User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Số bài trên BKF bị giảm một nửa?

Quân Nhân Danh Dự

Mặc định Số bài trên BKF bị giảm một nửa?

thắc mắc:cách đây rất lâu rồi, số bài post trên bkf của tôi mà tôi ko nhớ chính xác khoảng xấp xỉ 1000 bài. Cách đây một thời gian, tự dưng còn 500(trước khi BKF refresh), giờ mới lên gần 600. Ko có ý định spam bài, để lấy thành tích. Nhưng muốn nghe ban điều hành giải thích?
    MORE THAN I CAN SAY

phía sau của bóng tối

Tớ không biết, nhưng xin chia buồn

Sau cơn mưa trời lại sáng, bạn không nên bận tâm về chuyện đó mới phải, hãy quan tâm đến việc cải tiến chất lượng sao cho BKF càng tiến bộ thì hơn. Nếu chuyện này là do các thành viên ít quan tâm đến BKF thì bạn nên hỏi tại sao lại có chuyện như vậy chứ, tiên trách kỉ, hậu trách nhân. Bạn không nên trách mọi người vô tâm với BKF mà nên hỏi ta đã làm gì khiến mọi người thờ ơ với việc post bài lên BKF vậy chứ............
    Chúc BKF ngày một phát triển hơn....
    m28` m21` m42` m7` m7` m47` m29` m36` m22`
    Chỉ có kẻ cô độc mới hiểu cái vị ngọt đậm đà mà không đắng gắt của cà phê loãng hay rượu nhạt, nó như chút tình thừa nơi trần thế giành cho họ. Thế nhưng, thật tiếc là khi mà người ta hiểu và cảm thấy yêu quý một cái gì thì đó cũng chính là lúc người ta đang hoặc đã mất đi thứ quý giá ấy.

Quân Nhân Danh Dự

hơhơ, chả hiểu nói gì. Ai trách mọi người vô tâm với BKF? Đọc kĩ lại bài tôi đi chứ,hờ.
    Nên nhớ, vì ko nên có vụ chạy đua về số bài post nên đừng để hiện tượng kiểu như thế này lặp lại nữa. Tôi chưa bao giờ hết cảm thấy yêu quý cái BKF này, thế nên rất mong muốn, mọi topic đều sôi nổi, vậy nên post bài(ai nói spam hay ko tôi ko quan tâm, vì theo tôi:forum tức là diễn đàn, nên cần tự do ngôn luận, kể cả chat). Còn ngoài post bài, chắc tôi cũng ko có điều kiện đóng góp nhiều hơn cho BKF. Nhưng,bài post nhiều cũng thể hiện một phần thái độ ko thờ ơ với Forum, vì thế, ko thể có chuyện tự dưng giảm số bài post một cách vô lý thế được. Còn, khẳng định thêm là tôi post bài ko phải chạy đua thành tích, vì cái thành tích này chả có nghĩa lý gì với tôi cả. Thích thì post, thế thôi.
    Lần sửa cuối bởi giant; 10-05-2004 lúc 12:05 AM

born to run... Avatar của Gorpe

sau đợt bkf bị khủng bố , bị tổn thất khá nặng nề , mong các bác rộng lòng bỏ qua cho !!!
    -tôn trọng bài viết của tất cả thành viên!
    chính sự đóng góp của các bạn là yếu tố quan trọng để phát triển bkf thành 1 môi trường hữu ích (về mọi mặt)..
    các bác thông cảm , văn dốt võ dát , chỉ có vài lời thế thôi!!
    thanks in advance!
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

phía sau của bóng tối

he, he, xin lỗi nha

Tớ nhầm ý mà. Xin lỗi nha, đang bận cãi nhau nên không để ý kỹ, thành ra nhầm... Bỏ qua nhé
    m41` m6` m13` m14` m21` m28` m20`

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Em thấy bác giant cũng là dân ĐT thì phải,để ý làm gì ba cái chuyện lẻ tẻ ấy.Cái chính là chúng ta cảm thấy vui vì đã góp những bài chất lượng cho diễn đàn hay chí ít là làm cho diễn đàn trở nên sôi nổi hơn.Mong bác tham gia vào các chủ đề của box điện tử nhiều hơn nữa để anh em có thể học hỏi nhiều hơn nữa.
    Em thì em ghét cái bọn spam bài nhưng lại rất quí những người nhiệt tình!!

The end is just the beginning

Quân Nhân Danh Dự

to zonzon:yên chí đi zonzon,chỉ là nêu ý kiến thế thôi, tớ chả để bụng mấy cái chuyện nhỏ nhặt này bao giờ.
    to tai-sao-ko:ok,ko có gì.
    to vulh-bk: tớ mà để ý mấy cái chuyện này thì đã ý kiến từ lâu rùi. Chả qua ko để ý nên mãi gần đây mới ko hiểu sao số bài post của mình lại thế.

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

Quote Nguyên văn bởi vulh_bk
    Em thấy bác giant cũng là dân ĐT thì phải,để ý làm gì ba cái chuyện lẻ tẻ ấy.Cái chính là chúng ta cảm thấy vui vì đã góp những bài chất lượng cho diễn đàn hay chí ít là làm cho diễn đàn trở nên sôi nổi hơn.Mong bác tham gia vào các chủ đề của box điện tử nhiều hơn nữa để anh em có thể học hỏi nhiều hơn nữa.
    Em thì em ghét cái bọn spam bài nhưng lại rất quí những người nhiệt tình!!
    Hị...chắc bác ít để ý rồi, iem thấy những người nhiệt tình mới là những chuyên gia spam bài m21`
    Không sợ trời, không sợ đất, chỉ sợ chính mình!

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề