User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 69

Chủ đề: Con gái có nên quá yêu!

nàng xuân
    Guest
    :wub:
    Con gái khi yêu nhiều rồi thường tỏ ra quá phụ thuộc vào người mình yêu. Đôi khi thể hiện cảm xúc một cách quá đáng . Các boy nghĩ thế nào về hiện tượng này ?
    Tuy nhiên cũng phải nhớ cho rằng đó là vì cô ấy yêu người yêu mình và thể hiện TY với người đó chứ không phải với ai khác.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của mui_ten_vang2001
    như vậy mà bạn bảo ngốc nghêch ư ?
    đó là tình iu
    tuy nhiên điều bạn nói chưa rõ ràng
    nên mình chỉ biết vậy
    nhưng khi iu con gái đưng nên phụ thuộc quá, phải có chính kiến của mình chứ
    Nắng sớm thương cha:
    nợ cha một sự nghiệp!
    chiều tà nhớ mẹ:
    nợ mẹ một nàng dâu!

ta trở về ta đã trở về!

khianhhaikhoc
    Guest
    Originally posted by nàng xuân@Nov 12 2002, 06:53 PM
    :wub:
    Con gái khi yêu nhiều rồi thường tỏ ra quá phụ thuộc vào người mình yêu. Đôi khi thể hiện cảm xúc một cách quá đáng . Các boy nghĩ thế nào về hiện tượng này ?
    Tuy nhiên cũng phải nhớ cho rằng đó là vì cô ấy yêu người yêu mình và thể hiện TY với người đó chứ không phải với ai khác.
    đúng rùi khi con gái mà yêu con trai như thế thì tuyệt,nhưng nói thật hiện nay duong nhu điều đó quá hiếm .và dường như tìm được một người như thế thì rất khó.nhưng nói thật các bác trai cũng yêu và chăm sóc các bác gái như thế.bác có tin không?

dongnghi
    Guest
    nhung do la con gai rat la tu hao ve ban trai cua minh , tin vao nguoi iu cua minh se cho che cho minh , va lam nen noi nuong tua ma

khianhhaikhoc
    Guest
    Originally posted by dongnghi@Nov 13 2002, 10:43 AM
    nhung do la con gai rat la tu hao ve ban trai cua minh , tin vao nguoi iu cua minh se cho che cho minh , va lam nen noi nuong tua ma
    đúng rùi đó là trường hợp các bác gái tự hào về người yêu của mình.nhưng nói thật nghe,trường hợp này nhiều khi cũng không ổn,vì có nhiều các bác gái không biết bác trai ấy có yêu mình không?mà các bác gái thì cứ chăm sóc như thế,thế thì không ổn rùi!còn nữa các bác gái cũng đừng nên chăm sóc các bác trai quá,không khéo các bác gái làm như thế thì các bác trai hư và nhác hết à!kakakaka

Dkqdiep
    Guest
    Miễn là làm sao cho người ngoài nhìn vào không cảm thấy chướng tai gai mắt là được. Người nào tỏ ra phụ thuộc thì người đó thường là người yêu nhiều hơn. Mà trong tình yêu, ai yêu nhiều hơn người ấy khổ nhiều hơn. Đời buồn thế đấy.

HUT's Student Avatar của BOYNHACVIEN_1982
    Co gai do qua thieu su tu tin .
    do khong phai la nguoi yeu li tuong
    Chiều chiều ra đứng gốc đa
    Hỏi về đâu khi nhà đã mất ??? m16` m16` m16`

mona_lisavn
    Guest
    Cái gì cũng chỉ tương đối thôi k nên tuyệt đối,trong tình yêu cũng vậy.Đúng là người bạn gái phải rất yêu thì mới quan tâm đến bạn trai của mình (đôi khi phụ thuộc quá).Yêu nhưng phải có chính kiến của mình chứ.K thể có chuyện bạn trai nói gì cũng đúng cũng hay.Quan tâm như 1 người mẹ chăm con.Có nhiều cách thể hiện tình yêu ,phụ thuộc vào người mình yêu là điều k nên.

khianhhaikhoc
    Guest
    cái đó cũng đúng lắm,các bác gái đừng nên chăm sóc các bác trai nhiều ,nhiều khi như thế các bác trai cũng không thích mô.nếu như thế thì các bác trai sẽ coi đó là một sự làm phiền à.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của MiniMoon

Iu quá là tự mình hại mình đó . Nói chung là ko nên, chả phải gì nhưng cũng nên có chút kiu chứ . Tại sao cứ phải phụ thuộc quá là sao . MM ghét mí cái kiểu người iu nói gì cũng là đúng, nghe hết, cứ như vậy thì bọn con trai nó cũng mau chán thui . Chẹp chẹp .
    Có người vì iu quá mà dại . Chẹp chẹp
    Ngu thì chít bệnh tật gì . Vấn đề iu quá thì cũng bức xúc đây, tại nó liên quan đến nhìu thứ lém, những chuyện linh tinh, tệ nạn cũng có luôn . Cho nên iu quá thì gọi là " stupid "
    B)
    Chỉ cần vừa phải, ko vô tâm thờ ơ, quan tâm đúng mức, giữ chính kiến của mình, nói chung là phải có tí cá tính thì mới được . Chẹp chẹp !!! Con gái cũng cần có lúc phải lạnh lùng và dữ dằn 1 chút, hiền quá và " nghe lời quá " là ko nên . Chỉ làm cho con trai " gia trưởng " thôi à . :lol: B)

Trong tôi có nhiều tôi
    Một tôi hay cười và một tôi hay khóc
    Tôi cười với đám đông
    Tôi khóc một mình
    Còn một tôi im lặng
    Một tôi là chiếc bóng theo tôi
    Tôi gom nhiều tôi thành một tôi
    Mỗi lần ngồi nghĩ và tự hỏi
    Tôi nhiều tôi vậy mà sao một mình ?!?

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề