User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Các bài báo BKFET News

Le chevalier du ciel Avatar của luugu

Mặc định Các bài báo BKFET News

Các tiền bối ai còn giữ bản mềm của BKFET News - Nội san của sinh viên khoa ĐTVT thì cho em xin với ạ, em còn độc mỗi tờ đầu tiên, đây là đoạn đầu của nó ạ:

Lời ngỏ

Mùa thu đang về, nắng vàng như trải mật trên từng góc sân, từng giảng đường, trên những khuôn mặt sáng bừng lên niềm háo hức bắt đầu cho một năm học mới với đầy quyết tâm, nỗ lực và cố gắng.

Khép lại một mùa hè tràn ngập nắng và gió, mùa hè của bóng áo xanh tình nguyện trên mọi miền của Tổ Quốc từ nông thôn, miền núi, hải đảo, từ vùng sâu, vùng xa. Mùa hè tình nguyện, mùa của những người mang sứ mệnh tiếp sức và chia sẻ giá trị sống với cộng đồng. Trở về sau một mùa hè đầy ý nghĩa, gửi thư về mùa tình nguyện để biết mình đã được sống, được trải nghiệm và trưởng thành hơn trong mùa hè ấy.

Một năm học mới đã bắt đầu, biết bao mơ ước, khát vọng, hoài bão cho một tương lai tươi sáng. Một Câu lạc bộ dành cho các bạn Sinh viên Nghiên cứu khoa học ra đời sẽ là nơi để các bạn học hỏi và tiếp cận với việc nghiên cứu khoa học. Hy vọng lắm những luồng gió mới sẽ tiếp sức cho chúng ta bước tới cùng con đường mình đã chọn…

Ấn phẩm trên tay bạn là trang thông tin của Liên chi Đoàn – Liên chi Hội khoa Điện tử Viễn thông, trường Đại học Bách Khoa Hà Nội, với mục đích tạo ra một kênh thông tin, làm cầu nối giữa các hoạt động của trường, của khoa với sinh viên. Tin tức công nghệ mới, những vấn đề khoa học, những tin tức nóng hổi từ các hoạt động của trường, của khoa sẽ được cập nhật và đăng tải trên từng trang báo.

Những thiếu sót trong khâu biên tập, nội dung là không tránh khỏi. Ban biên tập rất mong sẽ nhận đươc những đóng góp cũng như tin, bài từ các bạn để tờ tin ngày càng phong phú hơn, trở thành một món ăn tinh thần mang đúng chất Điện tử_Viễn thông, do sinh viên Điện tử-Viễn thông viết dành cho chính mình.

Ban biên tập FET-NEWS

Em nhớ là hồi trước đọc thấy nó ở trang web hay diễn đàn nào đó nên save lại vào word (nhưng chỉ save 1 tờ duy nhất), có thể là chính svbk này (nhưng tìm không ra), bác nào biết chỉ em với, em cảm ơn ạ
    On ne voit bien qu'avec le coeur, l'essentiel est invisible pour les yeux ~ ♥

aDungz Avatar của aDz

Mặc định Re: Các bài báo BKFET News

In GHOST we trust
    Will I Ever find - Someone to believe?
    Có vấn đề gì liên quan admin thì pm tin nhắn cá nhân nhé. Cảm ơn.

Personal blog: http://aDungz.wordpress.com

3. Tớ cảm ơn aDz đã chia sẻ.

Le chevalier du ciel Avatar của luugu

Quote Nguyên văn bởi aDz Xem bài viết
    Em thử pm nhưng không được anh ạ, thật tiếc là anh ấy " has chosen not to receive private messages or may not be allowed to receive private messages. Therefore you may not send your message to him/her".

aDungz Avatar của aDz

adwin_508 có để lại liên lạc (Y!M và skype) của cá nhân trong trang

6. Tớ cảm ơn aDz đã chia sẻ.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề