User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: Lại một mùa thi

binhjuventus
    Guest

Mặc định Lại một mùa thi

ĐTVT đã sắp chuẩn bị bước vào mùa thi kéo dài nhất trong lịch sử ngành viễn thông BK m47`

Bắt đầu từ 4/6 đến 10/7 --> Kinh hoàng dot com các bác ạ!!!

Lịch thi GĐ1:

4/6 - Truyền hình
    9/6 - KT Truyền số liệu
    14/6 - KT Anten
    19/6 - KT Chuyển mạch
    22/6 - Anh CN
    24/6 - Thiết kế Analog
    26/6 - KT Audio-Video (AV)
    5/7 - TT Hồ Chí Minh
    7/7 - KT Đo lường ĐT
    10/7 - Thông tin Quang

Hik, Môn Truyền hình học những 34 câu mà không có hạn chế gì thế này thì chết em mất!!! Không biết Bác Lộ có dễ tính không ý nhỉ?

Anten - Môn học kinh hoàng nhất của mọi thời đại!

Truyền số liệu ở GĐ1 học tất cả có 7 tuần, hiện tại vẫn chưa biết số phận thế nào!

Chuyển mạch à? Đằng nào cũng chết thôi, bác Thắng nghe cái giọng đã thấy không phải người phóng túng khi chấm điểm rồi. Giảng bài rất lan man, biết nhiều nhưng rút cuộc là chẳng biết gì!!!

Anh em ơi, bàn tán mùa thi cho nó sôi động đi!

HUT's Student Avatar của no_need85

huuuuuuuuuuuuuuuuuuu, cac bac lai noi ve mua thi lam em bun qua cac bac a,co kheo sang nam vac cai dau to bang cai danh de di hoc lai va thi lai cung voi may chu k49 mat, huuuuuuuuuuuuuuuu.cac bac oi , em phai lam the nao ha? ma nho lai ngay nay cua nam ngoai nghi ma van so vai ....................... cac bac a, khiep that, may qua do duoc vao BOC KHOAI thi moi co dip hom nay ngoi boc phet voi cac bac,
    chuc cac bac thi tot nha, thi xong ai ve que co qua thi nho mang cho ca 4room nhe, heeeeeeeeeeeeeeeee. ai muon an SAN RU thi lien lac vôi em nha.

obie
    Guest

4/6 đến 10/7 thì cũng chỉ hơn 1 tháng chứ có gì là dài ah , chỉ có là kéo lâu quá thoi. Mà cận ngày thi ĐH thế thì thi lại lúc nào huh bác

HUT's Student Avatar của mythanh

em chúc các bác khoa ĐTVT thi tốt
    cơm trưa ơi! thi tốt nhé, cố kiếm học bổng để em còn đc ăn cơm trưa có nhiều chất dinh dưỡng ^^
    bác B4, R9 thi tốt nhé. Ai giật đc học bổng thì nói em qua em giật lại học bổng
    Hãy cười với cuộc sống , cuộc sống sẽ nhe răng lại với bạn :biggrin:

Quân Nhân Danh Dự

Quote Nguyên văn bởi obie
    4/6 đến 10/7 thì cũng chỉ hơn 1 tháng chứ có gì là dài ah , chỉ có là kéo lâu quá thoi. Mà cận ngày thi ĐH thế thì thi lại lúc nào huh bác
    Thế mới khổ! Trừ tuần thi ĐH, cứ nghỉ 1 ngày thi 1 ngày,ặc, ko thể kinh hoàng hơn.
    MORE THAN I CAN SAY

Happy Star
    Guest

Nghe nói GĐ2, và GĐ 3 thi môn truyền hình đc dùng tài liệu hở các bác. Nếu đúng thế thì bất công quá. Hik

Quân Nhân Danh Dự

GĐ2 thì đúng thế, còn GĐ3, ko biết. Hè, truyền hình có bất công chút cũng ko sao, vì cái môn đơn giản, dễ học. Đồng chí cứ thử xuống đọc đề truyền số liệu của GĐ2 xem, lại chả kêu trời ý chứ. Học đã nhiều như quân Nguyên (cái kiểu nghỉ 2 buổi chép bù 32 mặt như tôi là biết rồi đấy), thi lại toàn cái ko học. Dân GĐ2 suốt ngày lướt net tìm tài liệu, thế mà ko biết có kịp để thi ko đây. Thôi, mình khó người khác cũng khó, học đi, đừng kêu nữa, hehe

Happy Star
    Guest

Hải Bình ơi thời hạn đăng ký các môn học là bao giờ thế. Post lên cho anh em xem đi. Cụ thể ra sao mà tớ chẳng nghe thấy thông bao gì thế. Môn TSL được bỏ chương 9 à. Mà chương 9 là chương gì thế ?

Quân Nhân Danh Dự

TSL, đồng chí Sơn cho 7 bài
    Mỗi bài làm hết 30 phút
    Làm học hơi 90' đc 3 bài

Sao thầy kô cho luôn 10 bài cho nó tròn nhỉ :?
    Học, học nữa, học mãi ... thi vẫn trượt !!!
    Chơi, chơi suốt, chơi hoài ... thế mà lại qua !!!!
    lqchinh@netnam.org.vn

Quân Nhân Danh Dự

Ko biết cái môn anten trưa nay thế nào đây? Mất cả trận Anh-Pháp, thế mà vẫn còn một lô cái chưa học, ặc.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề