User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 65

Chủ đề: Đóng góp ý kiến cho box

HUT's Student Avatar của Prince_of_darkness

Mặc định Đóng góp ý kiến cho box

Tớ lập ra topic này để mọi người có thể đóng góp ý kiến xây dựng , phát triển Box PFIEV về tất cả các lĩnh vực có liên quan (với những vấn đề không thuộc khả năng , tớ sẽ đề nghị ADMIN giúp đỡ) , cũng để giúp tớ hoàn thành nhiệm vụ MOD của mình một cách tốt đẹp và làm hài lòng mọi người . Rất cám ơn mọi góp ý phê bình mang tính xây dựng của các bạn .

Trong thời gian vừa qua bên cạnh những bài post rất đặc sắc và hấp dẫn , tớ đã thấy xuất hiện nhiều bài post mang tính chất buôn dưa lê , câu bài , tán gẫu hoàn toàn không giúp cho Box của chúng ta phát triển lên . Rất hoan nghênh mọi người nhiệt tình và hăng hái tham gia post bài trong Box , tuy nhiên mong mọi người có trách nhiệm hơn với bài post của mình , đừng để Box của chúng ta trở thành cái chợ !!!
    Nhân sinh tự cổ thùy vô tử
    Lưu thủ đan tâm chiếu hãn thanh

- Văn Thiên Tường -

HUT's Student Avatar của lonelyghost

Chú Monkey mới làm mod , tinh vi quá . Khè , ko buôn dưa lê thì sao no' là cái box được. Lâu lắm mới vô BKF ( dù gì thì mình có khi cũng là 1 trong những thành viên đầu tiên của BKF ấy nhỉ ---> khoe tẹo ) . Này thì đóng góp cái ý kiến vậy , sao cả cái forum to tướng, cả nghìn thành viên ( ko biết đến 1000 thành viên chưa nữa m40` ) , sao ko chọn được 1 cái theme hay style nào độc đáo 1 tẹo cho cài forum mà phải xài cái original của VBulletin vậy , ko chí ít cũng phải có 1 cái logo của riêng 4 rum chứ ( xài cái logo của trường mình cũng được ) , chứ đừng để cái logo của Bulletin như vậy, trông nó như thế nào ấy ấy . m12` Mấy cái này mấy anh admin làm vù cái là xong ấy mà ( toàn mấy anh đỉnh đỉnh cả ) , chả lẽ bân học đến nỗi vậy à .

chinhnt2k3
    Guest

Hóa ra cái này có từ lâu rồi à? Mình mới vào tưởng forum này mới làm nên không có ý kiến gì! Thảo nào mà mấy cái emoticon cũng rất banana

HUT's Student Avatar của Jiggly

Em nhất trí với các bác về cái vụ giao diện, nó xấu òm à. Logo cũng chả có mà đi để logo của vB, trông rất là mất chất, ban đầu em lại tưởng cái này mới bị làm sao phải setup lại. Mà đã việt hóa thì việt hóa cả thể đi, chữ thì nửa Việt nửa Anh, button thì toàn tiếng Anh, thực sự là hơi mất cảm tình tí, mà mấy cái này các bác ẹtmin làm vù 1 phát là xong chứ có lâu la gì đâu, nếu mà các bác bận thì ới anh em 1 tiếng thế là xong thôi mà.

HUT's Student Avatar của lonelyghost

Thực ra cái forum này hình như cũng down vài lần rồi hay sao ấy (có hồi bị hack , he he) , cái này chắc mới lên ,cho nên chưa kịp đề zai lại , bà con thông cảm .

Chậc , đã tiếp thu , sẽ đề nghị với Admin , cám ơn các bạn . Mời các bạn tiếp tục ? Còn về phần nội dung thì sao ?

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Quote Nguyên văn bởi lonelyghost
    sao ko chọn được 1 cái theme hay style nào độc đáo 1 tẹo cho cài forum mà phải xài cái original của VBulletin vậy , ko chí ít cũng phải có 1 cái logo của riêng 4 rum chứ ( xài cái logo của trường mình cũng được ) , chứ đừng để cái logo của Bulletin như vậy, trông nó như thế nào ấy ấy
    Quote Nguyên văn bởi Jiggly
    Em nhất trí với các bác về cái vụ giao diện, nó xấu òm à. Logo cũng chả có mà đi để logo của vB, trông rất là mất chất, ban đầu em lại tưởng cái này mới bị làm sao phải setup lại. Mà đã việt hóa thì việt hóa cả thể đi, chữ thì nửa Việt nửa Anh, button thì toàn tiếng Anh, thực sự là hơi mất cảm tình tí
    Cám ơn mọi người đã đóng góp! Trong khỏang thời gian vừa qua BKF vừa mới dùng bộ VBB mới! Trong các loại diễn đàn thì có thể nói VBB cũng được xếp vào những loại tiện dụng và có nhiều chức năng! Tuy nhiên nó cũng có những nhược điểm. Ban điều hành sẽ tiếp nhận ý kiến đóng góp đó và sẽ nâng cấp ngay khi có thể!

1.Đang có tình trạng mọi người post lung tung không đúng chủ đề , biến topic thành cái chợ buôn dưa lê với đủ mọi thứ chuyện => đề nghị mọi người có trách nhiệm với bài post của mình hơn một chút , nếu thấy cần thì ra tạo topic mới theo chủ đề mình muốn , hoặc topic “buôn dưa lê” nếu thích.

2.Mọi người cũng không nên tạo topic mới một cách vô tội vạ , nếu muốn post những bài cùng chủ đề thì nên post vào những topic đã có sẵn (ví dụ , topic “Những câu danh ngôn cần biết” nên cho vào trong topic đã có sẵn là “Nhe răng một tí đỡ buồn” )

3.Trong các topic sticky mong mọi người nghiêm túc một chút . Rât vui khi thấy mọi người cười đùa vui vẻ nhưng với các topic sticky thì cũng có giới hạn thôi . Tớ rất không muốn phải sử dụng những chức năng mod của mình với các bài post của mọi người , mong mọi người hiểu cho tớ và giúp tớ hoàn thành nhiệm vụ mod của mình một cách tốt đẹp
    Lần sửa cuối bởi Prince_of_darkness; 10-05-2004 lúc 10:46 PM

HUT's Student Avatar của Sourtamarind

Nếu bác bắt em phải post bài nghiêm túc thì em sẽ ko post gì ạ....hic

Sourtamarind đọc kĩ lại nhé , tớ không hề yêu cầu bạn phải post bài nghiêm túc mọi lúc mọi nơi , mà chỉ mong mọi người cười đùa đúng chỗ thôi

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề