User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề: Đi ăn kem với Monalisa

2755
    Guest

:tomato) :tomato) :tomato) :tomato) :tomato)
    Chuyện thật đấy,CN đi ăn kem lần đầu với Mona,tui định mang tiền đi để trả chứ lần đầu đi chơi ai lại để con gái trả tiền bao giờ.Tui nghĩ vậy nên đã chuẩn bị nhưng ma` khi gửi xe để ra điển hẹn,đinh lấy tiền ra trả thì túi rỗng không,hóa ra tui đã để tiền ở nhà,lu'c đi chưa cho vào túi,quên mất,thế là không co' một đồng nào,kể cả tiền gửi xe,bối rối một lúc tui vẫn quyết định đi tiếp,về nhà lấy tiền thì không kịp hẹn mất,thế là đi chơi người không,mọi người nghe có chán không,Mona bao tất,hì hì :silly) :silly) :silly).Mà Mona cũng chẳng biết là tui không có tiền,cứ tranh giả trước hi` hi`,thế là song hết.
    Lúc về chẳng dám hỏi vay tiền gửi xe nữa,đành đầu thú với chú gửi xe,thế là chú i' cho miễn phí,hic hic
    Tiền là tiền nhiều khi không cần có
    Tiền là tiền nhiều lúc có như không
    Các bạn nam về sau đi chơi nhớ cẩn thận chuyện tiền bạc nhớ

HUT's Master Avatar của H.A.U
    Ôi lợi dụng quá ! Thật là con người khôn ngoan cần phai học tập đây . Ăn kem không mất tiền ? Mà kiếm một người như mona cũng khó đấy chứ nhỉ ? . Bạn làm lộ bí mật thế không sợ không ai dám đi cùng bạn đi ăn kem nũa à ?

Registered User

Originally posted by 2755@Nov 10 2002, 03:50 PM
    :tomato) :tomato) :tomato) :tomato) :tomato)
    Chuyện thật đấy,CN đi ăn kem lần đầu với Mona,tui định mang tiền đi để trả chứ lần đầu đi chơi ai lại để con gái trả tiền bao giờ.Tui nghĩ vậy nên đã chuẩn bị nhưng ma` khi gửi xe để ra điển hẹn,đinh lấy tiền ra trả thì túi rỗng không,hóa ra tui đã để tiền ở nhà,lu'c đi chưa cho vào túi,quên mất,thế là không co' một đồng nào,kể cả tiền gửi xe,bối rối một lúc tui vẫn quyết định đi tiếp,về nhà lấy tiền thì không kịp hẹn mất,thế là đi chơi người không,mọi người nghe có chán không,Mona bao tất,hì hì :silly) :silly) :silly).Mà Mona cũng chẳng biết là tui không có tiền,cứ tranh giả trước hi` hi`,thế là song hết.
    Lúc về chẳng dám hỏi vay tiền gửi xe nữa,đành đầu thú với chú gửi xe,thế là chú i' cho miễn phí,hic hic
    Tiền là tiền nhiều khi không cần có
    Tiền là tiền nhiều lúc có như không
    Các bạn nam về sau đi chơi nhớ cẩn thận chuyện tiền bạc nhớ
    Thế là thế nào đây nhỉ??? Chị mona ơi!!! Chị có thể giải thích được không nè??? Chị chẳng chịu bật mí cho em ! Bây giờ giải thích thế nào nè??? :wub:
    Mà chuyện này cũng buồn cười nhờ??? chị mona mà đọc song chắc là cười lắm đó nha! Đúng là thật thà quá! hii...hi!!! Buồn cười thật đó!!! :lol:

mona_lisavn
    Guest
    Mình hơi bất ngờ một chút nhưng đó là sự cố ngoài ý muốn của 2755 mà.Bây giờ nam nữ bình đẳng , đâu cứ phải con trai trả tiền trong các cuộc đi chơi đâu(đôi khi mình vẫn là người trả đấy chứ).Có nhiều cách thể hiện sự galang hơn là chuyện trả tiền.Vì vậy mình thấy chuyện này hết sức bình thường ,no prob!

Catherine_nguyen
    Guest
    Chuyen do la binh thuong!Bo moi nguoi nghi con gai xau tinh vay u?Viec khao nhu the la chuyen thuong ma !Nhung dung loi dung nhe ,mat long tin day!
    :wub: :wub: :wub:

Dkqdiep
    Guest
    Thế hôm đó mona có biết là người ta không mang tiền theo không? Hihi. Nếu không biết, lại thấy người ta không phản ứng gì với chuyện mona tranh trả tiền, mona co nghĩ gì không?

mona_lisavn
    Guest
    Thực ra thì 2755 có phản ứng đấy chứ nhưng k nhanh tay nhanh mồm bằng mình .Mọi người đừng nghĩ là 2755 đứng yên nhìn mình trả tiền nhé.Chẳng qua mình đã nói trước mình phải là người làm tròn nghĩa vụ của kẻ thua cuộc .Đã nói thì phải làm thôi.
    (mà sao 2755 lại post lên như vậy ,lần sau gửi tin nhắn nhé)

Registered User
    Chị mona ơi!!! Thế chị thua 2755 cái gì vậy mà phải làm tròn nhiệm vụ của một người thua cuộc vậy nè?? Sao chị không trả lời câu hỏi của em vậy nè!!!

HUT's Student Avatar của BOYNHACVIEN_1982
    Troi` ! Su co nho doi
    Chiều chiều ra đứng gốc đa
    Hỏi về đâu khi nhà đã mất ??? m16` m16` m16`

HUT's Master Avatar của H.A.U
    Lần sau thì phải nhớ thôi không lại làm bẽ mặt anh em quá . Nếu không mang tiền thì có 1001 cách để trả tiền ví dụ như xin khất với chủ quán chẳng hạn hay la cắm cho người ta món gì đó .....

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề