Mình là Hoàng, thành viên ban chấp hành liên chi hội sinh viên khoa Sư phạm kỹ thuật.

Trước hết xin chào mừng các bạn đã đến với gia tộc FEED [Văn phòng khoa của chúng ta chỉ tọa lạc tại tầng 3 của D3-5 nhưng dễ khiến người ta tưởng cả cái nhà ấy là của khoa mình].

Bước vào quá trình đào tạo chuyên ngành, mình tin các bạn đều có mong muốn được tham gia xây dựng một môi trường học tập đậm chất sinh viên trong khoa Sư phạm, phối hợp học tập, cùng nhau tổ chức các hoạt động ngoại khóa, chung tay giúp đỡ cộng đồng, và có thể là kết nối những con tim nữa .
Nếu trong suy nghĩ của của các bạn hiện hữu những hy vọng đó, liên chi hội sinh viên của khoa luôn đón nhận những ý tưởng và nhiệt huyết của các bạn.

Bọn mình muốn tổ chức một cuộc gặp gỡ với các thành viên có ý định gia nhập hội vào đầu học kỳ này, nhưng chưa nắm được cách liên lạc với các bạn.
Các bạn hãy nhắn vào địa chỉ thư của mình là tran_hoang_boogey@zing.vn địa chỉ mail hoặc số điện thoại của các bạn để mình tiện liên lạc.

Trang facebook của khoa mình là http://www.facebook.com/pages/S%C6%B...06428369385693

Hẹn gặp lại các bạn trong một hoặc hai tuần nữa .