User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề: nhờ mấy anh chị cái nha

nhanbktech
    Guest

Mặc định nhờ mấy anh chị cái nha

em được tuyển thẳng vào đại học ,em có ý định thi vào kỉ sư chất lượng cao của truờng không biết em phải học nhửng gi anh chi nhỉ ,thi có khó không anh chị .anh chị nói rỏ cho em biết cái nha,cảm ơn anh chị nhiều lắm

HUT's Student Avatar của Jiggly

Em được giải gì? Nếu giải nhât hay nhì quốc gia thì sẽ được vào thẳng. Còn ko thì học ôn Toán chủ yếu phần hàm số + lim..., Lí thì hình như là ôn tất, lâu lâu chị cũng quên rồi ^_^. Nhưng mà em ạ, với kinh nghiệm người đi trước chị khuyên em suy nghĩ kĩ trước khi quyết định thi vào KSCLC. Học trong chương trình này sẽ làm em mất nhiều cơ hội.

nhanbktech
    Guest

em cảm ơn chị rất nhiều . em được giải ba toán quốc gia chị à
    nhưng mà em đang học mười một em rất muốn vào bách khoa
    chị ơi giải ba thì phải thi a chị em sẻ mất nhiều cơ hội nghỉa là sao hả chị chị giải thích cho em rỏ cái nha chào chị

memberk47
    Guest

hoc lam gi , chan lam

memberk47
    Guest

Học KSCLC vừa khó vừa chó lắm em ah, suy nghĩ lại đi trước khi quá muộn , anh thấy mày cũng có khả năng đấy chứ , việc gì phải khổ thế em

nhanbktech
    Guest

anh la k47 a cha gi ma anh an noi hon the

thithamtronggio
    Guest

Ai la memberK47 đề nghị ăn nói cho lịch sự
    Chị Jiggly nói đúng đấy em ạ , nên suy nghĩ kỹ trước khi có quyết định vào hay không.Mà em còn những một năm nữa cơ mà còn nhiều thời gian mà tham khảo.

thithamtronggio
    Guest

Quote Nguyên văn bởi nhanbktech
    anh la k47 a cha gi ma anh an noi hon the

svBK's Member Avatar của sans_amour

đúng em đồng ý với ý kiến của bác thithamtronggio đề nghị tẩy chay những thằng cu làm mất mặt danh tiếng KSCLC , anh em ơi nếu ai mà tái phạm xin anh em tẩy chay đê .....
    em nhanbktech cứ yên tâm , còn những hơn một năm nữa cơ mà, cứ ôn mà đi thi ...quốc tế đi , còn chuyện vào đay chỉ là chuyện nhỏ , học ngu như anh mà còn vào được ay chứ hic

butanido
    Guest

Hehe, thực ra thì học KSCLC cũng khó và mệt thật. Có đủ sức, đủ thì hẳng vào. Ko sau này lại kêu ca.
    Hê hê, quyền lợi thì cũng có nhiều đó. Trước mắt vật chất là "xiền": tối thiểu 120K/ tháng, khớ khớ một chút thì 180K mà đỉnh cao thì 180K. Cứ vào được CLC, dù ko học gì thì cũng được 120K rồi, thế mới sướng. Ha ha. Cái này mới có được khoảng 2 năm nay thôi. TỘi nghiệp cho bọn khoá đầu như LonelyStar, Butanido,.......... đói dài răng ra mới có. Thế mới cú chứ.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề