User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 44

Chủ đề: Đi cổ vũ cho BK trong vòng chugn kết Robocon đi bà con ơi

svBK's Member Avatar của scoop

Mặc định Đi cổ vũ cho BK trong vòng chugn kết Robocon đi bà con ơi

Sáng mai 9/5 khai mạc vòng chung kết Robocon toàn quốc
    Trường mình có 2 đội thi khai mạc: Passion và Cirtech45
    Bà con hãy đi cổ vũ thật đông cho trường mình nha
    Chúc cho BKHN năn nay đại thắng
    m22` m22` m22` m22`
    Anh hiểu, anh cũng rất nhớ em

Quân Nhân Danh Dự

Còn chưa đầy 8h nữa, Passion và Cirtech45 sẽ ra quân. Đêm nay,thành viên của hai đội chắc thức cả đêm với hi vọng trận ra quân và cũng là 3 trận quyết định ngày mai sẽ suôn sẻ. Chúc mọi người đạt được thành quả xứng đáng với công sức đã bỏ ra.
    Bác nào mai đi cổ vũ cố mà học tập cái tinh thần hôm BK toàn thắng ở vòng miền Bắc ấy, hét cho to vào, cho bọn nó sợ, hehe. Bác nào ở nhà thì cũng đừng ki bo, dành chút thời gian còm, ngồi cầu nguyện cho chúng ta chiến thắng đi
    Lần sửa cuối bởi giant; 08-05-2004 lúc 11:59 PM
    MORE THAN I CAN SAY

Tin thật buồn, Passion và Cirtech45 sáng hôm nay đã thất thủ
    Các anh ko vượt được qua vòng đấu bảng làm cho các cổ động viên trên khán đài rất buồn
    Nhưng đừng vì thế mà giảm bầu nhiệt huyết
    m14` m22` m34` m14` m22` m34`
    Hãy cổ động hết mình cho các đội còn lại: HTS, BK ROB, BK EXPRESS
    Bởi chúng ta chính là tinh thần, là ý chí của các đội
    Bách Khoa cố lên !!! Bách Khoa vô địch !!!

Quân Nhân Danh Dự

Chúng ta chẳng hề kém họ về kỹ thuật, tiếc là, vấn đề chiến thuật lại chưa được các đội của chúng ta chú ý. Cả hai đội đều chưa linh hoạt khi xử lý các tình huống trong trận đấu. Thế nên, Passion đã đoàn tụ được một trận rồi, mà vẫn bị loại. Thua về chiến thuật, đau quá.
    Bài học cho ba đội BK còn lại. Hi vọng nhiều ở HTS1, nhưng xui cho các chú, gặp đúng bọn FXR, cái con tự động của nó bé như cái mắt muỗi mà chạy dã man. Ko hiểu bọn này làm gì, mà robot tự động chạy ác thế(bám đường bằng dò vạch trắng là dĩ nhiên, ko hề bám đường cơ khí, thế mà phi như ngựa). Nhưng, ko sợ, Sơn nhỉ? Chú và toàn đội HTS1 cố gắng nhé, chờ tin chiến thắng đấy!
    Lần sửa cuối bởi ot_khong_cay; 09-05-2004 lúc 12:55 PM

hieubk
    Guest

Các bác xem vé vào ra sao,liệu hết vé có vào được không?bây giờ còn vé vào o?

Các buổi thi đấu ngoại trừ buổi khai mạc đều có rất nhiều vé
    Mỗi đội được phát 50 vé, các bạn có thế xuống xin các đội
    Ngoài ra có thể đến xin ở 844 Đê La Thành
    Còn chuyện ko có vé có vào được ko thì còn tuỳ thuộc bọn canh cửa (toàn bọn Quân Sự)
    Nhưng những hôm có BKHN thi đấu , các bạn hãy cứ đến sân bởi có người xin được nhiều vé nhưng lại ko có người để cho
    Cứ tập trung ở cửa 7 chắc sẽ có vé
    Hơn nữa sân trống rất nhiều chỗ, đến sát giờ thi đấu chắc họ sẽ cho vao thôi

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Tuy đội nhà ra quân không thành công nhưng tôi vẫn đánh giá cao trình độ của các anh.Nếu sang năm có cơ hội làm robocon chắc chắn tôi sẽ phải học hỏi ở các anh rất nhiều.Các bác ơi,có kinh nghiệm gì thì truyền lại cho đàn em nhé!Thế hệ sau chắc chắn sẽ giành lại vinh quang cho BK thân yêu!

The end is just the beginning

phía sau của bóng tối

Chia buồn cho BK,...

Một lời khuyên chân tình cho các đội Robot BK, hãy học tập bên Kĩ thuật quân sự ấy..... Họ thật "đoàn kết" trong cách chế tạo - "mẫu mã rất giống nhau", đó có lẽ là kết quả của việc họ chia sẻ công nghệ với nhau. CÒn bên BK mình thì, nhà nào biết nhà nấy..........

m5` m13` m6` m42` m14` m28` m41` m27`
    Dù sao thì lần sau cũng cần cố gắng hơn...
    Chúc may mắn trong kì thi tới.....
    Chỉ có kẻ cô độc mới hiểu cái vị ngọt đậm đà mà không đắng gắt của cà phê loãng hay rượu nhạt, nó như chút tình thừa nơi trần thế giành cho họ. Thế nhưng, thật tiếc là khi mà người ta hiểu và cảm thấy yêu quý một cái gì thì đó cũng chính là lúc người ta đang hoặc đã mất đi thứ quý giá ấy.

medusa
    Guest

Bác Tại_sao_không ơi, mới nghe bác nói em tưởng bác mỉa mai hội bên QS, ai dè bác lại chê bai BK nhà ta, thế em hỏi bác đã ngó xuống sân ROBOT(à mà phải gọi là cái xưởng chung mới đúng) mấy lần rồi, mà bác nói ăn nói thiếu thận trọng vậy. Thế các bác nghĩ, thi ROBOCON chỉ để cho trường thôi sao, mỗi đội đều muốn thể hiện ý tưởng của mình chứ, tất nhiên em đang nói về mặt ý tưởng, còn về mặt kỹ thuật, các đội giúp nhau, thì bác làm sao mà biết được. Thà thừa nhận các đội của ta kém về mặt nào đó, chứ bác đừng chê mọi người không có tinh thần đoàn kết.
    Cứ đà này em khuyên bác không nên ghé qua đây mà post bài nữa, bác làm thế xuống tinh thần BK lắm, còn cái câu "Còn bên BK mình thì, nhà nào biết nhà nấy......", em nghĩ bác nên có vài lời xin lỗi thì hơn

Vòng Chung Kết mới chỉ bắt đầu, mong rằng trong những ngày thi đấu tới, chúng ta sẽ nhận được những tin vui thắng trận

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Nhìn lại topic đi rồi hẵng post bài nhé !

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề