User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Chọn ngành khó quá

hai1441
    Guest

Mặc định Chọn ngành khó quá

Có bác nào Hàng không k44 + 1,2 ở đây cố vấn giúp em k47 vấn đề này với
    Theo anh (chị) việc chọn ngành Hàng không có quan trọng lắm không vấn đề thị giác ? theo em được biết thì VIetnam Airline tuyển kĩ sư chỉ cho phép cận dưới 2 diop j'aime bien l'Aerotechnique & Méchanique mais je suis maintenant miop avec les lunettes 5Diop. Vậy lớp anh(chị) có ai cận trên 2 diop không mà nếu có thì xử lí như thế nào (theo em được biết thì mổ cũng được nhưng dễ bị lại lắm) . Mong các bác cố vấn giúp em với , tuần sau phải nộp đơn đăng kí nguyện vọng rồi , merci beaucoup m22`

gealdu
    Guest

mày chọn hàng không rồi còn gi thắng ôn con

chuột mù
    Guest

chú Hải đi mổ đê, tuy về sau có thể bị lại ( khó chữa hơn ) nhưng mà giữ gìn cẩn thận , ko đọc tài liệu trong ngăn bàn nữa thì có thể qua khỏi đấy.

HUT's Student Avatar của lonelyghost

He he , mổ chả sao cả đâu , nhưng mà khi cần lắm mới mổ , mà nếu mổ nên sang Sin mổ chứ mổ ở VN , mấy lão bác sĩ lớ rớ thế nào chiếu laze lệch vài mm là....thăng , he he . Đùa chứ ,người ta cận 9,10 hoặc nhất thiết có nhu cầu mới mổ , chứ mới cận ...5 như chú Hải thì mổ làm gì , cận sau này về già nó lại về mắt sáng như cũ ấy mà , hơn khối nhiều thằng bị lão
    I feel like no-one ever told the truth to me
    About growing up and what a struggle it would be

milanesra
    Guest

Các bác cho em hỏi: Thi phân ngành có được thi tiếng anh ko? Nếu có thì đã có ai thi chưa? Và nếu đã có người thi rồi thì kết quả như thế nào? Có bị thiệt nhiều so với thi bằng tiếng Pháp hay ko? Bởi vì em đang muốn theo tiếng anh bỏ tiếng Pháp.

Chẳng có gì
    Guest

Thi tiếng anh thì được chứ sao không.Còn như thế nào thì không rõ ,nhưng ít người thi lắm,

svBK's Member Avatar của sans_amour

Bác Hải đăng kí Hàng không rồi thì cố mà chịu đi, nhưng mà sướng thế còn gì he này được xem euro đã , không cần thi cũng đậu rồi , khì khì
    m47` m5` m13` m13` m6`

svBK's Member Avatar của sans_amour

còn việc thi phân nganh chú có thể thi TA cùng bọn lớp ngoài đăng kí vào chương trình mình ấy, có khoảng mười mấy thằng , nói chung thi tiếng gì chả thế, nó có hệ số một thoi mà , không lo đâu

HUT's Student Avatar của lonelyghost

Đúng lag giọng của thằng sắp go abroad , ông ko lo nhưng người khác lo

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề