User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề: chả gì cả...

konangkhieucu
    Guest

Mặc định chả gì cả...

chúa hâm ấy mà!
    Lần sửa cuối bởi ot_khong_cay; 30-05-2004 lúc 05:37 PM

konangkhieucu
    Guest

vậy đấy , tôi đã định xóa , xóa hết nhưng thôi , kệ nó nhỉ?
    căng thẳng quá
    4 tiếng rồi đấy , tôi ngồi 4 tiếng , bạn ngạc nhiên chưa?
    tôi bất lực , bạn ạ, bất lực hoàn toàn!
    tôi đã định đứng dậy , đến chỗ Hiền nhưng thôi , mệt , đến đấy rồi làm gì?
    đến khi nào mọi chuyện mới chấm dứt hả?
    phải đến lúc , chẳng còn gì để họ lấy đi chứ , phải không?
    an ủi bạn ư? thôi khỏi , việc gì mà an ủi? mà an ủi thế nào đây !
    cố lên nhé , đúng là sáo !
    đừng cố , Ge nhé .
    dẹp hết mọi chuyện , không được quan tâm đến bất cứ cái gì nữa , động vào đâu có chuyện ở đấy , mà còn bao đồng.
    bạn tôi , hãy ra HN đi...ở đây ,chúng tôi chả có gì ngoài sự rắc rối cho Ge cả , nhưng hãy ra đi!

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

Cái cổ của em chưa rời mà.........giờ thì em đã tin,ông trời,ông ấy đêk có mắt, ông ấy bị đui rồi......
    Giữa tháng 5 rồi, mà trời lạnh......tối qua,em phải mặc áo len.....năm nay lạ nhỉ.........Chẳng hiểu sao, cả đêm qua em chẳng ngủ được....nhớ chị.....điên nhỉ...tại sao chị lại làm người ta yêu nhiều đến thế......Em vẫn ko tin là do dớp,ko tin,nhưng cũng ko có trả lời nào thay thế được....Cả ngày,từ chiều qua tới giờ,chỉ lải nhải nói một mình_cũng chẳng phải một mình,toàn nói với chị_tưởng tượng.....Bất lực.....ko biết làm gì.... m13`
    Yêu chị nhiều..... m29`
    Không sợ trời, không sợ đất, chỉ sợ chính mình!

Love!

Vậy tôi mới tin là cuộc sống này bất công , người tốt thì luôn phải chịu những mất mát và đau khổ . Đúng như cậu nói đấy T à , ngững người ngoài cuộc họ cóc hiểu cái gì cả , họ chỉ có cái nhìn phiếm diện mà thôi , họ có biết đâu được chứ? chỉ người trong cuộc chúng ta mới hiểu được , vì vậy chúng ta chẳng cần phải quan tâm làm quái gì xem họ nghĩ gì cả .
    Mấy ngày nay tất cả mọi người đều chạy như vịt ấy ...mệt...chán .... chẳng biết bao giờ mọi chuyện mới kết thúc đây , bao giờ thoát khỏi sự bế tắc này . uh bao giờ nhỉ cậu ?????????????????? đừng nói với tôi là "đến khi chết" cậu nhé , tôi sợ lắm
    Cô ơi , cô về HN đi , tôi nhớ cô lắm , chưa lúc nào tôi cảm thấy muốn được gặp cô như lúc này , cô đừng chai sạn cô nhé , tôi biết cô dũng cảm lắm , mạnh mẽ lắm ...nhưng xin đừng chai sạn .
    yêu cô nhiều , tôi sẽ chờ cô về , Hạnh cũng rất nhớ cô nhiều lắm , nó gửi tới cô 100 cái hôn đó . Mong cô!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Lần sửa cuối bởi ot_khong_cay; 30-05-2004 lúc 05:38 PM

khach
    Guest

bà chằn ạ , ngốc xít(h` , giọng điệu của ai , biết không?)!
    tôi cũng đang mệt , muốn vứt bỏ hết mọi thứ , muốn chạy ngay đến chỗ bà chẳng để làm gì , chỉ đến ,chắc cũng cãi nhau vài câu cho đỡ chán.

bà giấu tôi nhiều chuyện quá , chết tiệt thật , sao các người giống nhau thế.
    mệt ,,, đã thử đi đến xóm chài , thử chạy xe như điên , vẫn không khỏi đâu , bà chằn ạ!
    hi` , bà đáng chết lắm đấy nhé , dám quên nhiệm vụ tôi giao , làm chúng nó suýt ăn thịt tôi , may mà vừa học được chiêu chuồn của trưởng lão cù m21` m14`
    h`, tức chết đi được , dám ngăn cản tôi hả?
    hãy đợi đấy! m20`
    lov u so much!

austin power
    Guest

còn nhớ adrei trước khi lên giá treo cổ nói gì không?
    Có phải lão nói "Cười cái gì mà cười? Sướng lắm à? Cấm chúng mày cười!" ?

khach
    Guest

Quote Nguyên văn bởi austin power
    Có phải lão nói "Cười cái gì mà cười? Sướng lắm à? Cấm chúng mày cười!" ?
    nhầm to rồi bác ơi ,
    lão bảo "giá trước khi chết , được đến VN bắt tay bà chằn , ôm hôn austin power thắm thiết , cũng đáng" m47`

Độc Thân Bang Hội Avatar của I'm the best

Hic hic làm gì có chúa mà nói chúa sẽ hỏi gì

born to run... Avatar của Gorpe

đúng ,làm quái gì có chuầm hỏi?
    T ạ ,toiowj thật đấy,tôi,cogăngs,để rồi bây giờ ,như muối bỏ biển...
    Tôi chỉ muốn sang bên kia nhưng bây giờ ,có muốn đi cũng không đi được ,hình như ,đất hà nội không nuôi nổi tôi?
    ba` tôi sinh ra ,lớn lên ở đây ,cả gia đình tôi cũng đã bám ở đây quá lâu rồi ,tôi đã tưởng nơi đây là quê hương củaminhf ,khi đi xa,tôi nhớ nó,lắm nhưng nó khắc nghiệt quá .
    tôi sợ phải chạm quá khứ ...
    ừ ,tôi đã cố gắng cười cười nói nói ,cố gắng coi như không có chuyện gì xảy ra ,cố gắng lao như con thiêu thân nhưng rốt cuộc chẳng là gì cả ,mọi chuyện không có điểm dừng ,không có giới hạn ,quá thật.
    ngay cả ,không khí linh thiêng của nhà thờ cũng không làm tôi đỡ hơn ,bây giờ tôi ghét phai nghe những lời lải nhải của ông cha cố ,ông ấy thì biét quái gì cuộc sống ,toàn lí thuyết suông.
    ông ấy bảo,tôi:"con đừng sợ ,tất cả chỉ là hư vô">>>điên nhỉ ,ừ ,đúng là hư vô thật ,không nắm bắt được.
    cậu chuẩn bị đến đâu rồi,tôi sợ gặp cả cậu nữa ,thật đấy.
    ....
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

born to run... Avatar của Gorpe

giá như những dòng tâm sự tim lại được 1 con người ...
    1 người đang chết ...
    cái chết của sự trống trải cô đơn...
    cái chết của lòng tin , cái chết của sự vô tâm....

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề