User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Cần tìm việc!!!!!!!!!

svBK's Newbie

Mặc định Cần tìm việc!!!!!!!!!

Hiện tại mình đang rảnh rỗi.Muốn tìm 1 công việc về lĩnh vực kinh tế. Có mem nào biết thì giới thiệu mình với nhé.Mình xin cảm ơn

svBK's Newbie

Mặc định Re: Cần tìm việc!!!!!!!!!

uh cho minh dang lam can tim nguoi giup ban hang do cau.co j lien he vs mih theo so 01656235604 nhe.mình tên Toàn nhé

.:: Grumpy svBKer ::. Avatar của 1973

Quote Nguyên văn bởi Langtu_vodanhbk2009 Xem bài viết
    uh cho minh dang lam can tim nguoi giup ban hang do cau.co j lien he vs mih theo so 01656235604 nhe.mình tên Toàn nhé
    Lần sau bạn gõ tiếng Việt có dấu đầy đủ nhé!
    Contact me:
    Email: sangnd [at] svBK.vn
    Personal website: My Blog | Chat với người lạ
    Facebook Page của Bách Khoa Forum: http://www.facebook.com/svbk.vn

4. Tớ cảm ơn 1973 đã chia sẻ.

svBK's Newbie Avatar của chutichbk

tớ thi xong rùi nên giờ cũng rảnh rỗi lắm..và cũng bí xiền lắm à.! Cậu có cần thêm người ko.? Chỉ đơn giản la bán hàng thôi cậu?Nhà mình cũng làm nghề bán hàng nè.!

svBK's Newbie

Tuyển dụng Hardware engineer:
    Applistar Corporation là công ty Nhật Bản về công nghệ thông tin, chuyên cung cấp các dịch vụ thiết kế ASIC, phát triển prototype trên FPGA, phát triển phần mềm, và các dịch vụ tư vấn về CNTT khác.
    Từ tháng 10 năm 2008, công ty đã thành lập công ty con Applistar Việt Nam nhằm thu hút nguồn nhân lực dồi dào về CNTT tại Việt Nam. (tham khảo trang ASIC設計・FPGAボード【アプリスター】 để biết thêm chi tiết).
    Hiện nay công ty Applistar Việt Nam có kế hoạch mở rộng các dịch vụ phát triển prototype trên FPGA và thiết kế PCB.
    Công ty cần tuyển kỹ thuật viên trong lĩnh vực này với các yêu cầu như sau:

1. Thông tin công việc:
    • Phân tích, thiết kế và lập trình phần cứng trên FPGA/CPLD/PAL/…
    • Vẽ, thiết kế mạch in
    • Nghiên cứu, phát triển các sản phẩm, thiết bị dựa trên công nghệ ASIC/FPGA
    • Verification service

2. Yêu cầu:
    • Tốt nghiệp đại học chuyên ngành công nghệ thông tin, điện tử viễn thông (hoặc các ngành có liên quan)
    • Khả năng tư duy tốt, khả năng tiêng Anh tốt (biết tiếng Nhật là một lợi thế)
    • Có kinh nghiệm design phần cứng, làm FPGA
    • Có kinh nghiệm phát triển device driver
    • Có kinh nghiệm phát triển IP-Core, Verification Service, có kinh nghiệm làm việc với ASIC/FPGA (sử dụng tốt Xilinx ISE, Altera Quartus, Altium Designer,…)
    • Thành thạo ngôn ngữ C/C++
    • Yêu thích và có hiểu biết tốt về kiến trúc máy tính, các thiết bị phần cứng, mạch tương tự/số...
    • Biết lập trình Verilog/VHDL/SystemVerilog/SFL/…, SystemC là một lợi thế

3. Quyền lợi:
    • Thu nhập tương xứng với năng lực và đóng góp. Có thưởng dự án.
    • Thời gian thử việc: 2 tháng.
    • Kỳ tăng lương: 2 lần/năm. Kỳ xét thưởng: 2 lần/năm.
    • Môi trường làm việc văn minh, hiện đại, rất khuyến khích sự sáng tạo.
    • Được training những kỹ thuật mới & khó khi bắt đầu tham gia làm việc tại công ty.
    • Có cơ hội làm việc với các chuyên gia trong lĩnh vực nhúng và thiết kế phần cứng của Nhật Bản. Cơ hội làm những dự án lớn với những khách hàng từ JP.
    • Sau một năm với kết quả làm việc tốt sẽ được cử sang JP công tác (thời gian công tác tùy thuộc vào tình hình dự án)
    • Thời gian làm việc: 5 buổi/ tuần, 8h/buổi, hỗ trợ ăn trưa.
    • Mọi policy của công ty đều tuân theo luật lao động Việt Nam.
    Các bạn quan tâm hoặc có ai thì có thể giới thiệu cho bên mình nhé
    Các bạn gửi CV (tiếng Anh or tiếng Nhật) vào địa chỉ mail hoa.tlg@gmail.com nhé.

svBK's Newbie

mình năm nay thi đại học, chả là anh trai mình có quen 1 số ít giám thị trong trường, nếu đúng người coi thi quen thì có thể mang đc đề ra khỏi phòng thi.
    vì vậy mình cần tìm bạn nào giải đc đề thi đại học môn lý và hóa, mình không cần 8 9, mình chỉ cần trên 5d 1 môn.
    thời gian là ngày mùng 4, mùng 5 tháng 7. bác nào giúp đc thì alo hay sms mình với.
    về thù lào, 1 xẽ trả 1Tr 1 môn, nếu so với đáp án của BGD đc 7 8 thì mình xẽ trả thêm tiền nữa.
    ll: 0976.452.691

svBK's Newbie

nghi thi luon di, nho

svBK's Newbie

Chào các bạn,

Công ty mình đang kinh doanh, hoạt động trong lĩnh vực công nghiệp năng, nhiệt điện.... Công ty minh đang có nhu cầu tuyển từ 3~5 kĩ sư.
    Mức lương thỏa thuận từ 5~7 triệu sau thử việc, có % hoa hồng cho doanh số cao, cơ hội thăng tiến, làm việc theo giờ công chức nhà nước nghỉ t7 chủ nhật, ăn trưa....
    Yêu cầu, tốt nghiệp chuyên ngành cơ khi, tự động hóa, công nghệ thông tin...
    Công việc cụ thể mình sẽ trao đổi trực tiếp với các bạn khi phỏng vấn.

Bạn nào quan tâm gửi CV cho mình qua địa chỉ email : dungpham.42hd(a còng)gmail.com

svBK's Newbie

Lĩnh vực của bạn cần tìm việc quá khó nhỉ? mình chưa hình dung công việc cụ thể sẽ là như thế nào, kinh tế ở đây là nghiên cứu về kinh tế hay đào tạo kinh tế học nhỉ?

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề