User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 70

Chủ đề: kỹ sư chất lượng cao, điểm ấn tượng nhất

phía sau của bóng tối

kỹ sư chất lượng cao, điểm ấn tượng nhất

Họ chăm chỉ, cần cù và luôn sáng tạo. .. Tôi phục họ thật đấy, có thể tôi cũng sẽ là một kĩ sư chất lượng cao của BK nếu như tôi không học ĐH Kinh tế.
    Xin chào các bạn và xin chúc box này trở thành box ấn tượng nhất của BK như chính các bạn vậy...
    Chỉ có kẻ cô độc mới hiểu cái vị ngọt đậm đà mà không đắng gắt của cà phê loãng hay rượu nhạt, nó như chút tình thừa nơi trần thế giành cho họ. Thế nhưng, thật tiếc là khi mà người ta hiểu và cảm thấy yêu quý một cái gì thì đó cũng chính là lúc người ta đang hoặc đã mất đi thứ quý giá ấy.

HUT's Student Avatar của Prince_of_darkness

Chời ơi !!! Đúng là dân ngoại đạo có khác Nói nghe mát lòng mát dạ , sướng run cả người Dầu sao cũng cám ơn bạn lắm lắm vì những lời nói tốt đẹp bạn dành cho chúng tôi (dù chả biết có đúng hông ??? ) Hôm nào mời bạn đến chỗ chúng tôi chơi : tầng 5 nhà D3 ĐHBKHN . Khi đi nhớ mang theo bạn gái . Thông báo này thay cho giấy mời
    Nhân sinh tự cổ thùy vô tử
    Lưu thủ đan tâm chiếu hãn thanh

- Văn Thiên Tường -

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Chà! Thế mình không bít có được mời tới đó không đây! Cần phải ngó nghiên khoa cái! Chậc chậc! Để rùi còn phát triển tiếp chớ đúng kô chú Prince!

anhdaikho
    Guest
    Quote Nguyên văn bởi ot_khong_cay
    Chà! Thế mình không bít có được mời tới đó không đây! Cần phải ngó nghiên khoa cái! Chậc chậc! Để rùi còn phát triển tiếp chớ đúng kô chú Prince!
    Chang co ma nao dau ma.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

chắc dân PFIEV không chỉ biết học chứ..m47`
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

svBK's Member Avatar của LonelyStar

Hehe, các bác ở ngoài nghe danh "Kĩ sư chất lượng cao", hehe, chắc phát hoảng. Tiếng vang hơn mõ mà.
    Hehe, nhưng thực ra ở trong chăn mới biết chăn có rận. Học mệt lắm các bác ạ, phờ râu dê. Mà vấn đề là không được học vào trọng tâm, học rất nhiều môn. Bản thân tui năm cuối rồi mà phải học tới 20 môn ở kỳ 9 vừa rồi, môn nhiều nhất cũng chỉ có được 3 trình. Mệt lắm, mệt lắm mà lại ngu người ra. Cú quá
    "KSCLC" có lẽ phải đổi thành: KS Chết Là Chắc
    Một mình lang thang, trên đất này ... :65:

anhdaikho
    Guest

Quote Nguyên văn bởi LonelyStar
    Hehe, các bác ở ngoài nghe danh "Kĩ sư chất lượng cao", hehe, chắc phát hoảng. Tiếng vang hơn mõ mà.
    Hehe, nhưng thực ra ở trong chăn mới biết chăn có rận. Học mệt lắm các bác ạ, phờ râu dê. Mà vấn đề là không được học vào trọng tâm, học rất nhiều môn. Bản thân tui năm cuối rồi mà phải học tới 20 môn ở kỳ 9 vừa rồi, môn nhiều nhất cũng chỉ có được 3 trình. Mệt lắm, mệt lắm mà lại ngu người ra. Cú quá
    "KSCLC" có lẽ phải đổi thành: KS Chết Là Chắc
    KSCLC=KS chơi là chính,kĩ sư con lợn con,kĩ sư gì gì đấy hôm nọ thầy Lương duyên Bình có bảo rồi mà hahahaha

phía sau của bóng tối

Mặc định Tớ sẽ đến ....

Hẹn các "Kĩ sư con lợn con" đến ngày 24-12-2004, tớ sẽ đến chỗ các cậu. Mang theo bạn gái và cả một số bạn của bạn gái tớ( nếu có thể)...
    Lí do đến 24-12 tớ mới đến được là vì bạn gái mới quen của tớ hẹn đúng đến hôm ấy mới đồng ý để tớ muốn đi đâu thì đi. Ban đầu cô ấy không định đến đâu vì nghe "con lợn con" có vẻ kì quá, thêm vào đó các bạn của cô ấy chê dân kĩ thuật khô khan lắm... may thay trước đó tớ đã kịp giao hẹn với cô ấy đến 24-12 phải "đi theo tớ tới bất kì nơi nào cố thể"... m34`
    m7` m21` m28`

^_^
    Guest

Ôi ôi nghe bác tai_sao_khong khen các bạn KSCLC mà hay quá hén. Có thật không hả bac P_O_D.
    Mà bác tai_sao_khong ạ làm gì có lớp học ở tầng 5 D3 đâu nhỉ ( hi vọng mình không nhớ nhầm). Bác mà đưa bạn gái đến đó là chả có ma nào đâu.
    Nói thật chứ mình cũng phục các bạn KSCLC học nhiều khủng khiếp. He he học cả sáng cả chiều, học thế chắc em lăn quay ngất xỉu.
    Nhưng mình mới tiếp xúc thấy con trai PFIEV hình như học hơi nhiều quá, chả có thời gian cho nhưng việc khác. He he cũng khá cới mở nhưng hình như hơi nhát ( đấy là cảm giác cá nhân của em, nói các bác các chú học PFIEV đừng cáu nhé ).
    Ai mà làm bạn gai con trai PFIEV chắc phải giầu đức hi sinh lắm lắm.

CaycothuPFIEV
    Guest

Thoat nghe qua thi thay chuong trinh KSCLC thi oai lam nhu de dat duoc cai ma nguoi ta mong muon thi can ca mot qua trinh phan dau dai lam. The nhung nhung con nguoi trung kien cua to quoc khong bao gio dau hang truoc moi gian lao, truoc moi kho khan thu thach. Va ket qua la sau khoang gan du 5 nam chien dau,khoa dau tien cua KSCLC da ra truong ma luc luong gan nhu duoc bao toan day du.
    Mac du hoc tap hoi cang thang nhung khong vi the ma cac SV KSCLC lai kho khan nhut nhat. Nguoc laiho rat coi mo va hoa minh. Nhieu tam guong sang ve viec co nguoi "than" ben canh duoc menh danh la "nguoi dung sau thanh cong cua ban" da chung to dieu do. Tuy nhien do tinh trang chung ma luc luong nay con hoi it. De nghi bac nao co ghe tham KSCLC thi nen moitheo cac ban gai de giao luu nhe. m47`

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề