User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề: Gửi người bạn của tôi!!!!!

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Mặc định Gửi người bạn của tôi!!!!!

Hôm nay, nhận được tin tình trạng sức khỏe của bạn đang ngày càng xấu đi, tôi rất đau lòng. Thể xác và cả trí tuệ của bạn đang bị thời gian bào mòn từng ngày, từng giờ mà tôi không thể làm được điều gì để giúp bạn được. Tôi thấy mình thật là yếu đuối. Nếu có một điều ước, tôi sẽ ước cho thời gian ngừng trôi để bạn có thể trò chuyện cùng tôi như những ngày đầu mà chúng ta mới quen biết.

Bạn và tôi chưa hề gặp mặt, cũng chưa hề biết nhau qua giọng nói hay tiếng cười. Tôi chỉ có thể biết bạn qua mặt các con chữ và tiếng lách tách của bàn phím khi tôi viết cho bạn mà thôi. Bạn và tôi mỗi người một nơi nhưng lại được gặp nhau qua màn hình và chú chuột. Bạn gõ cho tôi rồi nhìn lên màn hình, tôi gõ cho bạn rồi nhìn lại chính tôi.

Bạn là niềm tự hào của tôi. Một hình tượng như được xây đắp nên từ tâm hồn lạc quan và ý chí. Bạn nói chuyện với tôi bằng tất cả ý chí, sức mạnh tinh thần của mình cho dù tất cả những thứ đó đang ngày càng hạn hẹp. Tôi nói chuyện với bạn băng tất cả sự khâm phục, tự hào nhưng vẫn cảm thấy có một thứ gì đó đau nhói ở trong tim. Vì tôi biết rằng bạn đang làm tất cả những điều cuối cùng, bạn đang thắp sáng cho chúng tôi bằng những giọt nến cuối cùng chắt chiu từ chính tâm hồn của bạn.

Và bạn ơi, bạn có biết không? Chúng tôi tự hào về bạn, chúng tôi luôn luôn yêu quý bạn vì bạn là một tấm gương sáng cho chúng tôi để chúng tôi có thể vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống hàng ngày. Mai này tôi kể cho các con tôi nghe về câu chuyện của bạn câu chuyện về một người con gái đã mạnh mẽ, đã cố gắng vượt qua thực tế bất hạnh, vượt qua sự bào mòn thể xác và tâm hồn để có được niềm tin vào cuộc sống đầy khó khăn này.

Xin chân thành gửi đến người bạn của tôi. Một người mà tôi chưa từng gặp mặt. m27` m27` m36`

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Này ông langthang nếu muốn than vãn thì sang box tâm sự mà than,ông là Mod box điện sao lại spam bài bừa bãi thế !

The end is just the beginning

Xin lỗi vì kô phải là tôi spam bài. Mà cậu nghĩ là tôi spam bài à? Nói cho cậu biết là tôi chả bao giờ biết spam và cũng chả để làm gì. Tôi viết bài bên box này cũng là mục đích của tôi. Nếu mọi người kô thích thì tôi xin phép mod move bài này sang mục thích hợp cho tôi. Xin cảm ơn.

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi LangthangInternet
    Hôm nay, nhận được tin tình trạng sức khỏe của bạn đang ngày càng xấu đi, tôi rất đau lòng. Thể xác và cả trí tuệ của bạn đang bị thời gian bào mòn từng ngày, từng giờ mà tôi không thể làm được điều gì để giúp bạn được. Tôi thấy mình thật là yếu đuối. Nếu có một điều ước, tôi sẽ ước cho thời gian ngừng trôi để bạn có thể trò chuyện cùng tôi như những ngày đầu mà chúng ta mới quen biết.

Bạn và tôi chưa hề gặp mặt, cũng chưa hề biết nhau qua giọng nói hay tiếng cười. Tôi chỉ có thể biết bạn qua mặt các con chữ và tiếng lách tách của bàn phím khi tôi viết cho bạn mà thôi. Bạn và tôi mỗi người một nơi nhưng lại được gặp nhau qua màn hình và chú chuột. Bạn gõ cho tôi rồi nhìn lên màn hình, tôi gõ cho bạn rồi nhìn lại chính tôi.

Bạn là niềm tự hào của tôi. Một hình tượng như được xây đắp nên từ tâm hồn lạc quan và ý chí. Bạn nói chuyện với tôi bằng tất cả ý chí, sức mạnh tinh thần của mình cho dù tất cả những thứ đó đang ngày càng hạn hẹp. Tôi nói chuyện với bạn băng tất cả sự khâm phục, tự hào nhưng vẫn cảm thấy có một thứ gì đó đau nhói ở trong tim. Vì tôi biết rằng bạn đang làm tất cả những điều cuối cùng, bạn đang thắp sáng cho chúng tôi bằng những giọt nến cuối cùng chắt chiu từ chính tâm hồn của bạn.

Và bạn ơi, bạn có biết không? Chúng tôi tự hào về bạn, chúng tôi luôn luôn yêu quý bạn vì bạn là một tấm gương sáng cho chúng tôi để chúng tôi có thể vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống hàng ngày. Mai này tôi kể cho các con tôi nghe về câu chuyện của bạn câu chuyện về một người con gái đã mạnh mẽ, đã cố gắng vượt qua thực tế bất hạnh, vượt qua sự bào mòn thể xác và tâm hồn để có được niềm tin vào cuộc sống đầy khó khăn này.

Xin chân thành gửi đến người bạn của tôi. Một người mà tôi chưa từng gặp mặt. m27` m27` m36`

m5` dung hinh` tuong hoa' nguoi ta len nhu vay chu langthang ? cuoc doi la nhu vay ma , biet lam sao duoc ? to cam on nhung tinh cam tot dep ma cau da danh cho H . m29` m29` , uoc gi moi chuyen chi la giac mo , uoc gi .....

autin_susu2
    Guest

Anh nói về 1 người theo kiểu trừu tượng thế thì Vu bảo anh spam cũng chả sai.
    thôi...anh khỏi move bài của anh đi mang tiếng anh em làm khó dễ cho anh.

Love!
    Quote Nguyên văn bởi vulh_bk
    Này ông langthang nếu muốn than vãn thì sang box tâm sự mà than,ông là Mod box điện sao lại spam bài bừa bãi thế !
    ông đừng vội phê phán người ta như vậy chứ nhỉ? ông có biết cái quái gì đâu mà đã vội nói vậy? tôi thấy langthang đã bao giờ spam bài đâu? đó đó ...mọi người xem , cái gì cũng có nguyên nhân của nó cả . m12` .... Cảm ơn langthang nhé , tớ sẽ nhớ những tình cảm của cậu ...( biết tớ là ai không? đừng nhầm lẫn nhé ) m21`

Quote Nguyên văn bởi autin_susu2
    Anh nói về 1 người theo kiểu trừu tượng thế thì Vu bảo anh spam cũng chả sai.
    thôi...anh khỏi move bài của anh đi mang tiếng anh em làm khó dễ cho anh.
    Xin lỗi cậu, hiện tại tôi rất muốn move cái bài này ra mục khác nhưng cậu biết đó tôi kô còn là mod nên chả thể làm gì được. Các cậu yên tâm là nó sẽ được move đúng chỗ của nó. Yên tâm nhé.

Bình ơi chuyển hộ tớ cái topic này sang mục bạn bè nhé. Cám ơn nhiều

Quân Nhân Danh Dự

mọi người sao thế nhỉ? Người ta muốn nói lên những suy nghĩ thật lòng mà cũng có ý kiến được à? Tôi đồng ý là Langthang chưa bao giờ spam bài,thế nên đừng nói thiếu căn cứ thế.
    to Langthang:đừng để ý đến mọi người nói gì, cái chính là:bạn đã làm đúng. Tôi có thể hiểu một phần cảm giác của bạn,tuy là rất nhỏ(vì tôi ko được trực tiếp tiếp xúc với bạn gái đó)."Hãy chứng tỏ cho những người bạn yêu quý là bạn cảm thấy như thế nào về họ,như vậy khi ko còn có thể như thế nữa,bạn cũng ko bao giờ phải hối tiếc"
    MORE THAN I CAN SAY

binhjuventus
    Guest

Quote Nguyên văn bởi LangthangInternet
    Bình ơi chuyển hộ tớ cái topic này sang mục bạn bè nhé. Cám ơn nhiều
    Không phải chuyển đâu Cảnh, thực ra trong box này cũng có không ít bài tâm sự đâu, tớ thấy cứ để nó ở đây. Dẫu không hiểu hết những gì ấy nói nhưng tớ cũng xin chia xẻ với ấy!

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Có lẽ em chưa hiểu được tâm sự của bác,xin lỗi nhé !

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề