User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 39

Chủ đề: Hâm!

Minhlover2
    Guest

12h đêm, bắt đầu connect vào Net. Vẫn những công việc quen thuộc hàng ngày : backup, đọc bài, ... Tự nhiên, trong đầu lại có ý nghĩ bây giờ là buổi sáng, chào mọi người một câu cái đã (good morning). Lại gặp một người bạn, hỏi đang làm gì, chả hiểu sao, lại trả lời là đang ngồi chơi mong trời sáng, trời sáng để làm gì, hì (đoán là để đi chơi với bạn gái), không phải, để đi ngủ! Tại sao lại như thế?? Cũng chả biết... Có ai biết tại sao không??

khongsaurang
    Guest
    Chẳng sao đâu em ơi, bệnh chung của dân CNTT mà. Hi hi

mona_lisavn
    Guest
    K ngủ được thì conect NET ,vào NET thì đầy cái hay,ngủ làm sao được.Chẳng qua đây chỉ là một người giống những người khác thích sống về đêm mà thôi.

Dkqdiep
    Guest
    Đúng là rỗi hơi, chả có việc gì làm. Nhưng con người nhiều khi cũng như vậy, để cho nó tự nhiên đi, đừng tự hỏi sao mình hâm như thế làm gì.

Registered User
    Có nhiều lúc mình cũng hâm vậy đó! Không hiểu nữa! Hic...hic!

khongsaurang
    Guest
    Sao em MM lại bảo thế là hâm, chuyện thường ngày ở huyện mà.

nhien
    Guest
    nhiều khi thấy lòng mình trống trải tự dưng làm những điều mà mình không hiểu nổi tại sao ! hỏi tại sao mãi mà không có câu trả lời ! tại sao ? tại sao thế ?

bibi
    Guest
    Cách đây khỏang 6 tháng thì bibi vẫn có thói quen 10h connect vào ngó mọi người chat . 11h bà kon lên tụ hội . 1h sáng tan hội , vô rôm ngó qua ngó lại có thằng nào tán dóc chút , tranh thủ down mấy cái gì đó mà mình cho là hay hay ! 3h30 chào nhau í ới chúc ngủ ngon . 5h mò lên lại cũng là mấy thằng lúc nãy mình vừa bye , bây giờ là chào buổi sáng ! Mấy đứa nhìn nhau cười khì khì rùi lại đi ngủ !

dongnghi
    Guest
    em cung co luc vay d ay ham da man

Quân Nhân Danh Dự Avatar của MiniMoon
    Như thế hổng phải gọi là hâm mà gọi là su ba ngơ hâm đơ ^_^
    hihiiiiiiiiii . Chắc là ban ngày làm điều gì ác với mọi người nên ban đêm khó ngủ rùi . Kekekkkkkkkkkkeeeeeeee
    Là lá la con gà ta :lol: :wub:

Trong tôi có nhiều tôi
    Một tôi hay cười và một tôi hay khóc
    Tôi cười với đám đông
    Tôi khóc một mình
    Còn một tôi im lặng
    Một tôi là chiếc bóng theo tôi
    Tôi gom nhiều tôi thành một tôi
    Mỗi lần ngồi nghĩ và tự hỏi
    Tôi nhiều tôi vậy mà sao một mình ?!?

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối