    About growing up and what a struggle it would be

svBK's Member Avatar của love_rose_velvet

Anh Nam còn bận chuyện vợ con thì còn tâm trí đâu nghĩ đến chú. Mà chú lonelyghost có darling nào chưa nhỉ, thấy chú là kín mít lắm đấy nhé!!!!!!!!!!!!!

HUT's Student Avatar của lonelyghost

love_rose_velvet là ai đấy nhỉ . Vợ con gì , sự nghiệp trước đã nhỉ

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề