User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 36

Chủ đề: Làm sao quên khi quá khứ vẫn ám ảnh

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

Mặc định Làm sao quên khi quá khứ vẫn ám ảnh

Anh ah,
    thực sự trong lòng em như thế nào thì có lẽ muôn đời anh cũng không hiểu đuợc đâu,
    trong em, anh là mối tình đầu của em
    "Em không còn khóc cho anh nữa đâu
    Giọt nuớc mắt vô duyên giữa dong đời hối hả
    Con đuờng xưa đã chia thành 2 ngả
    Tiếc nuối làm gì cho chật trái tim em"
    Em vẫn biết là thế nhưng đúng thật tình đầu quả là một mối tình khó quên, mặc dù anh và em chúng ta có quá ít thời gian ở bên nhau, em cũng biết anh giành cho em một tình cảm thực sự nhưng vì sao chúng ta lại không thể bên nhau... khoảng cách địa lí ư? có lẽ là đúng khi chúng ta cách nhau quá xa đến thê....em đã quyết định chia tay, phải chăng quyết định này của em là sai lầm? Em yếu đuối quá nhưng cũng là do anh, khi anh cứ mải mê trên con đuờng sự nghiệp của mình, TY của chúng ta quá mong manh mặc dù đẹp và lãng mạn phải không anh?
    Khi em có thể thu hình ảnh của anh vào trong một góc của trái tim mình rồi khi mà em
    "Không hẳn rằng giờ em đã quên anh
    Em vẫn nhớ và nguyện cầu anh hạnh phúc"
    thì anh lại xuất hiện về,... anh muốn nối lại TY, quá trễ rồi anh ah, em không phủ nhận là em vẫn còn tình cảm với anh nhưng em không thể phản bội lại nguời bạn của em
    "Em bây giờ đã khác ngày xưa
    Nguời ta cho em những điều em mong muôn
    Nguời ta dìu em khi em khuỵu xuống..."
    Nhưng con tim em lại không chịu nghe theo lí lẽ của em, em phải làm sao đây? em không muốn bị quá khứ ám ảnh nữa, anh hãy đi đi cho tâm hồn em bớt bão giông anh nhé
    Em chỉ gửi qua đây để anh hiểu đuợc nỗi lòng của em, em đã gửi link cho anh rồi đó
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Độc Thân Bang Hội Avatar của I'm the best

Mối tình đầu là mối tình đẹp nhất
    chỉ chết đi khi trái đất ngừng quay........

Sáng tác đến đây thì tịt chán thật.

ko có ý bình luận về cách làm của Cáo nhưng nếu mình là con gái thì mình cũng sẽ làm như Cáo cả về tình cảm lẫn lý trí

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

for Cáo's ex : Đừng chạm vào cây khi mùa lá rụng.....Hiểu ko,chàng trai?
    Hãy để cho Cáo là Cáo của BKF như trước đi,cậu đã làm thay đổi Cáo của chúng tôi,bây giờ là Cáo nào ấy chứ cóc phải Cáo tôi biết...Cẩn thận,tôi cảnh cáo rồi đấy.
    Không sợ trời, không sợ đất, chỉ sợ chính mình!

Shade
    Guest

oops..Tình đầu đẹp và tình cuối là mãi mãi !
    (uých...hình như câu này mình viết 1 lần rồi )

teppi
    Guest

Quote Nguyên văn bởi cáo đeo nơ
    Anh ah,
    thực sự trong lòng em như thế nào thì có lẽ muôn đời anh cũng không hiểu đuợc đâu,
    trong em, anh là mối tình đầu của em
    "Em không còn khóc cho anh nữa đâu
    Giọt nuớc mắt vô duyên giữa dong đời hối hả
    Con đuờng xưa đã chia thành 2 ngả
    Tiếc nuối làm gì cho chật trái tim em"
    Em vẫn biết là thế nhưng đúng thật tình đầu quả là một mối tình khó quên, mặc dù anh và em chúng ta có quá ít thời gian ở bên nhau, em cũng biết anh giành cho em một tình cảm thực sự nhưng vì sao chúng ta lại không thể bên nhau... khoảng cách địa lí ư? có lẽ là đúng khi chúng ta cách nhau quá xa đến thê....em đã quyết định chia tay, phải chăng quyết định này của em là sai lầm? Em yếu đuối quá nhưng cũng là do anh, khi anh cứ mải mê trên con đuờng sự nghiệp của mình, TY của chúng ta quá mong manh mặc dù đẹp và lãng mạn phải không anh?
    Khi em có thể thu hình ảnh của anh vào trong một góc của trái tim mình rồi khi mà em
    "Không hẳn rằng giờ em đã quên anh
    Em vẫn nhớ và nguyện cầu anh hạnh phúc"
    thì anh lại xuất hiện về,... anh muốn nối lại TY, quá trễ rồi anh ah, em không phủ nhận là em vẫn còn tình cảm với anh nhưng em không thể phản bội lại nguời bạn của em
    "Em bây giờ đã khác ngày xưa
    Nguời ta cho em những điều em mong muôn
    Nguời ta dìu em khi em khuỵu xuống..."
    Nhưng con tim em lại không chịu nghe theo lí lẽ của em, em phải làm sao đây? em không muốn bị quá khứ ám ảnh nữa, anh hãy đi đi cho tâm hồn em bớt bão giông anh nhé
    Em chỉ gửi qua đây để anh hiểu đuợc nỗi lòng của em, em đã gửi link cho anh rồi đó
    Hãy đến với anh đi Long ơi!

Th1972
    Guest

Em oi, ANH XIN LỖI EM NHIỀU... thực sự thì anh ân hận lắm, anh biết anh là một kẻ chẳng ra gì, chỉ vì công danh sự nghiệp mà anh đã đánh bỏ ty thực sự của cuộc đời mình, để đến bây giờ anh đã mất em, anh phải làm gì để có lại đựoc TY của em đây hả Long?
    Mọi nguời trên BKF à, tôi biết là long rất yêu quí mọi nguời và mọi nguời cũng yêu quí Long, hãy giúp tôi để có thể có lại TY cua cô ấy hộ tôi với

Love!

hik... sao mà cáo có nhiều đuôi thế hả cáo ơi

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

Ui zoi`... tên bác Cáo hay nhể,giống tên thằng người yêu hồi đi nhà trẻ của iem m21`

Happy Star
    Guest

Các bạn hãy tạo cho nhau cơ hội đi nào. Tình yêu không thể thành nếu chỉ có từ một phía. Nếu cả hai đều yêu thì tại sao lại không thể nhỉ. Đừng xem nó là một sự thất vọng Cáo và bạn giai kia ạ. Hãy xem nó là một sự khởi đầu đi.
    Tuy nói thế nhưng tôi biết là rất khó, các bạn sẽ phải đối đương đầu với nhiều khó khăn lắm. Tôi chúc các bạn có được tình yêu của mình. Có nó càng phải gìn giữ cho nó, chăm chút cho nó.

teppi
    Guest

Quote Nguyên văn bởi Th1972
    Em oi, ANH XIN LỖI EM NHIỀU... thực sự thì anh ân hận lắm, anh biết anh là một kẻ chẳng ra gì, chỉ vì công danh sự nghiệp mà anh đã đánh bỏ ty thực sự của cuộc đời mình, để đến bây giờ anh đã mất em, anh phải làm gì để có lại đựoc TY của em đây hả Long?
    Mọi nguời trên BKF à, tôi biết là long rất yêu quí mọi nguời và mọi nguời cũng yêu quí Long, hãy giúp tôi để có thể có lại TY cua cô ấy hộ tôi với
    He! Tên kia, bỏ đi rồi hối hận hả, tham vọng quá, bây giờ thấy tiếc cho quá khứ ngày xưa ah!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề