LCĐ Khoa Ngoại Ngữ
CLB PEC
FOFL’S GOT TALENT
Bạn ước ao được tỏa sáng?
Bạn mong muốn được đứng trên sân khấu lớn?
Bạn thích cảm giác được mọi người tung hô?
Những khát khao trên chắc hẳn đã xuất hiện trong suy nghĩ mỗi người chúng ta đôi lần nhưng có lẽ trong chúng ta ít có ai thật sự dành thời gian để trả lời câu hỏi “ LÀM THẾ NÀO ĐỂ BIẾN CHÚNG THÀNH SỰ THẬT”. Câu trả lời tưởng chừng rất khó giải đáp nhưng thật sự lại rất đơn giản “HÃY LÀ CHÍNH BẠN”.
“FOFL’S GOT TALENT” là cuộc thi có quy mô lớn do Câu lạc bộ Tiếng anh PEC Khoa Ngoại ngữ tổ chức với mong muốn tạo không gian cho các bạn thể hiện khả năng của bản thân. Tất cả những gì bạn cần làm là thể hiện mình, biểu diễn tài năng của mình.
Hãy đến với FOFL’S GOT TALENT – nơi hội tụ tài năng.
Đối tượng tham gia : Tất cả các sinh viên khoa Ngoại ngữ trường ĐH BK HN (sinh viên các khoa (viện) khác có thể tham gia thi nhóm với điều kiện có ít nhất một thành viên là sinh viên khoa Ngoại ngữ ).
Ngoài cơ hội khẳng định bản thân mình, các bạn sinh viên tham gia cũng có cơ hội để nhận được những giải thưởng hấp dẫn:
 Giải nhất: 500.000 đ
 Giải nhì: 300.000 đ
 Giải ba: 200.000 đ
 Giải đội cổ vũ ấn tượng : 150.000 đ
Thể lệ cuộc thi : Các bạn có thể thể hiện tài năng, năng khiếu của mình ( hát, nhảy, kể chuyện, kịch …) dưới hình thức bằng TIẾNG ANH.
Thời gian đăng kí vòng sơ khảo: từ ngày 16 đến 22/3/2011

Hình thức đăng kí:
Gửi email cho địa chỉ: fofl.got.talent.2011@gmail.com theo mẫu sau:
Họ tên: ……………………………… SHSV: …………………
Lớp: ………………… Khóa: ………………………
Khoa (Viện): …………………… (tối thiểu 1 sv khoa NN nếu lập nhóm tham gia)
Điện thoại: …………………………………………..
Tiết mục tham gia vòng sơ khảo: ………………………………………..

Lưu ý: các tiết mục hát, nhảy tiếng Anh cần chuẩn bị sẵn beat khi tham gia vòng sơ khảo được diễn ra vào ngày 26/03/2011.
Vòng chung kết của cuộc thi sẽ được tổ chức tại nhà văn hóa B6 trường ĐHBKHN vào ngày 31/03/2011.

Hãy tham gia FOFL`S Got Talent 2011 để tỏa sáng!