User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Chủ đề: Điên...

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

Mặc định Điên...

Điên....đang bị điên.....ko biết vì sao mà điên......chỉ muốn đập phá, muốn đập tất cả....phá tất cả.....
    Con người mình vô tâm đến thế sao??? Mà có người hỏi : "Ngoài rock ra, cậu ko còn quan tâm đến cái gì nữa sao? "...........Con người mình đấy à.....đấy là mình à...chó chết thế à...........chán nhỉ... m8`
    I was me, but now she's gone ...
    Không sợ trời, không sợ đất, chỉ sợ chính mình!

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

thế F_g đã hết cơn điên chủa? tớ nghe nói một ngày có 15 phút con nguời như thế đó, cảm thấy bất lực khó chịu muốn đạp tung mọi thứ cho hả da, nhưng sau nghĩ lại cũng vô ích chả làm đuợc cái gì.... cố gắng vuợt wua, rùi sau này sẽ tự cuời bản thân mình sao lúc đó mình lại ngớ ngẩn thế
    dạo này hình như FG đang có chuyện thì phải, cố lên nhé....
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Độc Thân Bang Hội Avatar của bambou

Khiếp quá cháu gái tôi, bình tĩnh đi chứ...
    Làm hết sức, chơi hết mình ...

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

hiz....cám ơn nhiều.............đọc xong bài của Cáo cơn điên đã giảm nhiệt xuống còn hâm hâm thôi m7`
    nhưng mờ, tớ ko sao hết, chẳng qua là dạo này các cơn điên diễn ra thường xuyên hơn thôi.... m28` .....
    Nhắn kẻ dở hơi : tớ là con gái, và điều đó ko bao giờ thay đổi được,mãi mãi là vậy, nên đừng bất ngờ khi tớ điên điên.......chừng nào về đây, tớ sẽ ném cậu xuống hồ Bặch Đằng cho cá rỉa.....đồ dở hơi ko biết bơi.....bực cả mình.....

Độc Thân Bang Hội Avatar của I'm the best

Mình là thành viên mới nhưng đọc bài thì đọc rất nhiều rồi, và cũng cảm nhận thấy là dạo này FG post bài theo 1 phong cách hoàn toàn khác, không chỉ là cái topic này, ko biết là mình có tư cách không khi mình muốn an ủi FG, FG à mình có thể hiểu được tâm trạng của bạn, vì mình cũng đã từng trải qua rồi, mọi lời an ủi trong lúc này hình như là ko có ý nghĩa lắm sẽ có ý nghĩa hơn nếu FG biết rằng có nhiều ngưòi bạn quan tâm đến FG và muốn FG vượt qua tình trạng khó khăn như lúc này (mình nghĩ vậy)

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

với bất kì ai cugn có giai đoạn khủng hoảng mà, ngay như mình, nói thực là trên net thế này thì ko thay đôi lắm chứ ngoài đời thì cũng có thay đổi nhiều lắm, ko còn nghich ngợm vô tư hồn nhiên như truợc nữa, bạn bè mình thấy hụt hẫng và muốn mình trở lại vẻ vui tuơi như xưa, nhưng bằng cách nào đây
    chỉ có khi ta tự dưng thấy thất vọng vì một ai đó, một nguời mà ta từng tin tuởng, hoặc có khi ta gặp một chuyện bất ngờ xảy ra, chỉ một điều nhỏ nhoi thôi nhưng cũng khiến cho ta thay đổi, chỉ có time mới có thể giúp mình
    "time can't heal but heal takes time"

venha_ngheloivo
    Guest

----->nô lệ của tính cách!
    nhìn cái varatar thế kia mà ai biết đâu được đầy dễ bị tổn thương đến thế!
    Lần sửa cuối bởi venha_ngheloivo; 15-05-2004 lúc 04:19 PM

What am I doing??? Avatar của Xuan Nguyet

Quote Nguyên văn bởi fool_girl
    Điên....đang bị điên.....ko biết vì sao mà điên......chỉ muốn đập phá, muốn đập tất cả....phá tất cả.....
    Con người mình vô tâm đến thế sao??? Mà có người hỏi : "Ngoài rock ra, cậu ko còn quan tâm đến cái gì nữa sao? "...........Con người mình đấy à.....đấy là mình à...chó chết thế à...........chán nhỉ... m8`
    m12` Sao F_G giống tui quá vậy. Hình như một ngày mình chỉ có 15 phút là bình thường thôi.
    Những lúc như thế này, cứ việc đập phá cái gì đó, bút, vở, cốc chẳng hạn (cẩn thận đứt tay).
    Có lẽ nên nói chuyện với 1 người thực sự hiểu mình, và không chấp khi mình nói linh tinh, như thế sẽ giảm stress nhiều lắm m20`
    Xuân Nguyệt - bỏ Xuân để lấy Nguyệt
    hay . . . . . . . chọn Nguyệt mà quên Xuân

HUT's Student Avatar của queen

Quote Nguyên văn bởi fool_girl
    Trâu Quì vẫn còn chỗ đấy.Ở đấy người ta không gọi là điên mà được định nghĩa lại là rồ.

What am I doing??? Avatar của Xuan Nguyet
    Quote Nguyên văn bởi queen
    Trâu Quì vẫn còn chỗ đấy.Ở đấy người ta không gọi là điên mà được định nghĩa lại là rồ.
    Tưởng một mình Queen vào đó là đã hết chỗ rồi cơ mà m15` , chắc tại vì Queen bị Trâu Quỳ trả về nên mới dư ra 1 chỗ hả?

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề