User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 40

Chủ đề: BKF thông báo tuyển Mod!!!

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Mặc định BKF thông báo tuyển Mod!!!

BKF thông báo tuyển MOD ở tất cả các mặt trận! Nếu bạn nào có tâm huyết với BKF thì hãy thử sức làm Mod để xây dựng BKF trở thành Forum hàng đầu của trường ĐHBK Hà Nội! Việc tuyển Mod này kô nhất thiết bạn phải là sinh viên của trường ĐHBK, chỉ cần bạn có tâm huyết, sự nhiệt tình và hết lòng vì công việc. Nếu bạn đồng ý hãy liên lạc trực tiếp trong topic này hoặc liên lạc qua YIM với chúng tôi theo nick: Joejer_bush, quanghoan81, binhdtvt4bk45.. Chúng tôi rất mong chờ từ sự nhiệt tình của các bạn. BKF xin cảm ơn!!!!

HUT's Student Avatar của Prince_of_darkness

Có em !!! Em sẵn sàng làm mod cho box của khoa KSCLC (khoa em !!! Các bác creat đi ) Hê hê ngoài ra em cũng thích làm mod cho subforum Rock Club
    Nói thế thôi chứ các bác cứ phân công em phụ trách box nào cũng được , em chơi tất
    Nhân sinh tự cổ thùy vô tử
    Lưu thủ đan tâm chiếu hãn thanh

- Văn Thiên Tường -

austin power
    Guest

haha em đăng ký box tình yêu!

Yêu.

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Bác Austin liên lạc với em qua nick joejer_bush đi rùi bàn cụ thể!!!

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

Bác Prince... làm mod cả box music online hả, tưởng chỉ làm mod box rock thôi chứ.
    Em đề cử All4lov làm mod music online. Em thấy ngoài em ra thì chỉ có All4lov là post nhạc online. Bác Ớt phải để có thời gian thử thách cái chứ, cứ đăng kí là được thế này e hơi vội.Rồi lại như cái lớp mod cũ, rõ mệt.
    Không sợ trời, không sợ đất, chỉ sợ chính mình!

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Các bác làm viêck kiểu gì thế..
    Sao bây giờ khoa điện không có mod là thế nào..
    Đề nghị các bác admin setmod lại cho dihockhongdanhban và bingbal........
    Các bác làm nhanh nhé..
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

Độc Thân Bang Hội Avatar của sweetgrass

Em đề nghị set thêm mod mới cho tâm hồn bách khoa đi!!! có mỗi IMMO... làm không nổi đâu! Mấy cái box đó nhiều điều cần bàn lắm đó!!! em xin thêm một chân ở bõ tâm sự đi!! em khoái box đó hơn là tình bạn tình yêu!!! chia sẻ thế sẽ tốt hơn mà!!!

m29` I'm still there anywhere
    I'm the dust in the wind
    I'm the star in the nothern sky
    I'm never stay anyway
    I'm the wind in the street
    Will you Wait for me forever.......... m47`

HUT's Engineer Avatar của GRYFFINDOR

Ai muốn làm mod, xin làm theo những trình tự sau đây:

Thảo một cái sơ yêu lý lịch. ( đối với mod cũ mà đã có thì ko cần nữa)

Nick:
    Tên:
    Địa chỉ:
    email:
    ĐT:

Sau đó là kèm theo một bản dự thảo kế hoạch phát triển Box mình định làm mod ( bản kế hoạch phải thuyết phục và làm cho người khác thấy được khả năng quản lý của mình, đặc biệt là kiến thức liên quan đến box )

Sau đó thì các bác PM cho Admin. OKie ?? Nào, anh em ta cùng nhau đăng ký mod nào !!!
    No fear
    It's Hard to keep an Open Heart !!!

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

dạ
    cáo em vẫn nhiệt tình với BKF lắm, điển hình là thuờng xuyên online và post bài, đồng thời cũng quan tâm tới BKF, nhưng tình hình hiện nay rất là tình hình, em đang bận thi nên chuyện đăng kí và lập một ý kiến cho việc phát triển BKF là chưa thể, mặc dù em thấy mình khả năng phết zen22; zen22;
    dù sao em cũng chúc BKF phát triển hơn với những mod mới có nhiệt huyết chứ không phải chỉ là cái danh
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Các bác đừng có thấy địa vị cao mà ham,trước hết hãy xem khả năng của mình được đến đâu.Em thấy Mod ngoài việc online nhiều,edit lại các bài còn phải có trình độ trả lời các câu hỏi của các thành viên(tất nhiên không đòi hỏi quá cao nhưng những câu hỏi thông thường thì phải trả lời được).Ví dụ như box ĐTVT của em bác MU sau khi được set lên Mod rồi bặt tăm luôn(sorry).Em tham gia diễn đàn này cũng trong một khoảng thời gian tương đối nhưng thật đáng buồn là những chủ đề chính thì không đựơc quan tâm lắm,các cao thủ thì chỉ có một số tham gia tích cực.Quan điểm của em là không cần số lượng bài nhiều,chỉ cần chất lượng là được.
    Em cũng tham gia một số forum khác và mạnh dạn đưa ra một số quan điểm sau (chỉ là một số ví dụ ở các box em hay xem ở diễn đàn này),mong các bác thông cảm và bỏ quá cho:
    Trước hết là box ĐTVT của khoa em:
    Thật sự đáng buồn là chất lượng còn hơi thấp,em chỉ có thể học hỏi được một số kinh nghiệm thi cử thôi chứ chưa bao giờ thấy các bác thảo luận vấn để chuyên ngành một cách sôi nổi và nghiêm túc.Một số vấn đề về điện tử mà em thấy ở các forum khác thảo luận khá sôi nổi như:các mạch nguyên lý,cách làm mạch in,mua bán,công dụng của các linh kiện điện tử...thì dường như là không có mà thay vào đó là..."chat đi anh em"!!!!
    Hay như box ngoại ngữ:
    Em chưa thấy những bài như:cùng thảo luận về các phương pháp nghe,nói,đọc,viết hay cách sử dụng từ điển theo đúng cách,quyển từ điển nào hay,các quyển sách hay về học tập,luyện thi....
    Nói chung là còn tồn đọng rất nhiều vấn đề,các bác đăng ký làm Mod trước hết nên nghĩ là sẽ làm được những gì.Làm Mod thì oai đấy nhưng chỉ được mọi người thừa nhận khi có những đóng góp tích cực mà thôi.
    Mong là các bác Admin lôi kéo được nhiều cao thủ đến với forum để chúng em có cơ hội học tập

The end is just the beginning

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề