User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Cs 1.6 Bách Khoa

ENOLA Avatar của MiSuk

Mặc định Cs 1.6 Bách Khoa

Là sinh viên BK,hẳn đa số các bạn sinh viên một thời "mê mệt " với game,xưa là game off như counter strike 1.1 và AOE,bây h trước trào lưu game online ko it bạn lại đắm chìm trong thế giới ảo,tuy bên cạnh đó vẫn là sự thống trị của AOE và sự lên ngôi của dota,PS.
    Điều mà tôi muốn đề cập chính trong topic này đó là sự vực dậy của một game từng khuấy động các quán net một thời : counter strike.
    Không như các game AOE,PS, hay các game online khác,counter strike nằm trong hệ thống game esport truyền thống của các giải game lớn nhỏ,quy mô toàn cầu cũng như khu vực,cũng như là game thống trị lâu nhất trên bẳng xếp hạng các môn eport.Ở Việt nam,cộng đồng counter strike bắt đầu lớn mạnh từ năm 2005 và ngày càng đang đựoc khẳng định (xếp thứ 3 AIG 2009).

Tại sao counter strike lại có sức thu hut lơn đến như thế vậy?bởi bạn có thể coi counter strike như bóng đá vậy.Sự phối hợp đồng đội cùng skill thần thánh của các pro cser đã thu hút hàng triệu game thủ trên thế giới ngày đêm luyện tập để trở thành 1 phần của nó,hơn cả dota.Một khi đã tìm hiểu sâu vào thế giới cs pro,bạn sẽ thấy như có ma lực cuốn hút kì lạ của môn fps huyền thoại này!

Trên thực tế hiện nay,tôi thấy có vẻ bk chúng ta khá lạnh nhạt với counter strike ( phiên bản esport 1.6),trong khi thực tế tôi thấy khá nhiều bạn chơi clan cf,sa và rất đam mê bộ môn fps.Vì vậy tôi muốn tìm một hướng đi mới cho counter strike ở Bách Khoa.
    yêu cầu của mình cần 10 slot,tuy nhiên do tình hình thực tế ,mình mong muốn 5 slot để đựoc 1 team đã(hiện đã có 4 thành viên : j0ker,misuk,Unchun,truG_pgm),rất mong sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn đam mê.

Mục tiêu của team là đặt đựoc vị trí của mình trong cộng đồng procsvn,bởi vậy team lập ra ko phải chỉ là 4fun,mà hoạt động bán chuyên nghiệp,sẽ cần thời gian trainning kha khá,tuy nhiên do đặc thù của Bách Khoa là học khá nặng nên thời gian sẽ đựoc sắp xếp hợp lý nhất có thể,cũng như tìm cách trainning tối ưu nhất cho các member,có thể chỉ onlan luyện tập 2 buổi/tuần và 2 tiếng/lần.còn lại thời gian luyện skill cá nhân sẽ là 1h~1h30'/ngày khi ko onlan(khuyến khích các bạn năm 1,năm 2).Mục tiêu team đặt ra là dài hạn nên thời gian trainning sẽ rất thoải mái.tuy nhiên vẫn cần một số yêu cầu:
    - Đam mê counter strike 1.6,có chút kinh nghiệm trong bộ môn này.
    - Skill khá,có ý thức luyện tập cá nhân ( hơi bị nhàm đấy ,nhưng cần thiết)
    -Sẵn sàng up gear khi có thể ( gear = mouse,pad,keyboard).
    -Có tinh thần esport 1 tý.
    Có lẽ yêu cầu hơi khó chịu,nhưng mình tin BK sẽ có không ít bạn đam mê,nên hy vọng các bạn nhiệt tình tham gia ủng hộ team,một khi đã tham gia cộng đồng procsvn,các bạn sẽ ko phải ân hận vì sự lựa chọn của mình.
    Mọi liện hệ pm đến nick hellfire.1703 hoặc dailymitom1991.Rất mong sự ủng hộ của các bạn!
    Lần sửa cuối bởi MiSuk; 17-10-2012 lúc 11:43 PM
    đi học hay đánh bạn

svBK's Newbie

Mặc định Re: Cs 1.6 Bách Khoa

cho e đk với

ENOLA Avatar của MiSuk

pm theo yh ở trên nhé ^^

svBK's Newbie

đã pm nhé , ko phải team BI đâu nhé

ENOLA Avatar của MiSuk

Quote Nguyên văn bởi [V]-2 Xem bài viết
    đã pm nhé , ko phải team BI đâu nhé
    chú cũng bắn ở cz à tại vì Dai Bi đang rủ anh onlan nên anh thấy nick lạ add nên hỏi vậy thôi

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề